ผู้เขียน หัวข้อ: ***หาพิกัด LG 65UH770T ราคาถูก ***  (อ่าน 1064 ครั้ง)

ออฟไลน์ lpfprotect

• Flat TV member
  • *
***หาพิกัด LG 65UH770T ราคาถูก ***
« เมื่อ: มกราคม 02, 2017, 10:40:27 pm »
ต้องขออนุญาติตั้งกระทู้เพิ่ม อีกกระทู้ครับ

ตามหัวข้อเลยครับ

หลังจากที่ผมตัดสินใจอยู่นาน สองนาน ก็สรุปเป็นเจ้าตัวนี้น่าจะคุ้มราคา

จริงๆ ก็ได้ราคาจากร้านดังย่านเกษตร และ ย่านคลองเตย
ที่พอใจแล้ว

แต่ต่อมจัดซื้อมันเรียกร้องอยากเทียบราคา เผื่อเจอร้านที่ราคาถูกกว่านี้

ตอนนี้ราคาที่เจอต่ำสุด คือ 39990 พร้อมผ่อน 10 เดือน

ถ้าท่านไหนมีร้านที่ถูกกว่านี้รบกวน ชี้เป้า ชี้พิกัด ให้หน่อยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ