ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย CloudTV 102A กล่อง digital tv + hd player ราคาพิเศษสุด  (อ่าน 567861 ครั้ง)

ออฟไลน์ veenus

• Flat TV member
  • *
mailไม่มาอ่ะคับ  ส่งมาใหม่ได้มั้ยคับ   ขอบคุณมากคับ

ผมส่งไปให้อีกรอบแล้วครับ หากไม่ได้รับสามารถโหลดไฟล์ลิสต์รายการจากตรงนี้ได้เลยครับ

http://upload.one2car.com/download/download.aspx?pku=3CCDF0115BIPXSS4DMVOPANTPI[88A
ได้แล้วคับขอบคุณมาก [หื่น]

ออฟไลน์ KimLike

• Edge LED TV member
ขอรายการหนังด้วยครับ [email protected]  ลอง upload จาก web แล้วไม้ได้ครับ server too busy  [เหม่อ]
LG       42LD460
LG       42PC1RR
Onkyo TX-NR 509
Boston : SoundWare - XS 5.1
Dvico Slim S1
POPCORN HOUR  A-210
LG Blu-ray Disc Player BD350

ออฟไลน์ suchai9518

• *
สนใจ 2 ชุด เลือกไม่ถูก ระหว่าง Xtreamer Pro + HDD 1 TB buffer 64MB กับ PLAYON HD + HDD 1 TB buffer 64MB ผมมีDM600 1 ตัว
ว่าจะมาเข้าชุดดู ture  HDด้วยเลย ชุดไหนดีครับ ขอความเห็นด้วยครับ

ออฟไลน์ supermkv

• Full LED TV member
สนใจ 2 ชุด เลือกไม่ถูก ระหว่าง Xtreamer Pro + HDD 1 TB buffer 64MB กับ PLAYON HD + HDD 1 TB buffer 64MB ผมมีDM600 1 ตัว
ว่าจะมาเข้าชุดดู ture  HDด้วยเลย ชุดไหนดีครับ ขอความเห็นด้วยครับ

ความสามารถใกล้เคียงกันทั้งสองรุ่นครับ อยู่ที่ความชอบเลย หากไม่ได้เน้นโหลดบิทผมแนะนำให้ใช้เป็น Xtreamer Pro จะคุ้มกว่าครับ

เพราะถ้ามี hdd 2 ลูกขึ้นไปสามารถถอดเปลี่ยนได้ง่ายโดยไม่ต้องขันน็อตออก แต่ถ้าเน้นมาใช้โหลดบิทด้วย ผมแนะนำให้ใช้ Playon HD

เนื่องจากตัวเครื่องทำมาให้ใช้งานด้านนี้อยู่แล้ว จะเซตค่าได้ไม่ยากเหมือนกับ Xtreamer Pro ครับ

ออฟไลน์ suchai9518

• *
พอดีผมเน้นโหลดบิทด้วย เพราะยังไงหนังใหม่ในภายภาคหน้าคงเอามาจากบิท คงไม่ถอดhdบ่อยครับ แล้วกรณีเลือกplayon-dvr ผมจะบันทึกรายการกีฬาจากture ได้ป่าวครับผมใช้dreambox500 ดูture   ยังไงถ้าบันทึกได้ผมคงสั่ง ชุดนี้ ....PLAYON DVR + HDD 1 TB buffer 64MB

พอดีผมเน้นโหลดบิทด้วย เพราะยังไงหนังใหม่ในภายภาคหน้าคงเอามาจากบิท คงไม่ถอดhdบ่อยครับ แล้วกรณีเลือกplayon-dvr ผมจะบันทึกรายการกีฬาจากture ได้ป่าวครับผมใช้dreambox500 ดูture   ยังไงถ้าบันทึกได้ผมคงสั่ง ชุดนี้ ....PLAYON DVR + HDD 1 TB buffer 64MB

สามารถบันทึกได้ครับ โดยเสียบสาย av จาก dreambox เข้าไปที่ตัวเครื่อง Playon DVR ครับ

หากต้องการสั่งซื้อแจ้งรายการที่เลือกให้ผมทางเมลล์ได้เลยครับ

ออฟไลน์ KimLike

• Edge LED TV member
ขอรายการหนังด้วยครับ [email protected]  ลอง upload จาก web แล้วไม้ได้ครับ server too busy  [เหม่อ]

ขอรายการหนังด้วยครับ สนใจสั่ง HDD 2TB พร้อมหนังซักลูก  [เขย่า]
LG       42LD460
LG       42PC1RR
Onkyo TX-NR 509
Boston : SoundWare - XS 5.1
Dvico Slim S1
POPCORN HOUR  A-210
LG Blu-ray Disc Player BD350

ออฟไลน์ sukdee

• *
ขอรายการหนังราคาharddiskด้วยครับ(เคยขอแต่ยังไม่ได้)ลอง upload จาก web แล้วก็ไม้ได้ครับ [email protected]

ออฟไลน์ inyalit

• *
ขอรายการหนังด้วยนะครับ [email protected]

ขอรายการหนังราคาharddiskด้วยครับ(เคยขอแต่ยังไม่ได้)ลอง upload จาก web แล้วก็ไม้ได้ครับ [email protected]

ส่งรายละเอียดไปให้แล้วครับ ถ้ายังไม่ได้รับรบกวนแจ้งอีกครั้งครับ เดี๋ยวผมจะฝากไฟล์เวปอื่นให้ครับ

ขอรายการหนังด้วยนะครับ [email protected]

ส่งรายการให้แล้วครับผม

ออฟไลน์ sukdee

• *
ได้รับแล้วครับ ขอบคุณครับ

ของขวัญปีใหม่ครับ

ซื้อเครื่องเล่น hdd player พร้อม HDD 1.5TB ขึ้นไปเลือกรับของแถมจาก WD ไปเลย 1 ชิ้น (ตามรายการด้านล่างครับ)

- USB HUB (อุปกรณ์เพิ่มช่อง usb)     

- หูฟัง in ear  (แบบเสียบในรูหูเลยครับ)

- Mouse USB (มีหน้ากากให้เปลี่ยนด้วยครับ)

ออฟไลน์ zadit

• *
แล้วสิ้นปีนี้ ราคา hdd จะลงอีกไหมครับ

แล้วสิ้นปีนี้ ราคา hdd จะลงอีกไหมครับ

อันนี้ตอบไม่ได้จริงๆครับ ต้องรอดูราคาตลาด ณ ขณะนั้นครับผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2010, 02:41:16 am โดย supermkv »

ดันหน่อยนะครับ

แจ้งหมายเลข ems ครับ

EH640682768TH  คุณเฉลิมพล

EH640682737TH  คุณพิชญ์พงศ์

EH640682754TH  คุณสุจพนจ์

EH640682745TH  คุณสุชัย

ขอบคุณที่วางใจใช้บริการครับ มีอะไรสงสัยการใช้งานติดต่อได้เสมอเลยครับ

รายการหนังอัพเดทใหม่ล่าสุดครับ

http://upload.one2car.com/download.aspx?pku=1097055276PRAHT5MFETFXI1QHCWXN
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 16, 2010, 10:51:08 pm โดย supermkv »

แจ้งหมายเลข ems ครับ

EH640709580TH  คุณวรเชษฐ

EH640709593TH  คุณพิชญ์พงศ์

ขอบคุณที่วางใจใช้บริการครับ มีอะไรสงสัยการใช้งานติดต่อได้เสมอเลยครับ