ผู้เขียน หัวข้อ: Xtreamer eXpress RTD1295DD Plus 11 จุดเด่น ที่ทุกท่านต้องลองสัมผัส HD PLAYER 4K  (อ่าน 64541 ครั้ง)

ออฟไลน์ kstryder

• *
ขอบคุณอีกครั้งสำหรับคำแนะนำครับ ผมลองโหลด firmware ตัวใหม่ตามที่แนะนำมาลงแล้วครับ ตอนนี้สามารถดูไฟล์ Full rip ได้แล้วครับ

ส่วนเรื่องไฟล์กระตุก มันเป็นที่ Docking ของผมเองครับน่าจะมีปัญหา ผมลองซื้อตัวใหม่มาใช้ ปรากฏว่าต้องภาพไม่กระตุก และไม่ค้างแล้วครับ

ขอบคุณมากๆสำหรับคำแนะนำนะครับ

ออฟไลน์ Invisibling

• Flat TV member
  • *
Re: Xtreamer eXpress RTD1295DD Plus 11 จุดเด่น ที่ทุกท่านต้องลองสัมผัส HD PLAYER 4K
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2018, 05:40:20 am »
สอบถามการโอนไฟล์จาก PC ไป HDD Xtreamer express หน่อยครับ ทำไมผมโอนไฟล์ไม่ได้ไม่รู้
ต่อผ่านสาย USB-C ที่แถมมา
PC มองเห็นเป็น Xtreamer express เป็นโทรศัพท์
เวลาโอนไฟล์จาก PC ไป HDD Xtreamer express ได้สัก 2-3 นาทีก็จะขึ้นว่า ไม่สามารถ copy file ได้

ออฟไลน์ Ejeableabduan

• Flat TV member
  • *
xtreamer express เข้า netflix ไม่ได้ ทำไงดี????[โขก]