ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามคนใช้ ks7500 พลาสติกหลังเครื่องเเกะออกกันไหมครับ  (อ่าน 1205 ครั้ง)

ออฟไลน์ koko00737

• Edge LED TV member
ตามหัวข้อกระทู้ครับ

ออฟไลน์ Gussman360

• Flat TV member
  • *
สอบถามเซลล์แล้วครับ ด้านบนกับด้านข้างไม่มีปัญหาครับ แปะไว้ได้ แต่ด้านล่างมีความร้อน ในระยะยาว อาจจะเยิ้มกาวได้ครับ แนะนำแกะเฉพาะด้านล่างครับ

ออฟไลน์ koko00737

• Edge LED TV member
สอบถามเซลล์แล้วครับ ด้านบนกับด้านข้างไม่มีปัญหาครับ แปะไว้ได้ แต่ด้านล่างมีความร้อน ในระยะยาว อาจจะเยิ้มกาวได้ครับ แนะนำแกะเฉพาะด้านล่างครับ

หมายถึงด้านหลัง ช่วงด้านล่างใช้ไหมครับ ถ้าเป็นด้านล่างสุดของเครื่องที่เป็น ช่องๆของพวกลำโพง ตรงนี้ไม่มีพลาสติกติดอยู่

ออฟไลน์ Gussman360

• Flat TV member
  • *

หมายถึงด้านหลัง ช่วงด้านล่างใช้ไหมครับ ถ้าเป็นด้านล่างสุดของเครื่องที่เป็น ช่องๆของพวกลำโพง ตรงนี้ไม่มีพลาสติกติดอยู่

ของผมเพิ่งมาวันนี้ครับ พอดีดูจากระยะแล้วคงต้องแขวนไม่งั้นต่ำไป เลยต้องลอกพลาสติกด้านหลังออกทั้งหมดครับ