ผู้เขียน หัวข้อ: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#  (อ่าน 546606 ครั้ง)

ออฟไลน์ JoJoBoy

• Edge LED TV member
    • MSN Messenger - jojoboy-69_@hotmail.com
วันก่อนไปเดินดูโลตัส ว่าจะหาซื้อหนังซื้อมาอ่านรีวิว แต่ดันไม่มี เดี๋ยวลองไปดูที่อื่นใหม่
à´ç¡»×¹ÍÔ¹´Õé "àÃÒà¹é¹ªÔè§ àÃÒäÁèà¹é¹áªÁ»ì"

éLG 42pt350
Popcorn A-210
Yamaha RX-V471
Polk Tsi-300
Polk cs20
Polk Psw 110
Speaker Cable : JPS Super Blue

ออฟไลน์ audio

• Full LED TV member
วันก่อนไปเดินดูโลตัส ว่าจะหาซื้อหนังซื้อมาอ่านรีวิว แต่ดันไม่มี เดี๋ยวลองไปดูที่อื่นใหม่
วันนี้พี่ไปเดินแถว บางนา มีเยอะเลย 55+ หามาอ่านเด้อ jo อ่านแล้วได้ความรู้เยอะ :)

งาน what hi fi สิ้นเดือนนี้ เตรียมพบกับชุดใหญ่ๆได้เลยครับ แล้ว canton จะกลับมาอย่างที่ใครไม่คาดคิดครับ โปรด  มาฟังเสียงก่อน ค่อยตัดสินใจ  

ออฟไลน์ ball98

คิดว่าไม่เกินวันศุกร์ นี้ นะครับ ที่เจ้า 1050 จะมาถึงร้านครับ ยังงัย จะ แจ้งข่าวใน นี้ อีกที่นะครับ ขอบคุณทุกๆท่านที่สนใจครับผม :)  [ปลื่ม]

วันศุกร์ที่ 14 ก.ย. นี้เหรอครับ ดีใจจังเพราะเหงามาหลายวันแล้ว เตรียมจัดที่รอ เจ้า 1050 แล้วครับ

แจ้งข่าว และ ขอโทษมาตรงนี้ด้วยครับ สินค้า canton movie 1050 ต้องเลือนกำหนดเข้านะครับ เพราะของ ออก จาก สนามบินยังไม่ได้ ติดปัญหา เอกสารครับ  รับปากว่าไม่เกินวัน ศุกร์ นี้แน่นอนชัวร์ ๆ ครับ ขอโทษพี่ วิชัยด้วยอย่างแรงครับ  [ปลื่ม]

แจ้งข่าว ชุด โปรโมชั่น ชุดสุดคุ้ม 1  canton 130 + herman 156   หมดแล้วนะครับ ขอบคุณทุกๆท่านมากครับ ตอนนี้ ราคากลับไปเหมือนเดิมครับ

ชุดลำโพง canton movie 130 = 23900

avr harmann 156 = 9xxx

avr harmann 265 = 18xxx

ตอนนี้ ใครๆที่อยุ่ทาง ภาคเหนือ  เชียงใหม่  ลำพูน ลำปาง 

ใครอยากฟังเสียงเจ้า canton 130 + avr harmann ( หรือ avr ยี่ห้ออื่นๆ )  ไปลองได้ที่ร้าน ไทเกอร์ hd ( ติดต่อ พี่ อ๊อด 082-1913018  )

ได้แล้วนะครับเสียงสุดๆครับ
:)

ออฟไลน์ san1

• Flat TV member
  • *
กลับมาขากเชียงใหม่ยังครับ ลำโพง ผมรอ avr harmann ของพราอยู่ ครับ

กลับมาขากเชียงใหม่ยังครับ ลำโพง ผมรอ avr harmann ของพราอยู่ ครับ

กลับมาแล้วครับ ท่าน san โทรมาได้เลยครับ ของมีพร้อมส่งครับผม :)

มาลองกันได้นะครับ วันนี้ มี อาจารย์ วิทย์  แห่งสำนัก Audyn  เข้ามาเยื่ยมชม นะครับ ใครสนใจก็เชิญมาได้นะครับ :)

เมื่อวานก็ตอนรับแขก มือ set เสียงระดับต้นๆ  เข้ามาเยื่ยมชมที่โชว์รูม ไม่บอกกล่าว 55+  ( ท่าน ฮาด )  ยินดีตอนรับทุกท่านนะครับ :)  [ปลื่ม]

แจ้ง ข่าวครับ

ชุดลำโพง movie 1050  สินค้ามาถึงแล้วนะครับ ใครสนใจเชิญได้ครับผม พร้อมส่งของครับ 
[ปลื่ม]

ที่สุดของลำโพงเล็ก  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ JoJoBoy

• Edge LED TV member
    • MSN Messenger - jojoboy-69_@hotmail.com
ดันให้ครับ

วันนี้พี่ไปเดินแถว บางนา มีเยอะเลย 55+ หามาอ่านเด้อ jo อ่านแล้วได้ความรู้เยอะ :)

ได้อ่านแล้วครับพี่ แอบมีชื่อร้านลงหนังสือด้วย HOMEDIGITAL THEATER  เฮงๆรวยๆ
à´ç¡»×¹ÍÔ¹´Õé "àÃÒà¹é¹ªÔè§ àÃÒäÁèà¹é¹áªÁ»ì"

éLG 42pt350
Popcorn A-210
Yamaha RX-V471
Polk Tsi-300
Polk cs20
Polk Psw 110
Speaker Cable : JPS Super Blue

ออฟไลน์ san1

• Flat TV member
  • *
วันเข้าไป ซื้อavr harmann 156  มาครับ
 เสียงดีทีเดียว ครับ
และได้ลองฟัง avr harmann 156  + ลำโพง canton movie 130  WoW พระเจ้าลำโพง มันเท่าฝามือผมได้ครับ และมันจะดังได้เท่าไรนะนั่งนึก ในใจ
 รอพี่เขา  ต่อสายต่างๆ แล้วพี่เข้าเปิดให้ฟัง ก็ไม่ได้คิด อะไรหู ฟังไปตา มองแต่ คู่หน้า canton ที่ ว่า 3 แสนกว่า  นึกว่าพี่เข้าเปิดชุดใหญ่ให้ฟังก่อนที่ไหนได้เปิดตัวเล็กให้ฟังเสียง มันใหญ่มากใหญ่เกิน ลำโพงตัวเท่าฝามือเสียงมันดีจริงๆ   เสียงมาครบเลยครับ
  ขอบคุณ พี่เอกมากครับ ที่ให้มือใหม่ อย่างผม ได้มีประสบการจริง ได้ลองฟัง ชุดหลักหมื่น ยัน หลังล้านประทับมากใจครับ canton movie 130
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 21, 2012, 08:16:53 pm โดย san1 »

ดันให้ครับ

ได้อ่านแล้วครับพี่ แอบมีชื่อร้านลงหนังสือด้วย HOMEDIGITAL THEATER  เฮงๆรวยๆ

เหอๆ ครับน้อง jo ไม่แอบอะครับ มี หลายหน้าเลย 55+  อาทิด หน้า มีงาน what hi fi ที่สุขุมวิท มามัย ว่างก้มาเดินเที่ยวนะครับ มาฟังเลยงานนี้ hi end เยอะ มาฟังไว้เป็น เสียงที่อ้างอิง ได้ครับ :)

วันเข้าไป ซื้อavr harmann 156  มาครับ
 เสียงดีทีเดียว ครับ
และได้ลองฟัง avr harmann 156  + ลำโพง canton movie 130  WoW พระเจ้าลำโพง มันเท่าฝามือผมได้ครับ และมันจะดังได้เท่าไรนะนั่งนึก ในใจ
 รอพี่เขา  ต่อสายต่างๆ แล้วพี่เข้าเปิดให้ฟัง ก็ไม่ได้คิด อะไรหู ฟังไปตา มองแต่ คู่หน้า canton ที่ ว่า 3 แสนกว่า  นึกว่าพี่เข้าเปิดชุดใหญ่ให้ฟังก่อนที่ไหนได้เปิดตัวเล็กให้ฟังเสียง มันใหญ่มากใหญ่เกิน ลำโพงตัวเท่าฝามือเสียงมันดีจริงๆ   เสียงมาครบเลยครับ
  ขอบคุณ พี่เอกมากครับ ที่ให้มือใหม่ อย่างผม ได้มีประสบการจริง ได้ลองฟัง ชุดหลักหมื่น ยัน หลังล้านประทับมากใจครับ canton movie 130

ขอบคุณมากครับ ที่มาอุดหนุน เมื่อวานพอดีแขกมาต่อเลยไม่ได้ไปส่งที่รถ นะครับ ต้องโทดทีนะครับ ท่าน san  :)

เมื่อวานแขกมาต่อเนื่องเลยอะครับ เล่นเอากับบ้าน สี่ทุ่มเลยครับ  วันนี้ เสาร์ อาทิด เห็นนัดไว้หลายท่านเลย ลุยๆๆๆ :)

แล้วติดอะไรยังงัยก็โทรถามได้เลยนะครับ ค่อยๆเล่นค่อบปรับนะครับ เดี๋ยวก็จะเข้าใจระบบมันเองคับ ลำโพง yam เล่นไปก่อนนะครับ เอาไว้ คันๆ แล้วค่อยว่ากันนะครับท่าน san :)

วันนี้ set ชุด movie 130 ไว้นะครับใครสนใจลองฟังมาได้นะครับ พอดีมี ลูกค้า สองสามราย จะมาท้า เสียงเจ้า 130 ครับ ใครว่างๆก็เชิญ นะครับ มาลองจะได้รู้ครับ :)

ปล  อย่าดูแต่รูปครับ ตัวนี้ รูปไม่ค่อยสวยแต่ จูบ หอม ครับ :)

ออฟไลน์ ball98

คุณเอกโทรกลับด้วยครับ ขอบคุณมากครับ