ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดกระทู้แล้วครับท่าน  (อ่าน 1181 ครั้ง)

ออฟไลน์ sumeth04

• Flat TV member
  • *
ปิดกระทู้แล้วครับท่าน
« เมื่อ: ตุลาคม 27, 2016, 11:04:55 am »
...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 03, 2016, 07:15:39 pm โดย sumeth04 »

ออฟไลน์ khwan2510

• Full LED TV member
Re: ขายกล้องวงจรปิดมือสอง สภาพใหม่ประกันยาว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2016, 12:02:04 pm »
ขายของควรอ่านกฏ ตั้งให้ถูกหมวดหน่อยครับ ไปหมวดขายของจิปาถะเลย

• *
Re: ขายทีวี lcd 40นิ้ว sumsung , กล้องวงจรปิดระบบ4ระบบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2016, 12:35:21 pm »
 [เปล่า]

Re: ขายทีวี lcd 40นิ้ว sumsung , กล้องวงจรปิดระบบ4ระบบ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2016, 01:34:28 pm »
อย่าแกล้งโง่สิแค่เอา TV  มาพ่วงเพิ่ม กับการขายกล้องผมเตือนแล้วนะ ถ้ายังด้านไม่แยกเอากล้องไปลงหมวดอื่น ผมแจ้ง Admin.นะ ถ้ายังมีการดันกระทู้อีก

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2016, 06:14:19 pm »
ผมว่าคุณเครียดเกินไปหรือป่าวครับ ผมก็แค่ตั้งกระทู้ขายของไม่ได้ไปสร้างความเดือดร้อนให้ใครนี้ครับ [ไม่พูด]

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2016, 06:43:14 pm »
ผมว่าคุณเครียดเกินไปหรือป่าวครับ ผมก็แค่ตั้งกระทู้ขายของไม่ได้ไปสร้างความเดือดร้อนให้ใครนี้ครับ [ไม่พูด]

แอดมิน เขาให้ผมช่วยดูกระทู้ไหนที่ผู้ขายมันเฮงซวย ตั้งกระทู้ไม่ตรงหมวด ซึ่งโดนย้าย โดนล๊อค User ไปหลายราย คุณจะไม่ทำก็ได้นะ เพราะ พวกด้านหลายรายโดนมาแล้ว แล้วคุณตั้งขายกล้องวงจรปิด มันสมควรอยู่หมวดนี้ไหม คิดสิครับ แค่ย้ายไปหมวดที่ถูกต้องแค่นี้ยังทำไม่ได้ ขาย LCD ผมไปรังควานคุณไหม แค่นี้คุณยังคิดไม่ได้เลย

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2016, 06:47:07 pm »
แหกตาดูกฏข้อ 4 ครับ

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2016, 07:14:11 pm »
ขอชี้แจงอย่างนี้ก่อนนะครับ  คือผมเริ่มตั้งกระทู้ไปวันที่27ตค คือเมื่อ7วันที่แล้ว สาเหตุเพราะผมเคยชินกับห้องนี้ไม่เคยไปห้องอื่น  พอท่านkhwan2510 มาคอม

เม้นผมก็หยุดอัพกระทู้ โดยที่ไม่ได้โต้ตอบใดๆ แล้วผมก็ไปตั้งกระทู้ใหม่ในหมวด จานดาวเทียว เคเบิ้ลทีวี ซึ่งผมคิดว่ามันตรงหมวดตามลิ้งค์ข้างล่างนี้

http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=266057.0

พอมาวันนี้ผมมีความต้องการจะขายทีวี40นิ้ว ผมเลยตั้งขายในกระทู้เดียวกันโดยเปลี่ยนหัวข้อใหม่คือ "ขายทีวี lcd 40นิ้ว sumsung , กล้องวงจรปิดระบบ4ระบบ" เจตนาก็แค่อยากจะขายทีวี ไม่ได้คิดว่าจะมีปัญหาใหญ่โตขนาดนี้ ทำให้ท่านต้องโกรธขนาดนี้

การที่ท่านได้รับมอบหมายจากแอดมินให้มาดูแลกระทู้ตั้งผิดตั้งถูกมันเป็นเรื่องดี แต่การพูดการจาของท่านมันแสดงถึงอำนาจบาทใหญ่มาก

ลองคิดดูว่าผมไม่ได้ตอบโต้ท่านแม้แต่น้อย แต่ท่านกลับมาหาว่าผมแกล้งโง่

แล้วถึงผมจะผิดท่านฐานะผู้ได้รับมอบหมายจากแอดมินควรจะใช่คำพูดที่สร้างสรรค์กว่านี้

ผมไม่ได้ขายของต่อไม่เป็นไรครับแต่อยากให้ท่านปรับปรุงคำพูดของท่านด้วยครับ แล้วดูเจตนาคนให้ออกก่อนจะไปด่าว่าใครนะครับ

ขอปิดกระทู้แต่เพียงเท่านี้ครับ ขอบคุณlcdthailand ครับ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2016, 07:31:30 pm »
ขอชี้แจงอย่างนี้ก่อนนะครับ  คือผมเริ่มตั้งกระทู้ไปวันที่27ตค คือเมื่อ7วันที่แล้ว สาเหตุเพราะผมเคยชินกับห้องนี้ไม่เคยไปห้องอื่น  พอท่านkhwan2510 มาคอม

เม้นผมก็หยุดอัพกระทู้ โดยที่ไม่ได้โต้ตอบใดๆ แล้วผมก็ไปตั้งกระทู้ใหม่ในหมวด จานดาวเทียว เคเบิ้ลทีวี ซึ่งผมคิดว่ามันตรงหมวดตามลิ้งค์ข้างล่างนี้

http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=266057.0

พอมาวันนี้ผมมีความต้องการจะขายทีวี40นิ้ว ผมเลยตั้งขายในกระทู้เดียวกันโดยเปลี่ยนหัวข้อใหม่คือ "ขายทีวี lcd 40นิ้ว sumsung , กล้องวงจรปิดระบบ4ระบบ" เจตนาก็แค่อยากจะขายทีวี ไม่ได้คิดว่าจะมีปัญหาใหญ่โตขนาดนี้ ทำให้ท่านต้องโกรธขนาดนี้

การที่ท่านได้รับมอบหมายจากแอดมินให้มาดูแลกระทู้ตั้งผิดตั้งถูกมันเป็นเรื่องดี แต่การพูดการจาของท่านมันแสดงถึงอำนาจบาทใหญ่มาก

ลองคิดดูว่าผมไม่ได้ตอบโต้ท่านแม้แต่น้อย แต่ท่านกลับมาหาว่าผมแกล้งโง่

แล้วถึงผมจะผิดท่านฐานะผู้ได้รับมอบหมายจากแอดมินควรจะใช่คำพูดที่สร้างสรรค์กว่านี้

ผมไม่ได้ขายของต่อไม่เป็นไรครับแต่อยากให้ท่านปรับปรุงคำพูดของท่านด้วยครับ แล้วดูเจตนาคนให้ออกก่อนจะไปด่าว่าใครนะครับ

ขอปิดกระทู้แต่เพียงเท่านี้ครับ ขอบคุณlcdthailand ครับ

คนเรามันพยายามหัวหมอ ถ้าคุณรับกฏที่มีไม่ได้ คุณก็ไปเล่นที่อื่นเถอะ ถ้าคำพูดผมรุนแรงก็ขออภัยเพราะผมจริงจังกับเรื่องแบบนี้