ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย SONY 55w954A รุ่นท็อปสภาพนางฟ้าใช้น้อยไร้ริ้วรอยใช้มือเดียว อุปกรณ์กล่องครบ  (อ่าน 1731 ครั้ง)

ออฟไลน์ 3D

• LCD TV member
  • **
ขาย SONY 55w954A รุ่น Top Triluminos Display 800Hz เฉดสีกว้าง ภาพเคลื่อนใหวดี รุ่นตำนานสภาพนางฟ้าใช้น้อยมากไร้ริ้วรอยใช้มือเดียวเปิดใช้เฉพาะเสาร์-อาทิตย์ วันละไม่กี่ชั่วโมง อุปกรณ์กล่องครบ ตัวเครื่องไร้ริ้วรอยใส่ขาตั้งไม่เคยติดฝา ไม่เคยเคลื่อนย้าย ทำความสะอาดอย่างถูกวิธี ใ้ช้ปลั๊กกรองไฟและกันไฟกระชากมาตลอด ใหม่มากๆ ภาพสวยสุดๆสวยกว่า 4K รุ่นไก่กาอาราเล่ หลายช่วงนัก มี 3D พร้อมแว่น 3 อัน จอปิดทับด้วยกระจกกอริล่ากลาส ตัวเครื่องบางสวยวัสดุดีทั้งหน้าและหลัง รีโมท 2 อันมี NFC หนำซ้ำอาจจะยังไม่พ้นช่วงเบริ์นซะด้วยซ้ำ อยู่สุราษฎร์ จัดส่งโดย Keery ถึงบ้านเลยครับ ขอดูรูปทางไลน์ได้ ติดต่อทางไลน์ ID : zahara99 Tel.086-9517273 พร้อมแพคส่งอย่างดีและถ่ายรูปให้ดูทุกขั้นตอนก่อนส่ง ขอเปิดราคาที่ 35,000 บาท เฉพาะผู้ที่สนใจเท่านั้นนะครับ อาจจะราคาแรงไปหน่อย ส่งฟรีครับ ของใหม่มากๆ เปลี่ยนเพราะซ์้อ 65KD9300C ไม่มีที่วางครับ (ส่งฟรีนะครับ) [เท่ห์] อ่านรีวิวส์ได้ที่
http://www.lcdtvthailand.com/review_detail.php?id=42
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 04, 2016, 12:03:57 am โดย 3D »

ออฟไลน์ Lekseree

• Edge LED TV member

ออฟไลน์ 3D

• **

ออฟไลน์ 3D

• **
ขอบคุณ www.lcdtvthailand.com ปิดการขายครับ เปลี่ยนเจ้าของใหม่เรียบร้อย  [ร้องไห้]