ผู้เขียน หัวข้อ: ขายชุด Home Theater DENON AVR-1312 [แจ้งปิดการขายครับ ขายแล้วขอบคุณครับ]  (อ่าน 1212 ครั้ง)

ออฟไลน์ warayu.lo

• *
ขออนุญาตขายชุด Home Theater DENON ครบชุดครับ
Receiver : DENON AVR-1312
ลำโพง  : Front - Rear - Center
พร้อม Active Sub Woofer
อุปกรณ์ครบ รีโมท , สายลำโพง

ราคาทั้งชุด 6,000 บาท พร้อมส่งเอกชนให้

สาเหตุของการขาย : ย้ายที่ทำงานแล้วมาอยู่หอพักของบริษัท ไม่ได้ใช้ เพราะห้ามส่งเสียงรบกวนผู้พักอาศัยรอบข้าง
*** ไม่เคยเสีย ไม่เคยซ่อม ไม่เคยแกะทั้งตัวเครื่องและลำโพง สภาพสวยๆ มีรอยจากกล่องที่เก็บเล็กน้อยตรง วอลลุ่ม
       ผมใช้ของดูแลอย่างดี รับประกันความสวย

-ขายแล้วครับ ขอบคุณครับ-

[ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 20, 2016, 10:31:02 pm โดย warayu.lo »

ออฟไลน์ zeharm

• Flat TV member
  • *
Re: ขายชุด Home Theater DENON AVR-1312
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 19, 2016, 12:29:34 pm »
อายุการใช้งานประมาณเท่าไรอ่าครับ แล้ว Avr รุ่นนี้เทียบเท่า onkyo ตัวไหนบ้างครับ สนใจครับ

ออฟไลน์ warayu.lo

• *
Re: ขายชุด Home Theater DENON AVR-1312
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 19, 2016, 01:18:21 pm »
ต้องขออภัยทุกท่านนะครับ เนื่องจากผู้ซื้อมาเห็นเข้าพอดี เลยขอซื้อและยกไปเลย

และต้องขอ อภัย พี่โสภณ คิว 1
และลูกค้าทุกท่านที่จองคิวด้วยครับ

ขอ อภัยที่ทำให้ผิดหวัง และเสียเวลาครับผม

[ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 20, 2016, 10:32:45 pm โดย warayu.lo »

ออฟไลน์ Sopon45

• Edge LED TV member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 20, 2016, 09:09:48 pm »
ผู้ขายแจ้งว่าหัวหน้างานมาหักคอเอาไปแล้ว คิวอื่นๆไม่รู้ทราบยัง