ผู้เขียน หัวข้อ: Samsung KU6300 หลายๆรุ่น อ่านไฟล์หนังจากUSB ได้เลย ฉนันจะใช้แทนhd playerได้เลยไห  (อ่าน 1069 ครั้ง)

ออฟไลน์ millenear

• Flat TV member
  • *
คือว่าเห็นพวก tv LED สมัยนี้ สามารถอ่านไฟล์หนัง จากUSB ที่ต่อจากHDD ได้เหมือน hd playerเลย
เลยอยากถามว่า ถ้าซื้อพวกSamsung KU6300 เราก็ต่อ HDD ผ่านช่องUSB แทนการใช้ hd player ได้เลยใช้ไหมครับ
แต่ติดตรงเสียง ที่ต้องต่อจากtv มาหาเครื่องเสียง มันจะรอบรับ 5.1หรือเปล่า  หรือว่ามีTV รุ่นไหน ที่ต่อเสียงออกรองรับ5.1
เลยมีไหมครับ

ออฟไลน์ น้าSirota..มาแว้ว!

• Hologram 3D TV member
ยังไงก็สู้ hd player ไม่ได้ครับ ยังมีปัญหาเรื่องซัยไตเติ้ล ส่วนเรื่องรองรับเสียง dts ไม่น่ามีรุ่นไหนได้ถึง 5.1 นะครับ

ออฟไลน์ millenear

• Flat TV member
  • *
ยังไงก็สู้ hd player ไม่ได้ครับ ยังมีปัญหาเรื่องซัยไตเติ้ล ส่วนเรื่องรองรับเสียง dts ไม่น่ามีรุ่นไหนได้ถึง 5.1 นะครับ

จบช่าว  hd playerเ ขอบคุณครับ