ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย CloudTV 102A กล่อง digital tv + hd player ราคาพิเศษสุด  (อ่าน 565724 ครั้ง)

ออฟไลน์ mitzu

• *
สนใจ  Xtreamer Pro + HDD 1 TB buffer 64MB+หนัง  ราคาทั้งหมดเท่าไรครับ  อ้อขอรายชื่อหนังด้วยครับ  [email protected]   ขอรายละเอียดการส่งทางไปรษณีย์นะครับ  อยู่ไกลครับ

ออฟไลน์ supermkv

• Full LED TV member
สวัสดีครับ

อยากได้ HD player + HDD 2TB รบกวนแนะนำด้วยครับว่า player ตัวไหนน่าสนใจที่สุด  [ปลื่ม]

อยากได้ที่ดูแบบ HD ด้วยไฟล์ mkv หรือ iso ได้แบบไม่กระตุก ซับไม่เพี๊ยน และสามารถอ่าน virtual drive ที่ต่อกับเครื่อง PC ผ่าน LAN หรือ wi-fi อ่ะครับ เนื่องจากมีไฟล์หนังบางตัวที่ผมมีแล้วโหลดมามันเป็น mds ซึ่งต้อง mount ข้า virtual drive ผ่าน alcohol120% ก่อนจึงจะเห็นเป็น file

รบกวนส่งรายละเอียด ราคา พร้อมกับ list หนังด้วยนะครับ

อีกเรื่องหนึ่ง ถ้าผมจะไปหาซื้อ HDD มาเองแล้วให้ทางคุณใส่หนังให้ ทำได้รึเปล่าครับ มีค่าใช้จ่ายหรือไม่

nop[^_^][email protected]

สวัสดีครับ การอ่านไฟล์ mkv และ iso ของเครื่องแต่ละรุ่นนั้นมีความสามารถใกล้เคียงกันมากครับ ซึ่งทุกรุ่นก็อ่านไฟล์ได้ดีพอๆกัน

เอาเป็นว่าถ้าเน้นเล่นไฟล์ mkv เป็นหลักแล้ว Playon และ Xtreamer Pro จะคุ้มค่ามากครับ หากต้องการโหลดบิทด้วย

ก็ตัด Xtreamer Pro ออกเนื่องจากโหลดบิทไม่ได้  หากไม่โหลดบิทแนะนำให้ใช้ Xtreamer Pro ครับ สะดวกสบายมาก

เวลาเปลี่ยน Hdd  แต่ถ้าเน้นไฟล์ fullrip ก็ต้องเป็น Dune หรือ Popcorn ที่ใช้ชิพ Sigma เนื่องจากสามารถทำเมนู

ได้เหมือนกับเล่นจากแผ่น bluray ต้นฉบับเลยครับ

แต่ตอนนี้ยังไม่มีรุ่นไหนอ่านไฟล์ mds ได้ ต้องแปลงให้เป็น iso ก่อน ถึงจะดูได้ครับ 

ปล. รายละเอียดต่างๆส่งให้ทุกท่านที่แจ้งเมลล์ไว้แล้วครับ

ดันหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ gtgtr

• *
[email protected] ขอรายชื่อหนังหน่อยครับ

ออฟไลน์ leoplanet

• Flat TV member
  • *
ขอรายละเอียดหน่อยนะครับ
สนใจชุด playon mini ที่พร้อมกับ hd 1tb ครับ

ขอรายละเอียดหนัง และก็ราคาพิเศษ จะได้หรือเปล่าครับ

[email protected]

ออฟไลน์ bung6167

• *
ขอรายละเอียดรายชื่อหนังด้วยครับ [email protected]

ส่งรายละเอียดไปให้ทุกท่านแล้วครับ

ออฟไลน์ eaka

• *
คุณหนึ่งครับ

ของผมเป็นงัยครับ ถึงไหนแล้ว พอดีผมโอนเงินไปเมื่อวาน ให้ส่ง hdd 500g พร้อมหนัง มาที่ บริษัท ยูนิไลฟ์ อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด ครับ พอดีไม่ได้สั่งที่ webboard ก็เลยถามความคืบหน้าหน่อยครับ

ออฟไลน์ eaka

• *

ของผมเป็นงัยครับ ถึงไหนแล้ว พอดีผมโอนเงินไปเมื่อวาน ให้ สั่ง hdd 500g พร้อมหนัง มาที่ บริษัท ยูนิไลฟ์ อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด ครับ พอดีไม่ได้สั่งที่ webboard ก็เลยถามความคืบหน้าหน่อยครับ

โทษทีครับ พิมพ์ผิด

ออฟไลน์ phiraphon

• *
ขอรายละเอียดรายชื่อหนังด้วยครับ [email protected] ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ heng_man

• LCD TV member
  • **
[email protected] รายชื่อ 1.5tb และตอนนี้ยี่ห้อไหนคุ้มสุดๆครับ

ของผมเป็นงัยครับ ถึงไหนแล้ว พอดีผมโอนเงินไปเมื่อวาน ให้ สั่ง hdd 500g พร้อมหนัง มาที่ บริษัท ยูนิไลฟ์ อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด ครับ พอดีไม่ได้สั่งที่ webboard ก็เลยถามความคืบหน้าหน่อยครับ

โทษทีครับ พิมพ์ผิด

สวัสดีครับ ผมกำลังเร่งจัดทำให้อยู่ครับ หลังจัดส่งแล้วจะแจ้งเลข ems ไปให้ครับ ได้รับของสัปดาห์นี้แน่นอนทุกท่านครับ

ปล. ส่งรายละเอียดไปให้ทุกท่านที่แจ้งเมลล์แล้วครับ

ออฟไลน์ bunphot9

• *
ขอlistหนังครับ

ขอlistหนังครับ

ส่งรายละเอียดไปให้แล้วครับ

ดันหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ pr683

• *
สนใจ DUNE + HDD 1 TB buffer 64MB ขอรายละเอียดราคาพร้อมรายชื่อหนัง ครับ
HDD เป็นของยี่ห้ออะไรครับ

สนใจ DUNE + HDD 1 TB buffer 64MB ขอรายละเอียดราคาพร้อมรายชื่อหนัง ครับ
HDD เป็นของยี่ห้ออะไรครับ

ส่งรายละเอียดไปให้แล้วครับ HDD เป็นของ WD ครับ

ออฟไลน์ ben10

• Flat TV member
  • *
ขอ update รายการหนังหน่อยครับ