ผู้เขียน หัวข้อ: หม้อแปลง110v. VOLTAC Automatic Voltage Regulator สภาพดีและน่าใช้มากๆครับ  (อ่าน 596 ครั้ง)

ออฟไลน์ onee

• Full LED TV member
ขอนุญาตลงลงขาย
1.หม้อแปลง110v. voltac automatic voltage regulator Made in JAPAN สภาพดีและน่าใช้มากๆครับ อุปกรณ์คัดเกรด ไฟนิ่งและเสถียรมากๆครับมีผลกับเสียงโดยตรง ท่านใดเล่นเครื่องเสียงแนวออดิโอฟายไม่ควรพลาดครับ ดูและทดลองได้ครับ(สุขุมวิท103)ผมมีสองตัวผมแบ่งขายให้หนึ่งตัวครับเป็นของหายากและควรมีไว้ใช้งานมากๆครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 30, 2017, 03:35:14 pm โดย onee »