ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไม sumsung รุ่น ks750 ใช้บราวเซอร์ดูหนังผ่านเว็บของ ipplayboxไม่ได้ครับ  (อ่าน 9198 ครั้ง)

ออฟไลน์ seijurouk

• *
ทำไม sumsung รุ่น ks750 ใช้บราวเซอร์ดูหนังผ่านเว็บของ ipplayboxไม่ได้ครับ พอกดเลือกหนังเสร็จแล้วมันขึ้นว่า ไม่สามารถเล่นได้

แต่ดูในคอมพิวเตอร์ ดูได้อ่ะครับ

ออฟไลน์ leksamsouy

• Flat TV member
  • *
พึ่งมาเจอกระทู้นี้ ทำไม่ได้อ่ะ ผมใช้แอฟนี้เป็นหลักเหมือนกัน พึ่งจ่ายค่าทีวีไปเมื่อวาน [ร้องไห้]

ออฟไลน์ gaga01

• *
เป็นเหมือนกันครับ แต่ของผม ku6300

ออฟไลน์ artypigman

• *
ของผม ก็ UA55KU6300
บราวเซอร์เข้าดู  doo4k (ipplayboxเดิม) ไม่ได้เหมือนกันครับ ช่วยแก้ปัญหาให้หน่อยครับ

ออฟไลน์ aekja789

• Edge LED TV member
ของผม 55H6400 ก็เพิ่งดูไม่ได้มา 2 วันแล้วเหมือนกันครับพวก IPTV ทั้งหมดเลย