หน้า: [1]

AVR YAMAHA ปุ่มกดที่หน้าเครื่องเพี้ยน

• pgscc
  • Flat TV member
  • *
AVR YAMAHA ปุ่มกดที่หน้าเครื่องเพี้ยน
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2017, 10:40:27 am »

AVR YAMAHA RX-V465 ปุ่มกดที่หน้าเครื่องเพี้ยน คือจะกดเปลี่ยนระบบเสียง หรือ +- เพิ่มเสียง
อาการแบบนี้ต้องทำไงดีครับ มีปุ่มให้ reset มั้ยครับ
  • somchaijamsai
  • Edge LED TV member
  • ดูรายละเอียด อีเมล์
Re: AVR YAMAHA ปุ่มกดที่หน้าเครื่องเพี้ยน
« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2017, 10:59:47 am »

เครื่องรุ่นนี้หลายปีแล้ว สวิทสั่งงานหน้าเครื่องคงเริ่มเสียหมดแล้วล่ะครับ

รีเซ็ทคงไม่หายครับ
  • pgscc
  • Flat TV member
  • *
Re: AVR YAMAHA ปุ่มกดที่หน้าเครื่องเพี้ยน
« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2017, 04:43:37 pm »

ซ่อม อมร จะคุ้มมั้ยครับ
หน้า: [1]