ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย CloudTV 102A กล่อง digital tv + hd player ราคาพิเศษสุด  (อ่าน 565557 ครั้ง)

ออฟไลน์ leoplanet

• Flat TV member
  • *
สนใจเครื่องเล่น hdplayer ครับ แต่ยังลังเลระหว่าง PlayonHd กับ Xtreamer Pro 
ช่วยฟันธงให้ืที ว่าตัวไหน work ว่ากันครับ

ขอรายชื่อหนังด้วยนะครับ  

พอจะมีหนังแนว  [หื่น] ด้วยปะ  

[ปลื่ม]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2010, 05:30:03 pm โดย leoplanet »

ออฟไลน์ supermkv

• Full LED TV member
สนใจเครื่องเล่น hdplayer ครับ แต่ยังลังเลระหว่าง PlayonHd กับ Xtreamer Pro 
ช่วยฟันธงให้ืที ว่าตัวไหน work ว่ากันครับ

ขอรายชื่อหนังด้วยนะครับ  

พอจะมีหนังแนว  [หื่น] ด้วยปะ  

[ปลื่ม]

ใกล้เคียงกันมากครับ หลังจาก Playon มี fw ตัวใหม่ที่ปล่อยเสียง True HD ได้แล้ว แต่ว่ายังต้องพัฒนาเรื่องปัญหาบั๊กที่มากับ fw อีกสักพัก

ถ้าไม่นับโหลดบิทแล้ว ตัว Xtreamer Pro จะมีระบบไฟที่ดีกว่า มีช่อง e-sata ใส่ hdd ได้ 2 ลูก  ตัวแรม CPU สูงกว่า ทำให้เล่นไฟล์

Bluray fullrip iso ได้ไม่มีปัญหา  แต่ตัวเครื่องจะไม่มีช่องสัญญาณ coaxial นะครับ มีแต่ optical เท่านั้น

ถ้านำไปดูหนังเป็นหลักและไม่โหลดบิท ผมแนะนำ Xtreamer Pro ครับ

แต่ถ้าต้องการโหลดบิทด้วยแนะนำ Playon ครับ

ออฟไลน์ romtonrom

• *
เข้ามาช่วยดันครับ (ลูกค้าเก่า)  ไม่นานคงได้สั่ง HDD WD 2TB อีกแน่  เพราะดูจนเกลี้ยงแล้ว
 romton_rom ณ นครราชสีมา

เข้ามาช่วยดันครับ (ลูกค้าเก่า)  ไม่นานคงได้สั่ง HDD WD 2TB อีกแน่  เพราะดูจนเกลี้ยงแล้ว
 romton_rom ณ นครราชสีมา

ยินดีให้บริการครับ คุณ romton_rom ดูจบเร็วจริงๆครับ  มีอะไรก็ติดต่อผมได้เสมอเลยนะครับ

ออฟไลน์ infrared1982

• *
ขอรายละเอียดรายชื่อหนังด้วยครับ [email protected]

ออฟไลน์ kyodogizmo

• *
อยากทราบข้อแตกต่าง ของ Playon ทั้ง 3 รุ่นน่ะครับ
และขอรายละเอียดรายชื่อหนังด่วนครับ เพราะจะซื้อพรุ่งนี้แล้ว ^-^
แล้วถ้าไปรับของเองได้มั้ยครับ แบบว่าใจร้อน อิอิ
[email protected] ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ LekLek

• *
ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ playon DVR+HDD 1.5 TB
มันชัดกว่าดีวีดี มากมายจริงๆ
ช่วยดันด้วยครับ [โย่ว]

ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ playon DVR+HDD 1.5 TB
มันชัดกว่าดีวีดี มากมายจริงๆ
ช่วยดันด้วยครับ [โย่ว]

ขอบคุณที่ใช้บริการครับ มีอะไรสงสัยการใช้งานโทรติดต่อผมได้เสมอนะครับ

ปล.ส่งรายการให้ทุกท่านที่แจ้งเมลล์ไว้แล้วครับ

ออฟไลน์ G-MOBILE

• *
HDD WD 1TB + Docking ได้รับของแล้วครับ ขอบคุณมาก

ออฟไลน์ prayun

• *
ขอรายชื่อหนังด้วยครับ [email protected]

ออฟไลน์ sunrattanash

• *
ขอรายชื่อหนังด้วยครับ ราคาและวิธีการสั่งซื้อด้วยครับ

[email protected]

ออฟไลน์ chaikul

• LCD TV member
  • **
ขอรายการหนังด้วยอะครับ ???
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ trexss

• *
ขอรายการด้วยครับ [email protected]

ส่งรายละเอียดไปให้ทุกท่านแล้วครับ

ดันหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ psirimark

• *
สนใจ PLAYON HD + HDD 2 TB buffer 64MB
เหลือ 9600 บาท

ขอรายการหนังด้วยครับ

ออฟไลน์ GODTING

• *
สวัสดีครับ

อยากได้ HD player + HDD 2TB รบกวนแนะนำด้วยครับว่า player ตัวไหนน่าสนใจที่สุด  [ปลื่ม]

อยากได้ที่ดูแบบ HD ด้วยไฟล์ mkv หรือ iso ได้แบบไม่กระตุก ซับไม่เพี๊ยน และสามารถอ่าน virtual drive ที่ต่อกับเครื่อง PC ผ่าน LAN หรือ wi-fi อ่ะครับ เนื่องจากมีไฟล์หนังบางตัวที่ผมมีแล้วโหลดมามันเป็น mds ซึ่งต้อง mount ข้า virtual drive ผ่าน alcohol120% ก่อนจึงจะเห็นเป็น file

รบกวนส่งรายละเอียด ราคา พร้อมกับ list หนังด้วยนะครับ

อีกเรื่องหนึ่ง ถ้าผมจะไปหาซื้อ HDD มาเองแล้วให้ทางคุณใส่หนังให้ ทำได้รึเปล่าครับ มีค่าใช้จ่ายหรือไม่

nop[^_^][email protected]

ออฟไลน์ imper

• *
List หนัวทีคร๊าบบบบ