ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 230 ครั้ง)

ออฟไลน์ japbeauty

• Full LED TV member
ลักษณะเฉพาะเช่นเเผ่นเเปะถุงเท้า
ของร้าน japbeauty.com
สินค้าญี่ปุ่นนี้ เป็นของซื้อของขายที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
ตรา LOTTE เพื่อนเกลอๆ คุ้นๆกับสัญลักษณ์นี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าประสิทธิภาพในการผลิต เเละ คุณภาพสินค้า
ทุกเเบบที่ออกจากห้างเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท ล๊อตเต้ ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน ถุงทราย หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ไคโระหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่เกิดเคลื่อนที่นี่จะลือชื่อ มีการสั่งคุณลักษณะที่มากมายค่ะ
(ก็ขนาดถุงยางอนามัย ที่แตะมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
ความอบอุ่นที่จารึกไว้ข้างกล่อง คือว่า แผ่นแปะถุงเท้า มีอุณหภูมิสุดยอดถึง 44 องศา ค่ากลางของความร้อนที่ 36 องศา พร้อมกับ อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นเหตุที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ มูลเหตุที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีผู้ใช้หลายๆคนมาคร่ำครวญให้ทางร้านฟังว่า
ซื้อไคโระ ที่สนนราคาถูกกว่า มีตัวอักษรคำพูดญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่มีความอุ่นเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามผลรวมที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนเกินจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ด้านบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในห่อ สูงเกินพอดีค่ะ
ต้องการลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นของซื้อของขาย ที่สร้างในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
การันตีเลยค่ะ ว่า ค่ายาดูแลหนัง ไหม นั้น เเพงกว่า ราคาถุงทรายร้อนแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเฉพาะ ในเด็กแรกเกิดๆที่ต้องไปเที่ยว ไพรัชกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นเด่นนะคะ

เพราะว่า ผู้บริโภคหลายๆท่าน ที่มาสอบถามกับทางร้าน ก็เห็นถึง กว่าจะรู้ว่า ลูกหลานตัวเอง หนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบผิวพรรณค่ะ คราวนี้ วงเเตก เศร้าโศกโยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวต่างประเทศ กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้ายืนยันนะคะ ว่า ศักยเเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า ของซื้อของขายแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน เกิดจากบริษัท ระดับโลกที่มีการดูแลคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่ยิ่งใหญ่ที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

คำค้นหาที่เกี่ยวข้อง : แผ่นร้อน

เว็บไซต์ที่เกี่ยวข้อง : http;//www.แผ่นกันหนาว.com

Tags : ถุงร้อนกันหนาว