ผู้เขียน หัวข้อ: Egreat r6aii hdmi มีแต่ภาพไม่มีเสียง รบกวนท่านผู้รู้ทุกท่านครับ ผม งง ไปหมด  (อ่าน 1197 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hellokoy

• *
ก่อนนี้เสียบเสีย hdmi กับ lcd sony เสียงและภาพออกปกติ แต่ตอนนี้มาเสียบกับ lcd toshiba มีแต่ภาพไม่มีเสียง ลองเปลี่ยนสายก็ไม่หาย แต่ถ้าเสียบกับกล่องทีวีดิจิตอลเสียงภาพออกปกติ ต้องเข้าไปปรับหรือตั้งค่าอะไรได้บ้างครับ ลองปรับในตั้งค่าของ egreat ก็ไม่หาย ผม งง ไปหมด รบกวนท่านผู้รู้ด้วยครับ ขอบคุณมากๆ