ผู้เขียน หัวข้อ: สอนวิธีจับคู่ youtube บนทีวี sony กับมือถือหน่อยครับ  (อ่าน 2551 ครั้ง)

ออฟไลน์ chelsea

• Flat TV member
  • *
นั่งอ่านวิธีทำตามคู่มือมาสองวันแล้วยังไม่ได้เลย

ตรงหัวข้อ ไปหน้าจอลิงก์ทีวีกับโทรศัพท์

เลื่อนลงไปที่ลิงก์ด้วยรหัสทีวี รหัสทีวีสีน้ำเงินจะปรากฎบนทีวี

แต่ผมกดยังไงมันก็ไม่ขึ้นรหัสให้กรอกสักที ทำยังไงครับ

ช่วยสอนทีครับ ถ้ามีรูปให้ดูด้วยก็ดีครับ

Sony 55x8500d

ใช้ asus go tv กับ iphone6 ครับ

แต่ผมลง app video & tv sideview  เชื่อมต่อได้ปรกติ มีรหัสให้กรอกเข้าแต่ ยูทูป เชื่อต่อไม่ได้สักที