ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความเห็นเรื่องAnthem D2V vs D2V 3D  (อ่าน 1108 ครั้ง)

ออฟไลน์ puccainbkk

• Edge LED TV member
ขอความเห็นเรื่องAnthem D2V vs D2V 3D
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2017, 04:54:34 pm »
คือสนใจ มากกก จะเปลี่ยน pre pro แต่ผมใช้แค่5.1 อาจจะ 5.2 ครับ
สนใจรุ่นนี้ แต่ งง เพราะ เหมือน  2 ตัวนี้ไม่มีอะไรแตกต่าง นอกจาก
HDMI และ 3D

ไม่แน่ใจว่ามีอะไรเกี่ยวกับเรื่องเสียงด้วยหรือเปล่า แต่ผมจะซื้อมี2 ครับ
ไม่ทราบว่ามีใครใช้บ้างครับหรือมีข้อมูลพอจะ บอกเล่าให้กันฟังบ้าง ครับ

ผมหาข้อมูลแล้วไม่เห็นมีอะไรบอกในรุ่นd2v ที่ไม่ใช่3D แต่เหมือนบอกว่าเสียงไม่มีอะไรต่างนอกจากHDMI ทางด้านภาพกับรองรับ 3D
หรือมีใครใช้อยู่แล้ว เคยเอา 203 เฉพาะภาคเสียงลองบ้างหรือเปล่าครับเพราะ คิดว่า4kด้านภาพเท่าที่ทราบไม่ผ่านแน่นอนครับ

รบกวนขอความเห็นหรือมีอะไรน่าสนใจ บ้างครับ

ผมใช้กับ Power Plinius Odeon ลำโพง สุกี้ MK 150 subเพิ่งได้มา X12 ครับ

OnCe YoU Go JVC BLACK.....YoU NeVer gO BACK!!!!