ผู้เขียน หัวข้อ: มหกรรมลดราคาเครื่องเสียงสวนเพลินวานพระรามสี่ชั้น2ตรงข้ามตึกมาลีนน  (อ่าน 2436 ครั้ง)

ออฟไลน์ onkyo

• Edge LED TV member
ใครไปเดินมาบ้างครับจัดหลายวันอยู่นะครับตั้งแต่24พ.ย.-11ธ.ค59ถ้าจำไม่ผิดนะครับเมีสินค้าตัวไหนน่าสนใจบ้างครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 26, 2016, 09:34:33 am โดย onkyo »

ออฟไลน์ Peach_9

• LCD TV member
  • **
ใครไปเดินมาบ้างครับจัดหลายวันอยู่นะครับตั้งแต่24พ.ย.-11ธ.ค59ถ้าจำไม่ผิดนะครับเมีสินค้าตัวไหนน่าสนใจบ้างครับ
อย่าไป......สภาพเยินมาก   ไปงานยามาฮ่าดีกว่าของสภาพดีกว่า งานมีแค่ถึงวันนี้

ออฟไลน์ Mio47

• LCD TV member
  • **
อย่าไป......สภาพเยินมาก   ไปงานยามาฮ่าดีกว่าของสภาพดีกว่า งานมีแค่ถึงวันนี้
งานมีที่ไหนครับ

ออฟไลน์ thunderstrom

• Flat TV member
  • *
ไม่แนะนำให้ไปครับ ของสภาพไม่เยิน ผมพึงไปมาเมื่อวาน  จะไปดู AVR เจอว่ารุ่นที่เอามาเซล รุ่นเก่ามาก ประมาณ 3-4 ปีที่แล้ว กล่องไม่มี รีโมทไม่มี ตัวไมด์ Setup ก็ไม่มี