ผู้เขียน หัวข้อ: /////ใครตามหาเพื่อนดู TRUE ผมขอให้ตั้งในกระทู้นี้น่ะครับ///// (ระบบจานดาวเทียม)  (อ่าน 99747 ครั้ง)

ออฟไลน์ ntklnw

• Flat TV member
  • *
ว่าง 2 ที่
« ตอบกลับ #288 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2014, 03:12:26 pm »
พอดีญาติเขาจะติดค่ะ เลยแนะนำให้เขาเป็นหัวหาคนลงให้ครบชาย 6

** ระบบจานดาวเทียมนะคะ **

หลักๆโปรตอนนี้

ค่าประกันกล่อง กล่องละ 1000 บาท และค่าบริการจุดหลักลด 50% นาน 3 เดือนค่ะ

ขอคนที่พร้อมจ่าย 6 เดือนนะคะเพราะติดสัญญาที่ 6 เดือนค่ะ หลังจากนั้นตกลงกันอีกที ว่าจะชำระแบบราย 6 เดือนกันดีไหม

สรุปคือ หากใครสนใจเสียค่า มัดจำกล่อง = 1,000 + ค่าบริการรายเดือนล่วงหน้า 6 เดือน = 3,150 (ได้โปรลด 50%จุดหลัก) ค่าประกันกล่อง

โปรนี้หารออกมาเหลือเพียงเดือนละ 525 บาทค่ะ

รวมทั้งหมด จ่าย 4,150 ก็รับกล่องไปดูได้เลยค่ะ นัดเจอรับกล่องได้(นัดรับของกันอีกทีได้หลายจุดเพราะเขาฝากแมสเวลาวิ่งงานได้อยู่ค่ะ) หรือ ส่งไปรษณีย์ค่าส่ง 100 บาทค่ะ

ใครสนใจ line : gibbeat มาคุยก่อนได้ค่ะ

ว่าง 1 ที่ค่ะ

สนใจแอดไลน์มาสอบถามได้เลยค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 27, 2014, 07:36:27 pm โดย ntklnw »

ออฟไลน์ anupoth.s

• *
Re: ว่าง 2 ที่
« ตอบกลับ #289 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 01:30:53 pm »
พอดีญาติเขาจะติดค่ะ เลยแนะนำให้เขาเป็นหัวหาคนลงให้ครบชาย 6

ค่าประกันกล่อง กล่องละ 1000 บาท และค่าบริการจุดหลักลด 50% นาน 3 เดือนค่ะ

ขอคนที่พร้อมจ่าย 6 เดือนนะคะเพราะติดสัญญาที่ 6 เดือนค่ะ หลังจากนั้นตกลงกันอีกที ว่าจะชำระแบบราย 6 เดือนกันดีไหม

สรุปคือ หากใครสนใจเสียค่า มัดจำกล่อง = 1,000 + ค่าบริการรายเดือนล่วงหน้า 6 เดือน = 3,150 (ได้โปรลด 50%จุดหลัก) ค่าประกันกล่อง

โปรนี้หารออกมาเหลือเพียงเดือนละ 525 บาทค่ะ

รวมทั้งหมด จ่าย 4,150 ก็รับกล่องไปดูได้เลยค่ะ นัดเจอรับกล่องได้(นัดรับของกันอีกทีได้หลายจุดเพราะเขาฝากแมสเวลาวิ่งงานได้อยู่ค่ะ) หรือ ส่งไปรษณีย์ค่าส่ง 100 บาทค่ะ

ใครสนใจ line : gibbeat มาคุยก่อนได้ค่ะ

ว่าง 2 ที่ค่ะ

ระบบจานยังขาดสมาชิก 2 ท่าน ครับ ติดต่อมาได้เลยครับ

ออฟไลน์ ntklnw

• *
Re: ว่าง 1 ที่
« ตอบกลับ #290 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2014, 07:36:54 pm »

ว่าง 1 ที่ค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 27, 2014, 07:37:19 pm โดย ntklnw »

ออฟไลน์ emsrinan

• *
รับเพิ่ม 1 คนครับ แทนคนเก่าที่ออกไป จ่ายทุกสองเดือนครับ มีค่าประกันกล่อง 2000 บาทจ่ายครั้งเดียว และค่ารายเดือนๆละ 705 บาทครับ

ออฟไลน์ jinnchuuriki

• *
มี 3 ขา คับ ใครยังรับเพิ่มเข้าก๊วนอีกมั้ยคับ

add line id : 50210683

แอดมาเลยคับ

ออฟไลน์ parsuta

• Edge LED TV member
กำลังรวบรวมเพื่อนดูทรู 6 จุด ระบบจานดาวเทียม ครับ ขออยู่ในกรุงเทพฯหรือปริมณฑล ถ้าอยู่่โซนแถวกรุงทพฯตอนเหนือได้ยิ่งดี

มีค่าใช้จ่ายดังนี้  ค่าบริการรายเดือน 430 (เก็บล่วงหน้า 3 เดือน = 430 X 3 = 1,290) + ค่าประกันอุปกรณ์ 1,000 บาท (ได้คืนเมื่อยกเลิกสมาชิก)

หมายเหตุ : ค่าบริการรายเดือน 450 เฉพาะ 5 เดือนแรกนะครับ ต่อจากนั้นเดือนละ 620 บาท

สนใจติดต่อ T.086-556-5155  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 17, 2015, 08:39:57 pm โดย parsuta »

ออฟไลน์ win_gump

• *
สวัสดีครับ

ผมขอสอบถามนิดนึงเรื่อง TrueVision Cable

พอดีกำลังย้ายเข้าคอนโด คาดว่าคอนโดจะใช้ True เป็นแบบ Cable (ต้อง Confirm นิติอีกที)

ขอสอบถามดังนี้

1. กล่อง TrueVisions Cable เอาไปติดที่ไหนก็ได้ อย่างอิสระ เหมือนกล่องจานไหมครับ ?
2. ถ้าข้อ 1 ได้ ในนี้มีใครจะสนใจแลกกันใช้ไหมครับ อิอิ
(ผมมีกล่องจานอยู่ Plat HD ที่บ้าน เป็นก๊วน 4 ไม่อยากบอกเลิก เกรงใจเพื่อนร่วมก๊วน แลกกับ Cable Plat HD)

ขอบคุณคร๊าบบบ

ออฟไลน์ กุ๊กไก่ซัง

• *
ตามหาลูกก๊วนครับ เพิ่งยกเลิก 1 ที่ โทร 0884067940

ออฟไลน์ drmanabae

• Edge LED TV member
ผมหายไปเล่นเว็บอื่นนานเลยครับแหะๆ