ผู้เขียน หัวข้อ: กลุ่ม Final call 385 ได้สมาชิกครบแล้วครับ ขอบคุณทุกท่าน ขออภัยหากรบกวน  (อ่าน 3078 ครั้ง)

ออฟไลน์ INMYTH

• LCD TV member
  • **
ขอบคุณทุกท่าน ขอบคุณพื้นที่กระทู้แอลซีดีไทยแลนด์ครับ โอกาสหน้าหากต้องการสมาชิกเพิ่มจะมาบอกนะครับ

ขออภัยทุกท่านหากรบกวนและไม่เหมาะสม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2016, 04:34:40 pm โดย INMYTH »

• **
ขอคนที่แฟร์ ๆ จริงใจ ๆ รับผิดชอบยิ่งชีพ นะครับ ผมคิดว่าอยู่แถวไหนห่างกันก็ไม่เป็นปัญหา ถึงอยู่ใกล้ถ้าไม่รับผิดชอบ-ยังไงก็เป็นปัญหาอยู่ดี ขอคนที่อยู่ดูด้วยกันอย่างน้อย 1 ปี หากมีใครเลิกแล้วหาคนใหม่ไม่ได้ หรือหัวก๊วนยุติการดู ทุกคนพร้อมที่จะส่งเครื่องคืน ผมก็พร้อมที่จะคืนเงินมัดจำให้เมื่อได้เครื่องกลับครับ

ออฟไลน์ rad33

• **
สนใจครับ แต่งวดแรกไม่น่ารีบเก็บ 9เดือนเลย น่าจะ 3เดือนก่อนก็พอ  ;D

• **
สนใจครับ แต่งวดแรกไม่น่ารีบเก็บ 9เดือนเลย น่าจะ 3เดือนก่อนก็พอ  ;D
ก็น่าคิดครับ ขอบคุณที่แนะนำ สนใจแบบจาน หรือเคเบิ้ลครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 17, 2016, 10:42:36 am โดย INMYTH »

ออฟไลน์ rad33

• **
สนใจแบบจานครับ ตะก่อนดูแบบชาย4  พอ cth เกิด เลยเหลือแต่จานไว้ดูต่างหน้าครับ  ;D

• **
ระบบเคเบิ้ล ขาดอีก 3 ท่านครับผม

ส่วนระบบจานขาดอีก 4 ท่านนะครับ

อันไหนจะได้ครบก่อนกัน หรือ อาจไม่ครบทั้งสองแบบ 5555

ออฟไลน์ khunita

• Flat TV member
  • *
สนใจระบบจาน1ที่ครับ

• **
สนใจระบบจาน1ที่ครับ
จะติดต่อได้ยังไงครับ ผม รบกวนแอดไลน์ผมหน่อยได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

• **
ล่าสุด

ระบบจานขาดอีก 2 ท่านครับ

ระบบเคเบิ้ล ขาดอีก 4 ท่านครับ มีท่านนึงรอไม่ไหวติดแพค smart + soccer ไปแล้วครับ เลยทำให้เหลือ 2 ขาด 4 ( เสียดายเพราะใจจริงอยากติดเคเบิ้ล มันได้ช่อง HD เพิ่มอีกหลาย เหมือนเป็นอีกแพคที่สูงกว่าเลยครับ )

ออฟไลน์ Tondrumer

• Flat TV member
  • *
ผมรับ1ตำแหน่งคับ ได้ทั้งเคเบิลและจานรับ
Line. ton_syam

• **
จริง ๆ ได้คนครบแล้วครับ แต่ผมไม่ว่างเลยแจ้งทุกคนช้าไป ทำให้มีเพื่อนไปซื้อกล่องอื่นและแพคฟุตบอลอย่างเดียว 2-3 คน มีคนที่ยังรอและคอนเฟิร์มทั้งหมด 3 คน

หาแนวร่วมระบบจานอีก 2 คนนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 29, 2016, 12:34:12 am โดย INMYTH »

ออฟไลน์ zerosports22

• *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 29, 2016, 11:26:00 am โดย zerosports22 »

• **
กลุ่ม Final call  385  ได้สมาชิกครบแล้วครับ ขอบคุณทุกท่าน ขออภัยหากรบกวน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2016, 04:35:12 pm โดย INMYTH »