ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำ HD Player ให้ด้วยครับ  (อ่าน 2114 ครั้ง)

ออฟไลน์ Djam

• *
ช่วยแนะนำ HD Player ให้ด้วยครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2017, 09:49:02 pm »
มี HD Player ตัวไหน ที่เล่นได้ทั้ง iflix และ Netflix บ้างครับ
ขอบคุณล่วงหน้าทุกคำแนะนำครับ

** เน้นดูหนังจาก HDD ครับ แต่อยากดู iflix Netflix ได้ด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 19, 2017, 09:56:07 pm โดย Djam »

ออฟไลน์ egreat555

• Flat TV member
  • *
Re: ช่วยแนะนำ HD Player ให้ด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 10:21:51 am »
Egreat A5

ออฟไลน์ Thanes hd

• Flat TV member
  • *
Re: ช่วยแนะนำ HD Player ให้ด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 11:54:53 am »
Xtreamer Wonder 3 กำลังจะมีผู้นำมาจำหน่าย ผมก็กำลังรอซื้ออยู่ครับ เห็นเพื่อนที่ฮ่องกง บอกว่าเล่นหนังจาก ฮาร์ดดิสก์ก็ดี ภาพดีเสียงสวย โดยเฉพาะเล่นเนต หรือ iflix และ Netflix เล่นได้สุดยอดลื่นครับ เพราะมี RAM Memory ถึง 3G DDR 4 อีกต่างหาก ลื่นเป็นปลาไหลครับเพื่อนบอก ผมจึงรอผู้นำเข้ามาจำหน่าย นี่ครับ เบื่อ พวกเดิมๆที่มีอยู่ขณะนี้ครับ รอครับ http://www.xtreamer.net/wonder3/