ผู้เขียน หัวข้อ: Egreat A Series (A5/A10) กับ 10 Features เด่น ที่คุณจะประทับใจ  (อ่าน 23254 ครั้ง)

ออฟไลน์ thaimkv

• Flat TV member
  • *
ติดตามข่าวสารและบทความ BOX & IPTV ที่น่าสนใจได้ที่ : www.facebook.com/thaimkv

สนใจดูและเลือกซื้อสินค้าได้ที่หน้าร้าน
ร้านจัสคอม ชั้น5 พาต้าปิ่นเกล้า
โทร : 0869914541, 028835437

ซื้อ online ได้ที่
website : http://thaimkv.com
หรือ Lazada  : http://www.lazada.co.th/thaimkv/?searchredirect=thaimkv

Review : 10 Features เด่นของ Egreat A Series คลิกที่นี่ >>>
https://www.thaimkv.com/single-post/2017/01/27/10-Features-%E0%B9%80%E0%B8%94%E0%B9%88%E0%B8%99%E0%B8%82%E0%B8%AD%E0%B8%87-Egreat-A5A10

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 28, 2017, 11:44:07 am โดย thaimkv »

• *
Re: รีวิว Zidoo X9S ตัวจริงว่าดีไหม ก่อนตัดสินใจซื้อ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2016, 05:12:25 pm »

ติดตามไปเรี่อยๆได้เลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 16, 2017, 11:06:21 am โดย thaimkv »

• *
Re: รีวิว Zidoo X9S ตัวจริงว่าดีไหม ก่อนตัดสินใจซื้อ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 06, 2016, 05:25:35 pm »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 14, 2016, 04:17:01 pm โดย thaimkv »

ออฟไลน์ siamthailand

• LCD TV member
  • **
หายเงียบสงสัยขาย ดี

• *
หายเงียบสงสัยขาย ดี

รอติดตาม ตอนที่ 3 นะครับ

ตอนนี้ยังไม่มีที่ไหนมีของครับ พอดีทาง Zidoo ส่งตัว Sample 1 ตัว มาให้ thaimkv ทดสอบก่อนน่ะครับ

สินค้าเปิดขายจริงน่าจะเข้าวันที่ 20-30 กย นี้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2016, 12:12:46 am โดย thaimkv »

ออฟไลน์ hellguyer

• Edge LED TV member
1 สัปดาห์ล่ะ หายเงียบ รีวิวแบบขาดช่วง [โขก]

• *
1 สัปดาห์ล่ะ หายเงียบ รีวิวแบบขาดช่วง [โขก]

:-)

สำหรับท่านที่ต้องการทดสอบดูประสิทธิภาพ และสัมผัสตัวจริงของ Zidoo X9S
เทียบกับรุ่นต่างๆ เช่น Himedia H8 Plus, Zappiti 4K, Himedia Q5 Pro, Himedia Q5 Pro , MINIX NEO U1

สามารถเข้ามาดูที่หน้า ร้านจัสคอม ชั้น5 พาต้าปิ่นเกล้า ได้ตั้งแต่วันเสาร์ที่ 16 กย เป็นต้นไปครับ

สอบถามเพิ่มเติมที่ Line ID : @thaimkv
ติดตามข่าวสารและบทความ BOX & IPTV ที่น่าสนใจได้ที่ : www.facebook.com/thaimkv
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 16, 2016, 10:29:26 am โดย thaimkv »

ออฟไลน์ NoaT

• *
รองรับภาพ 23.976fps รึเปล่าครับ

• *
รองรับภาพ 23.976fps รึเปล่าครับ

ได้ครับ

ออฟไลน์ siamthailand

• LCD TV member
  • **
ปรับ just screen ขึ้นลง ซ้ายขวา ได้ไหมครับ

ออฟไลน์ khaikem1

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
ปรับ just screen ขึ้นลง ซ้ายขวา ได้ไหมครับ

ตั้งค่าได้ครับ

• *
พิเศษสุด สำหรับ ลูกค้า ThaiMKV ทุกท่าน เตรียมตัวกดจับรางวัล ทาง Line ID : @thaimkv

ใครยังไม่ add line id รีบด่วน อย่าลืมเติม @ ด้วยน้าาา

สำหรับเดือน ตค นี้
รางวัลที่ 1 : Remix mini 1 รางวัล
รางวัลที่ 2 : FWiptv 3 เดือน 2 รางวัล
รางวัลที่ 3 : IPtv Hero 1 เดือน 5 รางวัล

ขอให้โชคดีทุกท่านนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2016, 03:32:43 pm โดย khaikem1 »

• *
Zidoo ราคาพิเศษ มาแล้วนะครับ

ออฟไลน์ hdstudio

• *
    • HDstudio
กดผิด ขอโทษครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2016, 09:31:39 am โดย hdstudio »

• *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2016, 03:33:35 pm โดย khaikem1 »

ออฟไลน์ sujjung

• *
 [ร้องไห้]ซื้อมาแล้วครับ บอกเลยว่าผิดหวัง เป็น android box ตัวที่ 4 ที่เล่นนะครับ  ข้อดีคือแรงจริงครับ เร็วจริง แต่ข้อเสียคิดไม่ถึงเหมือนกัน คือ ไม่รองรับหูฟัง bluetooth mdr-950bt ที่ซื้อมาของ sony แต่หูฟังยี่่ห้ออื่นที่เป็น bluetooth รองรับครับ ช่องเสียบ audio 3.5 ก็เสียบแน่นเสียงไม่ออก ต้องเสียบแบบครึ่งๆ ถึงเสียงจะออก สอบถามผู้ขายบอกรอ firmware ต่อไปครับ

ออฟไลน์ jeen_tw

• *
[ร้องไห้]ซื้อมาแล้วครับ บอกเลยว่าผิดหวัง เป็น android box ตัวที่ 4 ที่เล่นนะครับ  ข้อดีคือแรงจริงครับ เร็วจริง แต่ข้อเสียคิดไม่ถึงเหมือนกัน คือ ไม่รองรับหูฟัง bluetooth mdr-950bt ที่ซื้อมาของ sony แต่หูฟังยี่่ห้ออื่นที่เป็น bluetooth รองรับครับ ช่องเสียบ audio 3.5 ก็เสียบแน่นเสียงไม่ออก ต้องเสียบแบบครึ่งๆ ถึงเสียงจะออก สอบถามผู้ขายบอกรอ firmware ต่อไปครับ
กำลังจะสั่งเลย

ออฟไลน์ sujjung

• *
แก้ปัญหา หูฟัง bluetooth ไม่เชื่อมต่อ mdr-950xb คือซื้อ หูฟัง bluetooth avantree สามารถตอบสนองได้ดีครับ ส่วนรูหูฟัง ขยับนิดๆ ก็ใช้ได้ดี เอาใส่แน่นเลยจะซ่าหน่อย ส่วนภาพสุดยอด HDR แสดงส่วนดำ สด สวย อิ่มดีกว่า clound1195 และ veolo 4 k ที่ใช้อยู่ครับ