ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย CloudTV 102A กล่อง digital tv + hd player ราคาพิเศษสุด  (อ่าน 565441 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hippopot

• *
พี่หนึ่งได้รับของแล้วครับ ขอบคุณมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

แต่พี่หนึ่งครับ ผมเปิดไฟล์ Full Rip แล้วทำให้มันเสียงอังกฤษ ซับไทยมะได้ครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
 (เป็นสเปนทั้งเรื่องเยย)

เดี๋ยวจะโทรไปคุยด้วยนะครับ ฮือ ๆๆๆ เศร้ามาก แต่ตัวอื่นโอเคเปิดได้หมดเลยครับ เดี๋ยวกำลังจะสั่งชุดสองไป เดี๋ยวคุยหลังไมค์ครับ

บี  [คิคิ]

ออฟไลน์ supermkv

• Full LED TV member
รบกวนถามการต่อสายหน่อยนะคับ
ผมต่อ hdmi จาก hdplayer เข้ากับ hdmi in ของเครื่อง avr แล้วต่อ hdmi out ของ avr เข้ากับ lcd tv
แล้วต่อเสียง optical เข้ากับ avr แบบนี้ถูกรึป่าวคับ
ที่จะทำให้ได้ภาพและเสียงดีที่สุด แนะนำหน่อยนะคับ

ปล. ได้รับของแล้วนะคับ ขอบคุนมากคับ

แบบนี้ถูกต้องแล้วครับ แต่ถ้าตัว avr ของคุณสามารถถอดรหัสเสียง dts , dolby ผ่าน hdmi ได้

จะให้เสียงที่ดีมากกว่า optical ครับ

พี่หนึ่งได้รับของแล้วครับ ขอบคุณมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

แต่พี่หนึ่งครับ ผมเปิดไฟล์ Full Rip แล้วทำให้มันเสียงอังกฤษ ซับไทยมะได้ครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

เดี๋ยวจะโทรไปคุยด้วยนะครับ ฮือ ๆๆๆ เศร้ามาก แต่ตัวอื่นโอเคเปิดได้หมดเลยครับ เดี๋ยวกำลังจะสั่งชุดสองไป เดี๋ยวคุยหลังไมค์ครับ

บี  [คิคิ]

สำหรับ fullrip หากนำไปเล่นกับ pc จะต้องหาโปรแกรมที่รองรับการเปิดทั้ง folder ครับ

แต่จะไม่มีปัญหากับเครื่องเล่น hdd player เดี๋ยวลองเอาแบบ mkv 35GB ไปใช้ดูครับผม ^^

ออฟไลน์ Turanai

• Flat TV member
  • *
สนใจ PLAYON DVR + HDD 2 TB buffer 64MB + สาย HDMI  1 เส้น ขอรายชื่อหนังด้วยครับ [email protected]

ออฟไลน์ taijatai

• *
คุณหนึ่งคะ มีรายการหนัง update ใหม่หรือเปล่าคะ ที่ได้มา ล่าสุดมี iron man 2 คะ ถ้ามี
[email protected] ด้วยนะคะ

ส่งรายละเอียดไปให้ทุกท่านแล้วครับ

ดันหน่อยนะครับ

ดันหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ pnorth0099

• *
สนใจ PLAYON DVR + HDD 2 TB buffer 64MB + สาย HDMI  1 เส้น ขอรายชื่อหนังล่าสุดด้วยครับ

สนใจ PLAYON DVR + HDD 2 TB buffer 64MB + สาย HDMI  1 เส้น ขอรายชื่อหนังล่าสุดด้วยครับ

รบกวนแจ้งเมลล์ไว้ได้เลยครับ หรือส่งเมลล์มาที่ [email protected]

ขอบคุณครับ

• *
รบกวนถามการต่อสายหน่อยนะคับ
ผมต่อ hdmi จาก hdplayer เข้ากับ hdmi in ของเครื่อง avr แล้วต่อ hdmi out ของ avr เข้ากับ lcd tv
แล้วต่อเสียง optical เข้ากับ avr แบบนี้ถูกรึป่าวคับ
ที่จะทำให้ได้ภาพและเสียงดีที่สุด แนะนำหน่อยนะคับ

ปล. ได้รับของแล้วนะคับ ขอบคุนมากคับ

แบบนี้ถูกต้องแล้วครับ แต่ถ้าตัว avr ของคุณสามารถถอดรหัสเสียง dts , dolby ผ่าน hdmi ได้

จะให้เสียงที่ดีมากกว่า optical ครับ

บี  [คิคิ]

สำหรับ fullrip หากนำไปเล่นกับ pc จะต้องหาโปรแกรมที่รองรับการเปิดทั้ง folder ครับ

แต่จะไม่มีปัญหากับเครื่องเล่น hdd player เดี๋ยวลองเอาแบบ mkv 35GB ไปใช้ดูครับผม ^^

รอของรอบ 2 ครับ เดี๋ยวได้แล้วจะมาอัพเดตนะครับ

อ้างถึง

รอของรอบ 2 ครับ เดี๋ยวได้แล้วจะมาอัพเดตนะครับ

จัดส่งให้เรียบร้อย หมายเลข ems แจ้งทางเมลล์แล้วครับ

มีอะไรสงสัยการใช้งานติดต่อได้เสมอเลยนะครับ 

ออฟไลน์ mochimaru

• *
เมลไปสั่งของแล้วครับท่าน..ว่างๆช่วยจัดให้หน่อยนะครับผม [เท่ห์]

เมลไปสั่งของแล้วครับท่าน..ว่างๆช่วยจัดให้หน่อยนะครับผม [เท่ห์]

ขอบคุณครับ ผมส่งรายละเอียดไปให้แล้วครับ

ออฟไลน์ klixx

• *
สนใจ  playon hd+hd 1 tb+รายการหนัง รบกวนขอรายละเอียดและวิธีสั่งซื้อด้วยครับ

รบกวนถามด้วยครับว่า hd กับ dvrhd ต่างกันมากมั้ยครับ

ขอบคุณมากครับ

[email protected]

สนใจ  playon hd+hd 1 tb+รายการหนัง รบกวนขอรายละเอียดและวิธีสั่งซื้อด้วยครับ

รบกวนถามด้วยครับว่า hd กับ dvrhd ต่างกันมากมั้ยครับ

ขอบคุณมากครับ

[email protected]

ส่งรายละเอียดไปให้แล้วครับ

สำหรับความแตกต่างของ Playon HD กับ DVR คือ

รุ่น DVR จะเพิ่มความสามารถในการบันทึกรายการโทรทัศน์

มีช่อง e-SATA   ระบบไฟที่ดีขึ้น และมีปุ่มกดด้านหน้าเครื่อง

ส่วนการเล่นหนังนั้นเล่นได้เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ Tum_22

• Flat TV member
  • *
ขอรายการหนัง คับ [email protected]

ขอรายการหนัง คับ [email protected]

ส่งรายละเอียดไปให้แล้วครับ

• *
ได้รับของแล้วครับ รวดเร็ว ชัดเจน ดีเหมือนเดิมครับพี่

ขอบคุณมากครับ  [คิคิ]