ผู้เขียน หัวข้อ: อยากแลกกล่องรับสัญญาณดาวเทียม IPM801 เป็นกล่องดาวเทียมอะไรก็ได้ที่มีช่อง HDMI  (อ่าน 996 ครั้ง)

ออฟไลน์ 777k

• *
สวัสดีครับ

ก่อนหน้านี้ผมใช้ กล่องรับสัญญาณดาวเทียม IPM801 อยู่ครับ

แต่ตอนนี้เปลี่ยนทีวีเป็นรุ่นใหม่ใหญ่ขึ้น เจ้ากล่องนี้ที่มีแต่ช่อง AV เลยดูไม่ได้ครับ ภาพจะแตกๆเนื่องจากว่าไม่ได้ทำมาให้ใช้กับจอใหญ่อย่าง 50 นิ้วครับ

ว่าจะซื้อกล่องดาวเทียมใหม่ที่มีช่อง HDMI แต่ก็ไม่อยากจะทิ้งกล่อง IPM ให้เป็นขยะอย่างไร้คุณค่า

เลยคิดว่าอยากจะเอากล่อง IPM 801 มาแลกเป็นกล่องดาวเทียมอะไรก็ได้ที่มีช่อง HDMI ครับ

เผื่อบางคนที่ใช้จอเล็กๆอยู่ แต่อยากดูหนังฟรีของช่อง IPM จะได้รับไปใช้ครับ เพราะปกติผมจะเปิดทีวีให้คุณแม่ดูแต่พวกช่อง 3 กับ 7 เองครับ

ใครสนใจแลกกัน รบกวนทิ้งข้อความไว้ด้านล่างนะครับ

ถ้าอยู่กรุงเทพจะได้นัดแลกกันได้ครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ 777k

• *