ผู้เขียน หัวข้อ: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#  (อ่าน 546619 ครั้ง)

ออฟไลน์ audio

• Full LED TV member
คุณเอกโทรกลับด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

ครับพี่ มีอะไรโทรเข้ามาที่เบอร์ผมเลยครับ ถ้ามาฝากไว้ในนี้ ช่วงนี้ ผมจะเอามาดูไม่ค่อยบ่อยครับ ติดงานประชุมออกงาน what hi fi ครับผม

เดี๋ยววันนี้ไปส่งของให้ครับพี่ :)

27-30 นี้นะครับจะมีงานเครื่องเสียงของค่าย what hi fi  นะครับใครสนใจไปเดินชมได้นะครับ

ส่วนทางเราจะไปออกงาน 1 ห้องนะครับ แล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง  + จะบอกโปรโมชั่น ที่งานอีกครั้งครับ :)

killermeng

• บุคคลทั่วไป
428TV แอบแจมที่งานด้วยนะคร้าบ  [yes] [yes]

428TV แอบแจมที่งานด้วยนะคร้าบ  [yes] [yes]

ขอบใจมากๆครับตั๊ม  พ่อค้าใจดีแบบนี้ มีไม่เยอะนะครับ สนับสนุน อย่างยิ่งครับ (น้องตั๊มน้ำใจงามมาก )

tv ราคาไม่แรงแนะนำเลยครับร้านนี้เลย เป้นกันเองสุดๆๆๆๆ

http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=29350.0

[เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์]

อิอิ จบ งานหมดโปรครับ  :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 03, 2012, 11:07:24 pm โดย audio »

killermeng

พี่เอกคร้าบ คือวันจันทร์ คงไม่ได้ไปทางพระราม2 แล้วน่ะครับ ฝากเอามาส่งได้ไหมครับผม ทั้งจอ ทั้งโอ๊ปโป๊ะเลย
พอดีโทรไปสองวันไม่ติดเลย สงสัยขายดีจัดที่งาน what hi fi

เพิ่งเสร็จจากงาน what นะครับ ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ และ ทีมงาน lcdtvthailand  ที่ไปเยื่ยมชมในงานด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆนะครับแค่นี้ก็เป็นกำลังใจผมมากๆแล้วครับ  [ปลื่ม]

รูปในงานครับ ขอโชว์นิดนะครับ

ในวันฝนตกเสร็จใหม่ๆ เปิดเพลงช้าๆเสียงดีมากครับ

ส่วนตัวชอบเสียงห้องนี้ที่สุดครับ

....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2012, 09:37:11 am โดย audio »

ออฟไลน์ smallboy

• Edge LED TV member
ท่านเอกครับ สอบถาม เจ้า Canton วางหิ้งที่โชว์เป็นรุ่นอะไร ครับ ราคาแรงไหม ส่วนเจ้า Pre+power ที่เข้าชุดกันนั้นเสียงเป็นไงบ้างครับ แล้วที่บอกเดือนนี้มีโปร ไม่ทราบรวมเจ้า 2 ตัวด้วยไหม ช่วยกระซิบด้วยครับ

ท่านเอกครับ สอบถาม เจ้า Canton วางหิ้งที่โชว์เป็นรุ่นอะไร ครับ ราคาแรงไหม ส่วนเจ้า Pre+power ที่เข้าชุดกันนั้นเสียงเป็นไงบ้างครับ แล้วที่บอกเดือนนี้มีโปร ไม่ทราบรวมเจ้า 2 ตัวด้วยไหม ช่วยกระซิบด้วยครับ

canton ในรูปสีไม้ใช่มัยครับ มันเป็นรุ่น vento 820.2  ครับ รุ่นนี้ เรียกเสียงแฟนๆ 2 ch ในงานสะเยอะเลยอะครับ ( เจ้าของปลื้มใจจริงๆ อิอิ )

มี 2 ราคาครับ มี สีดำ เงา และ สี ไม้เงา อะครับ ( ไม้จริงนะครับ )   

vento 820.2 สีดำ = 39500 โปรอยู่ที่ 37000 ครับ
vento 820.2 สีไม้ (ในรูป ) = 43000 โปรอยุ่ที่ 39500 ครับ  * ทั้ง 2 รุ่นผมจัดโปร 0%  6 เดือนครับ  ขอบอกว่า เสียงดีมากครับขอเชิญฟังเสียงที่ร้านครับ :)

ส่วน pre / pro  ในรูปเป็น รุ่น parasound   p3 

และ power เป็นรุ่น parasound a23   

ราคาโปรโมชั่น   ซื้อคู่  p3+ a23  =  57000 ขอบอกว่าสุดคุ้มมากๆครับ ตอนนี้ของเหลือแค่ 3 ชุดเท่านั่นนะครับหมดแล้วทางคนนำเข้าไม่ให้ราคานี้แล้วนะครับรีบหน่อยครับ ( ถ้าซื้อราคาจริงซื้อแยก 2 ตัว = 75000 ครับผม )   

วันนี้ ทัพ ลำโพง canton ชุดใหญ่ไปลงถล่มห้องนี้มาครับ ยังไม่เสร้จสมบูรณ์ แต่ของบอกว่าเสียงดีมากกก ตอนนี้เจ้าของห้องรอ sub เพื่อมาเติมเต้มครับ ( JL AUDIO ) เอารูปมาฝากครับ งานนนี้ล่อไป 6-7 ชั่วโมง ต้องเลื่อนนัดหลายคนเลยต้องขอโทดตรงนี้ด้วยนะครับ  [ปลื่ม]

ก่อนลงมือทำอะไรมันวุ่นไปหมด 55+

เรียบร้อยแล้วครับ แต่ยังไม่เก็บสายเพราะรอสายจริงมาก่อน

เจ้าของห้องยิ้มเลย 55+

เซอร์ราวหลังสวยๆ

ขอบอกว่า ออกนอกห้องวิวสวยมากครับ วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ห้องอยุ่ชั่น 5 เปิดดังได้สบายไม่รบกวนใคร มันชั่งมีความสุขจริงๆๆๆๆๆๆๆๆ อิจฉาอะคร้าบบบ :)

เอามาให้ชมอีกห้อง สำหรับ แฟนๆ canton และ ชุดของที่ร้านครับ ขอบคุณเจ้าของห้องท่าน oatto99  ด้วยนะครับ ยืมรูปเลยละกัน 555+

จัดหนักเหมือนกันนะครับห้องนี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2012, 09:42:38 am โดย audio »

ออฟไลน์ ball98

คุณเอกครับรบกวนขอใบรับประกันของ canton 1050 หน่อยครับ คือผมอยากมีไว้ให้มันครบทุกอย่างในกล่องเวลาซื้อของนะครับ พอจะมีมั้ยครับช่วยเตรียมไว้ให้ด้วยนะครับวันไหนว่างๆ ผมจะมารับเองครับ ขอบคุณมากครับ

killermeng

คุณเอกครับรบกวนขอใบรับประกันของ canton 1050 หน่อยครับ คือผมอยากมีไว้ให้มันครบทุกอย่างในกล่องเวลาซื้อของนะครับ พอจะมีมั้ยครับช่วยเตรียมไว้ให้ด้วยนะครับวันไหนว่างๆ ผมจะมารับเองครับ ขอบคุณมากครับ
ถ้าผมจำไม่ผิดมันจะแปะไว้ที่กล่องเลยนะครับผม (พอดีของผมเป็น 130 )
ขอให้มีความสุขสันต์กับ 1050 เทพจิ๋วของเรา  [ปลื่ม] [ปลื่ม]

ใบประกันจะอยู่ในกล่องอะครับ มีเลข serial number  อะครับพี่ ส่วน ใบประกันทางร้านจะใช้ใบเสร้จรับเงินได้เลยครับอันนี้เดี๋ยวผมจัดไว้ให้ครับเพราะวันนั่นไปส่งพี่ผมไม่ได้หยิบไปครับ มันเช้าอยู่ ร้านยังไม่ได้เปิด 555+ จะเอาไว้เพื่อเบื่อจะขายมือสองเหรอครับพี่ ถ้าจะขาย บอกได้นะครับ เดี๋ยวหาคนซื้อให้ครับ :)

ถ้าผมจำไม่ผิดมันจะแปะไว้ที่กล่องเลยนะครับผม (พอดีของผมเป็น 130 )
ขอให้มีความสุขสันต์กับ 1050 เทพจิ๋วของเรา  [ปลื่ม] [ปลื่ม]

tum เจ้าที่ tum บอกเป็นประเด็นมาแล้วนิ ว่าแล้วสงสัย จะพวก หลอกเงิน
ยินดีด้วยกะ oppo 93 ครับผมแล้วพี่ว่างจะเข้าไปเลี้ยง ข้าวเน้อ เตรียมตัวไว้นะครับ :)

โปรเด็ดมาแย้วจร้าๆๆๆๆๆๆ

ชุด canton  movie  ทุกชุด  สามารถ รูดบัตร กสิกร ได้ 0% - 10 เดือนได้เลยนะครับ  ส่วนใครมีบัตรอื่นๆ ยินดี ลดให้ เท่ากับค่าดอก 1% ของราคา x 10 เดือนไปเลยครับ

1 movie 130  ราคา  0%-10 เดือน = 23900 ( ต้องมีบัตรกสิกร )  ไม่รับ 0% ราคา 21500
2 movie 90 ราคา  0%-10 เดือน  = 18900 ( ต้องมีบัตรกสิกร ) ไม่รับ 0% ราคา  17000
3  movie 70 ราคา  0%-10 เดือน  = 13900 ( ต้องมีบัตรกสิกร ) ไม่รับ 0% ราคา  12500
4  movie 1050 ราคา ตอนนี้ตัวนี้จัดโปรอยุ่ 48000 นะครับ อันนี้ผมให้ผ่อน 0% -10 ได้ครับ เหลือแค่ 5 ตัวนะครับ ใครสนใจมาฟังได้เลยครับรับรองจะตกใจ
:)

***โปรนี้เฉพาะ เดือนตุลา เท่านั่นนะครับหมดแล้วหมดเลยนะครับ****

เมื่อวานไป set บ้าน ลูกค้ามานะครับ ที่ จรัล 13  ชุด 130  ปรากฎว่า set ไป set มาไปจบที่  fefa 13  เครื่อง xbox 360  ( ผลแพ้หมด 4 ตา 555+ )

แต่สูสีนะครับ ใครที่บ้านมี xbox 360 เตรียม fefa 13 ด้วยนะครับ  ให้ผมไป set เสียงให้ ต้องให้ผม จัดสัก 2-3 เกมด้วยนะครับ  อยากประลองครับ อิอิ ถ้าผมแพ้ผมลดให้อีก 500 บาทครับ  5555+   [yes] [yes] [yes]

ปล   ที่ร้านจัดจำหน่าย สาย HDMI  JERICHO  แล้วนะครับ สอบถามได้เลยครับ ลองแล้ว มันมีดีจริงๆครับสายนี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  สุดคุ้มทุกเม็ดเงินครับ ยอมรับเลย   [yes] [yes] [yes]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2012, 09:53:54 am โดย audio »