ผู้เขียน หัวข้อ: ขาตั้งลำโพง6เสามวลหนัก สภาพดีสวยสมบูรณ์มากครับ(งานนอกครับ)  (อ่าน 1529 ครั้ง)

ออฟไลน์ onee

• Full LED TV member
ขออนุญาตลงขาย
1.ขาตั้งลำโพง6เสามวลหนัก เป็นงานก่าที่นิยมมากครับรุ่นนี้ งานนอกนำเข้ามาเมื่อ20ปีที่แล้ว สภาพดีสวยและสมบูรณ์มากๆครับ ใช้เหล็กอย่างดี
2.ขั้นตอนทำสีถือว่าดีมากๆครับกันรอบขีดข่วนได้ดีเยี่ยมเป็นสีดำด้านเคลือบผิวทราย มีความคงทนแข็งแรงมากครับ ดูสวยงามคลาสสิคมากๆครับ
3.ขาตั้งกรอกทรายได้ครับและได้ทำการกรอกทรายเพื่อจูนเสียงแล้วกับลำโพงแบรนดังหลายๆตัว และเข้ากันดีมากๆกับลำโพงเล็กทุกยี่ห้อ
4.ขาตั้งมีน้ำหนักมากถึง25กิโลกรัมต่อข้าง ไดนามิคพร้อมกับน้ำหนักเสียงเพิ่มขึ้นทุกๆย่านเสียง หนักแน่นและนิ่งมากๆครับ
5.ความสูง24"(รวมสไปร์25")เพลทบน8"x9"หนา6mm.เพลทล่าง9"x10"หนา12mm.ขนาดเหล็ก1.5"x3"เสาเหลี่ยม
ุ6.ขอขายที่ราคา
7.  ...........................ขายแล้วครับ.....................                    ขอขอบคุณผู้ซื้อ(คุณkจากชลบุรี)เว็บไซต์และผู้ที่สนใจทุกๆท่านครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2016, 10:45:59 am โดย onee »

ออฟไลน์ bboyzone

• Flat TV member
  • *
ขอสอบถามลำโพงหน่อยครับ รุ่นอะไรนะครับ [โขกโต๊ะ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 27, 2016, 05:20:45 pm โดย bboyzone »

.....เป็นลำโพง monitor audio one gold ครับผม.....ตัวนี้สียงดีมากๆครับ เพื่อนๆและสมาชิกท่านใดมีโอกาศหามาฟังได้เลยครับไม่ผิดหวัง เป็นลำโพงเล็กที่เสียงดีมากๆครับกับแอมปํคลาสaเข้ากันดีมากครับ(หาลำโพงที่สภาพเดิมๆนะครับ)

ออฟไลน์ pppcguy

• LCD TV member
  • **
ได้แต่มอง

ออฟไลน์ bboyzone

• Flat TV member
  • *
ขอบคุณครับ เรื่องลำโพง 

...............มีโทรจองเข้ามาหนึ่งท่านครับ(คุณk)จะมารับวันนี้ครับ...........   081 8xxxxx
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 28, 2016, 05:48:28 pm โดย onee »