ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือด้วยครับเพื่อนๆ อัพเป็นแอนดรอย N ใน HIMEDIA Q10 PRO แล้วเจอปัญหา  (อ่าน 1375 ครั้ง)

ออฟไลน์ nay763

• *
สอบถามเพื่อนๆหน่อยครับ พอดีผมไปอัพเป็นแอนดรอย N มาแล้วเจอปัญหาพิมพ์ไทยไม่ได้ PLAY STORE ก็ไม่มีควรทำอย่างไรได้บ้างครับ
ปวดหัวเลย  รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ [ร้องไห้] [ร้องไห้]

ออฟไลน์ chitchit2516

• *
ลง2fwหรือเปล่าครับ  อันแรกเพื่อup เปน7 อันที่สองลงfw
ถ้าลง2ครั้งน่าจะมาปกติ  แต่ถ้าไม่ได้ให้ลงใหม่ จิ้มตูดด้วยครับ

ออฟไลน์ nay763

• *
ลง2fwหรือเปล่าครับ  อันแรกเพื่อup เปน7 อันที่สองลงfw
ถ้าลง2ครั้งน่าจะมาปกติ  แต่ถ้าไม่ได้ให้ลงใหม่ จิ้มตูดด้วยครับ
ลงทั้งสองอย่างแล้วนะครับ มีวิธีอื่นอีกหรือเปล่าครับหรือไม่ก็ทำผิดวิธี แนะนำด้วยค่ับ