ผู้เขียน หัวข้อ: อยากหาผู้ใช้บริการบ้านเช่า ช่วยทดสอบระบบใหม่ให้ด้วย  (อ่าน 2060 ครั้ง)

ออฟไลน์ Krit Suansiam

• Full LED TV member
  • ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
ตามนี้เลยครับ

TES_MGcam ALL CABLE FOR E2,SUPERNET,F3,M3

TEST นะครับไม่ใช่ทดลองใชันะครับ มีดับมีกระตุก S9,10,11,12ไม่ทำงานนะครับ
RUNCARD เองทั้งหมด ไม่มี  N LINE จากที่อื่น

2 Nkow
เคพลัส SD
4ดิจิตอล SD C/KU
อินโดวิชั้น SD
สกายเน็ต SD/HD

##########
E2,F3,M3
CWS = ppp-sat.mine.nu 65515 MGcam 4321 01 02 03 04 05 06 07 08 09 10 11 12 13 14
##########

##########
SUPERNET
N: ppp-sat.mine.nu 65515 MGcam 4321 0102030405060708091011121314 yes

เลือกตามเครื่องที่ท่านมีนะครับ ใส่ซ้ำกันได้ไม่มีปัญหา ระบบมองที่ไอพีแอดเดรส อาจมีบางช่วงกระตุกบ้าง นั้นคือเวลาปรับปรุงระบบ นานไม่น้อยกว่า ๑๕ วัน ปิดเมื่อไหร่จะเข้ามาแจ้งครับ

ขอบคุณผู้ร่วมทดสอบทุกท่านครับ

ออฟไลน์ pom49

• LCD TV member
  • **
เป็นเจ้าสำนักแล้วหรือท่านกฤต แล้วเอาไปปล่อยให้ทดสอบที่เวป http://thaidreambox.bayore.net/index.php คนลองของเยอะดี

• ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
เป็นเจ้าสำนักแล้วหรือท่านกฤต แล้วเอาไปปล่อยให้ทดสอบที่เวป http://thaidreambox.bayore.net/index.php คนลองของเยอะดี
เป็นรองเจ้าสำนักครับ กำลังดูงานทั้งหมดเพื่อขึ้นมาดำรงตำแหน่งครับ เริ่มจะปีนป่ายหลังคาไม่ไหวแล้ว ต้องถอนตัวเองจากอาชีพหนึ่ง สู่อีกอาชีพหนึ่งครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ mangparn

• *

รอดูช่วงถ่ายทอดสด เสาร์ -  อาทิตย์ครับ

ออฟไลน์ mangparn

• *

เสาร์ และ อาทิตย์ ดูได้ มีสะดุดนิดหน่อยครับ

เสาร์ และ อาทิตย์ ดูได้ มีสะดุดนิดหน่อยครับ
ขอบคุณครับ