ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามรุ่นโปรเจอเตอรที่เป็น wireless ครับ  (อ่าน 2180 ครั้ง)

ออฟไลน์ huttyman

• Flat TV member
  • *
คือผมอยากเอาโปรเจคเตอรที่สามารถ ต่อสัญญาณภาพแบบไร้สาย โดยผมอยากต่อดูจากกล่อง true ครับ มีใครเป็นผู้รู้แนะนำอะไรได้บ้างครับผม (ขอราคาถูกที่สุดยิ่งดีครับ แหะๆ) เอาไปเปิดดูบอลครับ ไม่ซีเรียสเรื่องเสียงหรือภาพมาก จอขนาด น่าจะไม่เกิน 50 นิ้วครับ

ออฟไลน์ Hifi_2013

• LCD TV member
  • **
Re: อยากถามรุ่นโปรเจอเตอรที่เป็น wireless ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2016, 12:49:35 am »
ไม่มีคับ. ถึงมีก็ไม่ดี   พวกสตีมมิ่งไฟลแบบนั้นผมว่ายังไม่ดีเท่าไหร่. ถึงมีก็ราคาสูงคับ. สอยเจ้า benq gp20 เอาไปต่อกล่องพวก cable, apple tv หรือ andriod box ดีกว่า