หน้า: [1]

แนะนำ hd player ราคาไม่เกินหมื่นหน่อยครับ

• tribit
  • Flat TV member
  • *
  • ดูรายละเอียด อีเมล์

อยากได้ hd player คุณภาพสมราคาหน่อยครับ เคยใช้ Popcorn a200 นานมาแล้วครับ
ปัจจุบันยกให้คนอื่นไปใช้ล่ะครับ ชอบอยู่อย่างคือมันทนดีครับ เล็งไว้ตอนนี้คือ popcorn a410 , vten, dune solo lite
cengrand ส่วนเครื่องที่ใช้ os android ไม่มีความรู้ครับ
  • digilifegadget
  • LCD TV member
  • **
Re: แนะนำ hd player ราคาไม่เกินหมื่นหน่อยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 18, 2017, 04:20:41 am »
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 18, 2017, 04:24:32 am โดย digilifegadget »
  • akanit
  • Edge LED TV member
Re: แนะนำ hd player ราคาไม่เกินหมื่นหน่อยครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 18, 2017, 08:15:09 am »

อยากได้ hd player คุณภาพสมราคาหน่อยครับ เคยใช้ Popcorn a200 นานมาแล้วครับ
ปัจจุบันยกให้คนอื่นไปใช้ล่ะครับ ชอบอยู่อย่างคือมันทนดีครับ เล็งไว้ตอนนี้คือ popcorn a410 , vten, dune solo lite
cengrand ส่วนเครื่องที่ใช้ os android ไม่มีความรู้ครับ

https://www.facebook.com/groups/1310316412334118/
  • PeakHDPlayer
  • Full LED TV member
  • PeakHDPlayer.com จำหน่าย HD Player และ Android Box
  • ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 18, 2017, 10:54:15 am »

Dune sololite ทางร้านขอแนะนำในราคาพิเศษที่นี้ครับ www.peakhdplayer.com หรือ Line : @peakhd
หน้า: [1]