ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามผู้ที่มีประสบการณ์ตรงนิดนึงค่ะ  (อ่าน 2759 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bamboo-7

• *
ขอถามผู้ที่มีประสบการณ์ตรงนิดนึงค่ะ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2016, 08:27:10 am »
อยากรู้ว่าการดูหนังในเว็บฟรี กับ ที่ต้องเสียเงินต่างกันไหมค่ะ

ออฟไลน์ ้hong.techa

• *
Re: ขอถามผู้ที่มีประสบการณ์ตรงนิดนึงค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2016, 08:54:39 am »
ต่างกันนะเว็บดูหนังฟรีคุณภาพไม่คมชัด แค่พอดูรู้เรื่อง
ส่วนเว็บที่ต้องจ่ายตังค์ คุณภาพหนังดี ถูกลิขสิทธิ์
อย่างที่บ้านจะดูผ่าน app ใน LG smart TV ภาพใหญ่ซะใจน้องๆโรงหนังเลยทีเดียว

ออฟไลน์ atiwat-oat

• *
Re: ขอถามผู้ที่มีประสบการณ์ตรงนิดนึงค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2016, 01:17:36 pm »
เว็บดูหนังฟรี นี่แน่นอนว่าเป็นการละเมิดลิขสิทธิ์เกือบ 90% ส่วนคุณภาพก็ตามท้องเรื่อง ถ้าจะดูแนะนำให้ดูผ่านเว็บที่มีลิขสิทธิ์เถอะ คุณภาพก็ใช่ ราคาก็ไม่แพงอย่างที่คิด บางเว็บก็มีโปร จ่าย 1 เดือนดูฟรีอีก 1 เดือนด้วย

ออฟไลน์ motekun_b

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2016, 08:35:58 am »
เว็บดูหนังฟรีบางทีลิ้งตาย  นอกนั้นก็เหมือนกับคห. ก่อนหน้า ถ้าคุณเป็นคนที่ชอบดูหนังแนะนำว่าให้ดูหนังจากเว็บที่น่าเชื่อถือจะดีกว่า อย่างที่เห็นนิยมกันก็มี MONOMAXXX ที่มีคนดูเยอะพอสมควร เมื่อวันก่อนเข้าไปที่เว็บเค้าเห็นว่าถ้าใครซื้อ LG smart TV ก็ได้ดูฟรีด้วย

ออฟไลน์ wantanaj.t

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2016, 08:44:31 am »
ก็ตามนั่นแหละฮะท่านผู้ชม

ออฟไลน์ samparadox

• *
    • ´ÙºÍÅÊ´
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2016, 04:47:32 pm »
ขอตามด้วยคน !!  [กระโดด]  bet99.com/[^_^]dw][^_^] download