ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่อง Cube XZYTE ค้างหน้าเปิดเครื่อง พอมีวิธีแก้ไหมครับ ?!?  (อ่าน 852 ครั้ง)

ออฟไลน์ notdeathnote

• *
สวัสดีครับ พอดีมีปัญหาอยากมาปรึกษาพี่ๆในกลุ่มหน่อยว่าควรทำไงดี ?
พอดีมีเจ้าเครื่อง Cube XZYTE Hd player อยู่เครื่องนึง ตัวนี้ก็ใช้มาหลายปีแล้วครับ (อาทิตย์ที่แล้วยังนั่งดู เมาคลีอยู่เลย)
แต่เมื่อวานนี้จะลองเปิดดู หนังเรื่องใหม่ๆ กลายเป็นว่าเครื่องมัน ค้างอยู่หน้าโลโก้ ไม่ยอมเข้า ลองถอดฮาร์ดดิส ออกแล้วก็ยังไม่หาย
ไม่รู้จะทำยังไงต่อดี ไม่รู้ยังมีศูนย์บริการอยู่ไหม หรือว่าจะมีร้านไหนซ่อมรึเปล่า (ถ้าแก้ไม่ยากก็อยากลองแก้ดู)
เลยว่าจะถามพี่ๆก่อนครับว่าควรทำไงดี ?!?