ผู้เขียน หัวข้อ: ผมจะต้องซื้อชุดโฮมเธียร์เตอร์ แบบไหนครับ ที่ไม่มี dvd เป็นแอปม์ในตัว  (อ่าน 1027 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hotman

• *
สวัสดีครับ ขอครับแนะนำเรื่องชุดลำโพงทีครับ

ผมอยากได้ชุดโฮมเธียร์เตอร์ ที่เป็นเสาตั้ง 5.1 ซึ้งจะเอาไปต่อกับ กล่อง android box H8 ที่มีช่อง optical อยู่

แต่เห็นมีแต่ ชุดลำโพงโฮมเธียร์เตอร์ 5.1 ทีมีมาพร้อม dvd ซึงไม่มีช่อง optical มาด้วย(เหมือนdvdเป็นแอปม์ในตัว)

ซึ้งผมต้องการต่อจากกล่อง android ดูเท่านั้น

แล้วผมจะหาซื้อชุดโฮมเธียร์เตอร์ตัวไหนดีครับ ที่ราคาไม่แรงเกินหมื่น

สุดท้ายผมอยากได้ชุดโฮมที่เป็นเสาครับ และก็ ไม่มี dvd แถมมา อาจจะเป็นตัวซับเบสมีแอปม์พร้อมช่องต่อแบบนี้ก็ได้ครับ

ปล.ถ้าไม่มี DVD มาเค้าจะไม่เรียกโฮมเธียร์เตอร์ หรือปล่าวครับ มือใหม่ไท่ทราบจริงๆๆครับ [โขก] [โขก]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 20, 2016, 02:54:34 pm โดย Hotman »

ออฟไลน์ HD-LuveR

• Edge LED TV member
ชุด In the box ครับ เช่น Onkyo 3700
µÒäÁè·Í§ ËÙäÁèà·¾ á¤èÍÂÒ¡àʾäÎà´¿