ผู้เขียน หัวข้อ: (ขายแล้ว) เครื่องเล่นหนัง 4K Blu-Ray เล่นเกม เล่นแผ่นหนัง UHD4k ได้ 9000 บาท  (อ่าน 2260 ครั้ง)

ออฟไลน์ saru

• LCD TV member
  • **
ขายแล้วครับ

ขายเครื่องเล่นหนัง 4K Blu-Ray เล่นเกม เล่นแผ่นหนัง UHD4k ได้ 9000 บาท

xbox one s 500G เล่นแผ่นหนัง 4k พร้อมระบบ HDR ได้ครับ!!

เครื่องเล่นหนังแผ่น 4K ราคาไม่ถึงหมื่น แถมเล่นเกมได้ด้วย เหล่มเลยคร้าบ!!

สนใจติดต่อ 0890164097 หิ้วไปส่งได้ แถวอ้อมน้อย บางแค ศารายา และ สถาณีรถไฟฟ้า ครับผม!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 22, 2017, 12:59:15 am โดย saru »

ออฟไลน์ 4fun

• **
เจ๋งมากครับ

ออฟไลน์ hellguyer

• Edge LED TV member
ของใหม่หรือเปล่า

• **
ขายไป 8500 บาท ตอนเที่ยง ตอนเย็นเขาเอาไปขายต่อ 11500 บาท เพราะสภาพเหมือนใหม่ แถมมีประกัน เก่งจังเลยครับ [รัก] [รัก]

ออฟไลน์ Code gears

• Flat TV member
  • *
ขายไป 8500 บาท ตอนเที่ยง ตอนเย็นเขาเอาไปขายต่อ 11500 บาท เพราะสภาพเหมือนใหม่ แถมมีประกัน เก่งจังเลยครับ [รัก] [รัก]

ไม่แน่ใจว่าใช่รึป่าว แต่เห็นพึ่งลงขายเมื่อวาน ราคาตามที่ จขกท บอกเลย
 [รัก] [รัก] [รัก] [รัก] [รัก] [รัก] [รัก] [รัก] [รัก] [รัก]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 22, 2017, 07:40:54 am โดย Code gears »

ออฟไลน์ dick

• **

ไม่แน่ใจว่าใช่รึป่าว แต่เห็นพึ่งลงขายเมื่อวาน ราคาตามที่ จขกท บอกเลย
 [รัก] [รัก] [รัก] [รัก] [รัก] [รัก] [รัก] [รัก] [รัก] [รัก]

ถูกแล้วคนนี้แหละช่วงนี้จับเครื่องเสียงขายเอากำไรถี่เหลือเกิน

ออฟไลน์ pakaphon

• Edge LED TV member
ผมไม่ได้ทำผิดอะไรนะครับ เพราะผมว่าผมกับพี่คนขายเราตกลงราคากันซื้อขาย ผมไม่ได้บอกว่าจะนำมาใช้เอง พี่คนขายได้ราคาในที่เขาต้องการเเล้ว ของชิ้นตอนนี้เป็นของผม ผมจะนำไปทำอะไรผมก็มีสิทธิตัดสินใจนะครับ ถ้าผมบอกว่านำมาเล่นเองขายไม่ได้นำไปขายต่อผมผิดนะครับ อยากให้เข้าใจตรงนี้

ออฟไลน์ vacation

• **
ถ้าเอาจริงๆเขาซื้อไปแล้วก็เป็นสิทธิ์ของเขาแหละครับ ที่จะไปเล่นเองหรือขายต่อ ก็ตามใจเขา แต่บางคนที่เขาอยากได้ไปใช้เองจริงๆคงเซง  [ไม่พูด]

• **
ผมเจ้าของ ก็ไม่เห็นว่ามันจะผิดอะไรนี่ครับ การจับเสือมือปล่าว ซื้อมาขายไป เป็นสิ่งที่ดีและควรทำ ไม่ได้มีใครว่าอะไรนะครับ ผมแค่จะชมว่าเก่งจริง
คนที่รู้จักทำแบบนี้อีกหน่อยรวยทุกคนครับ!!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 22, 2017, 07:46:03 pm โดย saru »