ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย IPTV ผู้มาแทนดรีมบ๊อก ดูฟุตบอลอังกฤษได้ และบริการ ลงApp IPTVสำหรับAndriodBox  (อ่าน 266525 ครั้ง)

ออฟไลน์ topman

• Full LED TV member
รายการส่งของ
คุณ ทรงวูฒิ  นครปฐม  EMS EK142981749TH
เพิ่มช่องรายการ Fox Action Movies HD  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 16, 2013, 10:46:09 pm โดย topman »
äÁèµéͧËÒ¡êǹäÁèµéͧÃèÇÁáªÃìãËÁèÅèÒÊØ´ IPTV ÃѺªÁ¡ÕÌÒ·Ø¡ª¹Ô´ ÀҾ¹µì¢Í§·ÃÙáÅÐ˹ѧ DVD á¶Áªèͧ 18+ 4 ªèͧ ´Ù¿ÃÕ 3 à´×͹ ʹ㨠PM ËÃ×Í â·Ã 081-9556605 email:[email protected] F3 X3 ´ÙàÇÕ´¹ÒÁ HD 12 ªèͧá¶Á áÍÊâµÃ  http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=29585.0

แจ้ง เพิ่มช่องรายการ
Skynet sport 6  กีฬา
สำหรับ คนที่ติดกีฬา่ ทุกชนิด จาก แอสดโตร   ตอนนี้ ช่อง skynet sport1-6 เป็นกีฬา ทุกชนิด พูดอังกฤษ แบบแอสโตร ครับ
เพิ่มช่อง NHK  ช่องยอดฮิต จาก ญี่ปุ่น
äÁèµéͧËÒ¡êǹäÁèµéͧÃèÇÁáªÃìãËÁèÅèÒÊØ´ IPTV ÃѺªÁ¡ÕÌÒ·Ø¡ª¹Ô´ ÀҾ¹µì¢Í§·ÃÙáÅÐ˹ѧ DVD á¶Áªèͧ 18+ 4 ªèͧ ´Ù¿ÃÕ 3 à´×͹ ʹ㨠PM ËÃ×Í â·Ã 081-9556605 email:[email protected] F3 X3 ´ÙàÇÕ´¹ÒÁ HD 12 ªèͧá¶Á áÍÊâµÃ  http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=29585.0

ออฟไลน์ owen

• Flat TV member
  • *
สนใจครับ ขอรายละเอียด ช่องที่ดูได้ รูปกล่อง รูปตัวอย่างช่อง และอื่นๆที่เกี่ยวข้องด้วยครับ
[email protected]

ออฟไลน์ pang0559

• *
ขอรายละเอียดด้วยครับ [email protected]

ออฟไลน์ p85846

• *
ขอรายละเอียดด้วยครับ

ออฟไลน์ igetter7

• *
ขอรายละเอียดทาง email ด้วยครับ

เมื่อคืนนี้ดูบอลกระตุกมากเลยครับ กระตุกทุกๆ 5-10 นาที ตลอดเลยครับ

ออฟไลน์ a1111

• LCD TV member
  • **
เมื่อคืนนี้ดูบอลกระตุกมากเลยครับ กระตุกทุกๆ 5-10 นาที ตลอดเลยครับ

รบกวน แจ้งผลการใช้งาน ต่อเนื่องด้วยนะครับ กำลังตัดสินใจอยู่เหมือนกัน  ส่วนท่านอื่น ที่ลองใช้งานแล้ว ผลเป็นอย่างไร ฝากแจ้งด้วยครับ
ขอบคุณครับ   

ออฟไลน์ สิทธิกร

• *
ดูแทบไม่ได้คู่แมนยู  เสียอารมณ์ปิดเครื่องนอน  รอฟังบอลตอนเช้า  ตั้งรอดูต่อไปว่าจะมีการแก้ไขยังไง

ออฟไลน์ jjunnin

• *
กระตุกมากอีก 1 เสียงครับ ใช้เครื่องลีนุกซ์ครับ ดูแทบไม่ได้เหมือนกันครับ รบกวนแก้ไขด้วยนะครับ

ออฟไลน์ iddyxxx

• *
นึกว่าเป็นคนเดียว -_-

เน็ทตอนนี้ยังดูคู่ไก่ไม่ได้เลยอะ เซ็ง
Download Speed: 16210 kbps (2026.3 KB/sec transfer rate)
Upload Speed: 918 kbps (114.8 KB/sec transfer rate)
Latency: 22 ms
Sunday, 18 August, 2013 7:34:17 PM
 [ไม่พูด]

ออฟไลน์ สิทธิกร

• *
คู่ไก่กระตุกมากมาย

คู่เชลซี ครึ่งแรก ดูได้ดี ครึ่งหลัง ดูไม่ได้เลยครับ

ออฟไลน์ kae1080P

• *
เจ้าสำนักไปไหน สงสัย ออกทะเลแล้วพวกเรา [ร้องไห้]

มาแล้วครับ ใจเย็นๆ ใจร่มๆ ถุกอย่าง จะดีเอง
ไม่ได้เป็นที่เน็ต ลุกค้า หรอกครับ เป็นที่เน็ต server ครับ ซื้อเน็ต แรงอัพ ไว้ 6GB โดนผุ้ให้บริการ ให้เน็ต มาเพียง 3GB เท่านัน ครับ
พอลูกค้า เข้าดุู ช่องเดียวกัน พร้อมๆ กันทุกคน ก็งานเข้า ครับ เจอติดกัน สองวัน เลยสงสัย เช็คดู จึงทราบว่า เน็ต ไม่พอ
และ จะสังเกตุ ได้ว่า คู่ ดึก ดูได้ปรกติ ก็คนเข้าดู น้อยนี่
สิ่งที่ได้ ทำเพื่อ แก้ไข นะครับ
1.ทำการ ยกเลิก อินเตอร์เน็ต หรือ เน็ต inter เป็นที่ เรียบร้อยแล้วครับ เปลี่ยนเจ้าใหม่ เพื่อ เอาแรง เน็ต เข้าให้เพียงพอ
2.ทำการ ย้าย ...H.... กลับเข้า มาอยุ่ใกล้ๆ ตัวเพื่อที่ลูกค้าจะ คอนเน็ก ได้ง่ายๆ
3.ทางเลือกในการรับชม ฟุตบอล มีทั้ง ที่จะด และ อีก 2 ทาง คือ K+1HD  และ skynet sport 6 แยกๆ กันไปดู ครับ อย่าดูช่องเดียวกัน เยอะๆ
4.แยก สาย เน็ต รองรับ กับช่อง ที่มีคนดูเยอะๆ ครับ ให้เพียงพอ
5.และ สุดท้าย  ผุ้ให้บริการ จะทำการ ทดสอบ เน็ต นะครับ จะมีตัวหนังสือ วิ่ง ให้เปิด ช่องที่จะทดสอบ ในวัน และ เวลา ดังกล่าว
เพื่อทดสอบ ว่า เน็ต เพียงพอ หรือ เปล่า่
ลูกค้า ทุกท่าน กรุณาติด ต่อผมทาง LINE ID  topmaniptv  ผมสแตนบายรอ ทุกท่านอยู่ ครับ ไม่ได้ หายไปไหนเลย
และ มือถือ เปิด ตลอด 24 ชั่วโมง  ผมไม่ได้รับตอบ ทาง กระทุ้นะครับ แจ้งให้ทราบด้วย
แจ้ง รายการส่งของ
คุณ ประพันธ์  กรุงเทพ  4 เครื่อง NTC 09253/186
คุณ วัลลภ นนทบุรี  4 เครื่อง NTC 09254/186
คุณ โสภณวิญช์   กรุงเทพ 2 เครื่อง นิ่มซี่เซ็ง 877797/17556

ออฟไลน์ gurulove

• *
มาแล้วครับ ใจเย็นๆ ใจร่มๆ ถุกอย่าง จะดีเอง
ไม่ได้เป็นที่เน็ต ลุกค้า หรอกครับ เป็นที่เน็ต server ครับ ซื้อเน็ต แรงอัพ ไว้ 6GB โดนผุ้ให้บริการ ให้เน็ต มาเพียง 3GB เท่านัน ครับ
พอลูกค้า เข้าดุู ช่องเดียวกัน พร้อมๆ กันทุกคน ก็งานเข้า ครับ เจอติดกัน สองวัน เลยสงสัย เช็คดู จึงทราบว่า เน็ต ไม่พอ
และ จะสังเกตุ ได้ว่า คู่ ดึก ดูได้ปรกติ ก็คนเข้าดู น้อยนี่
สิ่งที่ได้ ทำเพื่อ แก้ไข นะครับ
1.ทำการ ยกเลิก อินเตอร์เน็ต หรือ เน็ต inter เป็นที่ เรียบร้อยแล้วครับ เปลี่ยนเจ้าใหม่ เพื่อ เอาแรง เน็ต เข้าให้เพียงพอ
2.ทำการ ย้าย ...H.... กลับเข้า มาอยุ่ใกล้ๆ ตัวเพื่อที่ลูกค้าจะ คอนเน็ก ได้ง่ายๆ
3.ทางเลือกในการรับชม ฟุตบอล มีทั้ง ที่จะด และ อีก 2 ทาง คือ K+1HD  และ skynet sport 6 แยกๆ กันไปดู ครับ อย่าดูช่องเดียวกัน เยอะๆ
4.แยก สาย เน็ต รองรับ กับช่อง ที่มีคนดูเยอะๆ ครับ ให้เพียงพอ
5.และ สุดท้าย  ผุ้ให้บริการ จะทำการ ทดสอบ เน็ต นะครับ จะมีตัวหนังสือ วิ่ง ให้เปิด ช่องที่จะทดสอบ ในวัน และ เวลา ดังกล่าว
เพื่อทดสอบ ว่า เน็ต เพียงพอ หรือ เปล่า่
ลูกค้า ทุกท่าน กรุณาติด ต่อผมทาง LINE ID  topmaniptv  ผมสแตนบายรอ ทุกท่านอยู่ ครับ ไม่ได้ หายไปไหนเลย
และ มือถือ เปิด ตลอด 24 ชั่วโมง  ผมไม่ได้รับตอบ ทาง กระทุ้นะครับ แจ้งให้ทราบด้วย
แจ้ง รายการส่งของ
คุณ ประพันธ์  กรุงเทพ  4 เครื่อง NTC 09253/186
คุณ วัลลภ นนทบุรี  4 เครื่อง NTC 09254/186
คุณ โสภณวิญช์   กรุงเทพ 2 เครื่อง นิ่มซี่เซ็ง 877797/17556

ถึงว่าทำไมกระตุกจัง เพราะฤดูกาลก่อนไม่กระตุกเรย
เป็นกำลังใจให้ครับ (เพราะได้ดูครบทุกลีค)
 [เท่ห์]

ออฟไลน์ Vatcharavit wimolnoppakun

• *
ขอลายละเอียดหน่อยครับ kimleng2819@gmail,com

ออฟไลน์ Ghostmind

• *
ผมกังวลว่า ข้อ 3 ใครมันจะเสียสละดู เสียงเวียดนามครับ ที่แน่ๆ ผมดู CTH หละ  [กิน]