ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย IPTV ผู้มาแทนดรีมบ๊อก ดูฟุตบอลอังกฤษได้ และบริการ ลงApp IPTVสำหรับAndriodBox  (อ่าน 266216 ครั้ง)

ออฟไลน์ double2

• Flat TV member
  • *

ออฟไลน์ zill

• *
ขอรายละเอียด iptv ครับ

ออฟไลน์ trazano

• *
รบกวนท่านใดที่ใช้อยู่ รีวิว สินค้าหน่อยได้มั้ยครับ ถ้าเป็นไฟล์หนังจะเป็นพระคุณยิ่ง ถ้าไม่สะดวกในนี้ก็ เมล์เข้าไปที่ [email protected] พอดีกำลังจะตัดสินใจใช้บริการด้วยคน แต่ติดที่ข้อมูล+รายละเอียดสินค้า มันน้อยไปหน่อย

ออฟไลน์ anakemee

• *
สนใจ IPTV ครับอยากเห็นรูปเครื่องและรีวิวเต็มๆๆครับสนใจมากกๆๆ ส่งให้ทีที่นี่ครับ [email protected]  [yes] ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ trazano

• *
ขอบคุณครับสำหรับข้อมูลเพิ่มเติม....

ออฟไลน์ inch15176

• *
ขอรายละเอียดด้วยครับ [email protected]

ออฟไลน์ Sanhom31

• *
ขอรายละเอียดด้วยคนครับ

ออฟไลน์ pg2515

• *
ขอรายละเอียดการรับชม + ราคาเครื่องและค่าบรืการด้วยคับ
[email protected]

ออฟไลน์ AOF2522

• *
ขอรายละเอียดIPTV ด้วยครับ ราคาเครื่องด้วย

ออฟไลน์ topman

• Full LED TV member
รายการจัดส่ง IPTV
คุณ วีระ  ปากเกร็ด นนทบุรี  EMS EJ315819483TH
รายการจัดส่ง Openbox
คุณ นรินทร์   อ เมือง สุรินทร์  EMS EJ315819470TH
äÁèµéͧËÒ¡êǹäÁèµéͧÃèÇÁáªÃìãËÁèÅèÒÊØ´ IPTV ÃѺªÁ¡ÕÌÒ·Ø¡ª¹Ô´ ÀҾ¹µì¢Í§·ÃÙáÅÐ˹ѧ DVD á¶Áªèͧ 18+ 4 ªèͧ ´Ù¿ÃÕ 3 à´×͹ ʹ㨠PM ËÃ×Í â·Ã 081-9556605 email:[email protected] F3 X3 ´ÙàÇÕ´¹ÒÁ HD 12 ªèͧá¶Á áÍÊâµÃ  http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=29585.0

ออฟไลน์ mainumberone

• *
สนใจมากคับ ขอรายละเอียด ขอมูลและราคาด้วยคับ [email protected] ขอบคุณคับ [เท่ห์] [เท่ห์]

ออฟไลน์ Joe121

• *
ขอรายละเอียดด้วยครับ...ดูได้กี่จุดเพิ่มจุดดูได้ไหมครับ

ออฟไลน์ iron_man

• *
ขอรายละเอียดด้วยครับ

ออฟไลน์ auau1515

• *
สนใจครับขอรายละเอียด และขอถามด้วยว่า สัญญาณภาพจะช้ากว่า ทรูของแท้หรือเปล่า เพราะข้างบ้านเวลาดูช่องเดียวกัน

เสียงมันจะไม่พร้อมกัน ทำให้เสียอรรถรสในการชมครับ.  [email protected]  ขอบคุณครับ.  [รัก]

ออฟไลน์ hellball

• *
สนใจ IPTV TV ครับ ขอรายละเอียด

ออฟไลน์ topman

• Full LED TV member
รายการจัดส่ง IPTV
คุณ ชนวัฒน์  หนองแขม กรุงเทพ EMS EJ315926403TH
äÁèµéͧËÒ¡êǹäÁèµéͧÃèÇÁáªÃìãËÁèÅèÒÊØ´ IPTV ÃѺªÁ¡ÕÌÒ·Ø¡ª¹Ô´ ÀҾ¹µì¢Í§·ÃÙáÅÐ˹ѧ DVD á¶Áªèͧ 18+ 4 ªèͧ ´Ù¿ÃÕ 3 à´×͹ ʹ㨠PM ËÃ×Í â·Ã 081-9556605 email:[email protected] F3 X3 ´ÙàÇÕ´¹ÒÁ HD 12 ªèͧá¶Á áÍÊâµÃ  http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=29585.0

ออฟไลน์ Dr.Jones

• *
ขายเครื่องเปล่า เครื่องรับจานดาวเทียม ระบบ HD
CHIP 3606 OPENBOX S16  
CHIP 3601   OPENBOX X3  และ SKYBOX F3  
จำหน่าย รีโมท เครื่องรับจานดาวเทียม ทุกรุ่น เช่น DM500S   S10 S11 S12 F3
และ รีโมท เครื่องรับ จานดำ ทุกรุ่น
จำหน่าย เครื่องรับ จานดาวเทียม ระบบ KU band  DTV GMM SUNBOX PSI OK
และ เครื่องรับจานดำ ทุกรุ่น
จำหน่าย อะแด๊ปเตอร์ จ่าย ไฟ 12V 2A ของ เดรื่อง ดรีมบ๊อก DM500S อย่างดี
สามารถนำไปใช้งาน ทั่วไปได้
สนใจ สินค้า กรุณา ติดต่อ 081-9556605  10.00-24.00 น  ทุกวัน
หรือ [email protected]

ออฟไลน์ wisidwon

• *
ขอรายละเอียดการรับชม + ราคาเครื่องและค่าบรืการด้วยคับ