ผู้เขียน หัวข้อ: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#  (อ่าน 547642 ครั้ง)

ออฟไลน์ lao_evo

• LCD TV member
  • **
Re: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#
« ตอบกลับ #306 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2012, 06:15:23 pm »
- ยังไงผมจอง pb12 หัวคิวเลยนะคร้าบบ อิอิ ชอบตั้งแต่ยังไม่ได้ฟังเสียงครับ เข้ามาแล้ว ขอไปยกเลยนะครับ [หื่น]

- ได้ยินว่าจะเปิดสาขาชลบุรี เยี่ยมไปเลยครับ ผมอยู่ศรีราชา เดินทางใกล้ๆสบายครับทีนี้ เย้ [ปลื่ม]

เอ...ตอนแรกดูๆไว้กะเอาตู้ปิด..แต่ไปๆๆมาๆๆมีหลายท่ายสนใจแต่ตู้เปิดเลยชักลังเล
แล้วท่าน 12 นิ้วเปิดกับปิดมันจะแตกต่างกันยังไงครับ

****แล้วถ้าสนใจจองมีวางมัดจำไว้มั๊ยครับ*****

killermeng

• บุคคลทั่วไป
Re: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#
« ตอบกลับ #307 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 03:42:59 am »
อ๊าซซซซ ราคาชุดพิเศษมาแว้วว

ออฟไลน์ audio

• Full LED TV member
« ตอบกลับ #308 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 10:06:47 am »
55+ ท่าน lasa ผมคงไม่ไปเปิดไกลให้มัน เปลี่ยว อะครับท่านเดี๋ยวลูกค้าผมถูกปล้นคร้าบบ  มาให้ผมปล้นใจดีก่า 555+

ร้านจะอยู่ติดถนน บายพาส ชลบุรี -ระยอง แต่ อยุ่ต้นๆเลยครับ เอาเป้นว่าถ้าไปจาก กทม ลง ทางด่วนแล้วขับผ่าน นิคม อมตะ แล้วเลี้ยวซ้ายเข้า บายพาส ข้ามสะพานแรกแล้ว มองขวามือครับ ร้านจะอยุ่แถวๆนั่น แต่ให้วิ่งไปกลับรถใต้สะพานที่ 2 แล้วก็ ขับมานิดเดียวก้จะเจอร้าน นะครับ แต่ตอนนี้ ยังไม่ได้ทำอะไรนะครับ ทาง น้องที่จะดูแล สาขา นั่น รอผม ไปดูทำเล และ ไปดูว่าจะสร้างมันออกมายังงัย ครับ ที่สาขา นี้ คนดูแล ชื่อน้อง หมี ครับ คนนี้ รับรองความรู้เรื่องเครื่องเสียง และ การปรับเสียง แน่นมากๆๆ เก่งกว่าผมอีก รับรองครับ คนนี้เอาไว้รองรับ คนเล่นระดับสูง ทางภาคตะวันออก ครับผม   ท่านโชติ ( lasa ) ร้านเสร็จแล้วท่านต้องไปนะครับไม่งั้นเลิก คบ ครับ 5555555+ คิดว่าโครงการนี้ น่าจะเรียบร้อยก็น่าจะประมาณ 1-2 เดือนครับ เตรียมๆกันนะครับแฟนๆเครื่องเสียง ทางภาคตะวันออก เราจะไปนำเสนอ สินค้าที่แต่กต่างให้ท่านครับผม :)

ปล 1 สาขานี้ จะมีเซียนๆ ไปเยื่ยมเยื่อนประจำแน่นอนครับ ได้ข่าวมาจากกลุ่มนักเล่นทางตะวันออกโทรมาหาผมแต่ละคน  โอ้ ระดับเทพๆทั้งนั่น ต้องขอบคุณไว้ล่วงหน้าเลยคร้าบบ  [ปลื่ม]

ปล2 ไก่ย่าง ที่ท่านจะมาขายหน้าร้านมันจะสู้ ไก่หุบบอน แถวนั่นได้เหรอ 5555+   [หื่น]

ชื่อคุ้นๆ เหมือนเคยเจอไหมนะ หมี

อยู่ประมาณก่อนถึง กทม ก็โอ แล้วท่าน เพราะหลายๆ คนขี้เกียจเข้า กทม งานนี้ รับรองผมว่า มี ซับ ออกตรึมแน่ๆ ผมว่านะ

ไก่หุบบอน ก็ไม่ได้กินนานแย้ว เด่วไปหาจะซื้อไปฝาก หาเจ้าอร่อยๆ ก่อน 555555  จะเอาแบบแม่ไก่ หรือ ลูกไก่ดี หรือเอาทั้งแม่ทั้งลูก  [ปาดเหงื่อ]รึเอาแบบไก่ม่ายสาว [เชิด] ก้อพอมี 55555555

ท่าน โชติ ไปฟังเลยครับ sub svs มันของแท้แน่นอนครับ ตอนนี้ยอดจองผม ใกล้เต็มละ เดี๋ยว ต้องสั่งต่อเนื่องต่อเลยอะครับ สั่งที่ก็ 30 วันเห้นจะได้ แต่ผมแจ้งเลยว่า มันเป้น sub ที่ดีมากครับ ยังงัย สาขา ชล เสร้จ ท่านโชติต้องไปเยื่ยม นะครับ :)

« ตอบกลับ #309 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 10:13:15 am »
- ยังไงผมจอง pb12 หัวคิวเลยนะคร้าบบ อิอิ ชอบตั้งแต่ยังไม่ได้ฟังเสียงครับ เข้ามาแล้ว ขอไปยกเลยนะครับ [หื่น]

- ได้ยินว่าจะเปิดสาขาชลบุรี เยี่ยมไปเลยครับ ผมอยู่ศรีราชา เดินทางใกล้ๆสบายครับทีนี้ เย้ [ปลื่ม]

ได้เลยครับท่าน 1 ตัว เป็นของท่าน แน่ๆ นอนๆ ครับ แต่ทำไมท่านชอบตัวนี้น่าๆๆ มันต้องมีอะไรดีแน่ๆอะสิ 555 น่าติดตามเป็นอย่างมากครับ แต่ผมยืนยันนอนยันเลยครับว่า มันเป็น sub  ที่ดีมากๆ จริงๆครับ ใครมาลองที่ร้านตอนนี้ จองหมด ครับ ใกล้แล้วครับ รออีกนิดดดด

ส่วนสาขา ชล ก็ใกล้แล้วครับ วันนี้ ผมจะไปเชียงใหม่ สะก่อน น่าจะคุยกันครั้งสุดท้ายก่อน ลงมือ บิวห้อง ครับ เสร็จแล้วกลับมา อาทิตย์ หน้าก็ วิ่งไป ชล เลยครับ ชลน่าจะเร็วกว่า เชียงใหม่ ครับ เพราะ ชล สาขา นั่น น้องที่ดูแล แก ไฟ แรงงงงงงงงงง มาก 555555 ต้องไปเยื่ยมที่ สาขา แล้ว มาหาผมที่ กทม บ้างนะคร้าบบบ :)

« ตอบกลับ #310 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 10:22:49 am »

เอ...ตอนแรกดูๆไว้กะเอาตู้ปิด..แต่ไปๆๆมาๆๆมีหลายท่ายสนใจแต่ตู้เปิดเลยชักลังเล
แล้วท่าน 12 นิ้วเปิดกับปิดมันจะแตกต่างกันยังไงครับ

****แล้วถ้าสนใจจองมีวางมัดจำไว้มั๊ยครับ*****

ท่าน มีอย่างเดียวที่ท่านจะ ตัดสินใจได้ดีที่สุด ..... มาลองครับ 55 ไม่มีใครบอดได้ดีเท่าหูท่านครับ ตอนนี้ คนมาลองเยอะ ชอบหลากหลาย จองกัน แต่ละคนแต่ละรุ่นต่างกันไปครับ แต่คนจองเพียบ ครับ   ตอนนี้ ถ้าถามผมว่า 12 เปิด ปิด ต่างยังงัย ผมตอบไม่ได้เลยเพราะยังไม่เคยลอง 12 เปิด ครับ แต่ 12 ปิด เนี้ย สุดๆครับ ต้องลอง แต่ 12 เปิดมันต้องมีอะรไดีนะเนี้ย ท่าน AgentMolder ยังคงชอบมากมายก่อนลองสะขนาดนั่น ผมชักอดใจไม่ไหวแล้วอะสิ อิอิ :)

ส่วนจอง ตอนนี้ ผมไม่ได้เก็บเงิน มัดจำเลย ครับ จอชื่อ จอเบอร์ไว้ เพราะไม่อยากเอาเงินมัดจำมาเก็บไว้นานครับ เอาเป็นว่า ผมรู้ล่วงหน้าสัก 1 อาทิตย์ ผมจะแจ้งแล้วใครที่จองไว้ ผมอาจจะขอมัดจำสักนิดดด พอครับกัน ท่านลืม 555 :)

« ตอบกลับ #311 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 10:24:22 am »
อ๊าซซซซ ราคาชุดพิเศษมาแว้วว

พิเศษ อะไรเจ้า ตั๊ม 555  มาเอาไปเลยตัวโชว์ สำหรับห้องใหม่อะ ห้องใหม่เสร้จ ยัง เสร้จ แล้วบอกนะ พี่จะไปหา :)

« ตอบกลับ #312 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 10:42:10 am »
มาบอกข่าวในนี้ก่อนเพื่อนนะครับ

svs lot นี้ที่ผมนำเข้า เอาที่มีของพร้อมขายนะครับ ไม่นับตัวที่ผมสั่งเข้ามาลองนะครับ

1 svs sb 12 -nsd  =  25 ตัว   จองแล้ว 9 ตัวครับ

2 svs sb 13 -ultra  = 15 ตัว  จองแล้ว 6 ตัวครับ หนึ่งในนั่น พี่ สกล นะครับ ผมรู้ว่าพี่อ่าน ครับ พี่จะได้มั่นใจ อิอิ เพราะผมไม่เอามัดจำครับ :)

3 svs pb 13-ultra = 10 ตัว  จองแล้ว 9 ตัว อันนี้ สิ ของจริง ใครฟังเป็นโดน เจ้า ยักษ์   มีแค่อีก 1 ที่ นะครับ :)

4 svs pb 12 -nsd  = 10 ตัว จอง 3 แปลกจัง ยังไม่เคยมีใครฟังเลย ผม ด้วย ทำมัย มีแต่คนชอบ สงสัย เป็นเพราะท่าน AgentMolder แน่ๆเลย 555  [ปลื่ม]

นอกนั่นผมสั่งเข้ามาหมด นะครับ เอามาลองบ้าง บางรุ่น 5 ตัวบ้าง 2 ตัวบ้าง ยังงัย ก็มาลองกันได้นะครับท่านๆ ขอบคุณมากๆนะครับ

ปล อย่าลืม นะครับ ผมมีขายตัวอื่นๆด้วย แหม ตอนนี้อะไรก็ svs อิจฉา ยี่ห้อนี้จริงๆ 555 :)

ปล 2 เมื่อวาน ลูกค้ามาเยอะมาก ยังงัยก็ขอโทดที่ดูแล ไม่ทั่วถึงด้วยนะครับเพราะมาพร้อมๆกัน เลย ส่วน เมื่อช่วงค่ำๆ มีผู้ใหญ่ในวงการเครื่องเสียง เก่าแก่ มากครับ ผมบอกไปทุกท่านก้จะรู้ครับ เป็นนักจัดรายการวิทยุด้วย เจ้าของร้านเครื่องเสียงด้วย ท่านให้ความกรุณา มาเยื่ยมที่ห้องลอง ผมปลื้มๆ จริงๆครับที่ ลำโพง canton ได้รับคำชมจาก ท่านผู้ใหญ่ท่านนี้ว่าเสียงดีเกินราคามากๆ ขอบคุณ คุณลุงด้วยนะครับ ขอบคุณคร้าบบ  [ปลื่ม]

« ตอบกลับ #313 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 10:44:22 am »
14.00 น วันนี้ on the way  go to  เชียงใหม่เจ้าาาาา    ผมจะกลับมาร้าน วัน อังคาร เลยนะครับ ถ้าใครอยากลอง แต่ อาจจะไม่สนุกเท่าเจอ ผม ก็เข้าไปลองได้ นะครับ น้องผม อยู่ตลอด 12.00 - 19.00 นะครับ แอบปิดเร็วนิด ครับ ไว้ ผมกลับมา ก้เต้มรูปแบบคร้าบบ :)

ออฟไลน์ ninemooo

• OLED TV member
« ตอบกลับ #314 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 11:17:45 am »
คุยรัยกันนี่.... [ปลื่ม] [ปลื่ม]
¨§ÍÂèÒºÔ¹ãËéÊÙ§ÍÂèÒ§ã¤Ãà¤éÒ    ËÁÑ蹺ԹàÍÒà·èÒ·ÕèàÃҨкԹäËÇ
äÁèÊӤѭÇèҨкԹ·èÒÍÐäà      ¢Íà¾Õ§ä»ãËé¶Ö§½Ñ¹...à·èÒ¹Ñé¹¾Í

ออฟไลน์ lasa

• ????????????? ??????????????????
    • ãËé¾ÃÊÔè§ã´ÁÒ ¢ÍãËéä´éµÒÁ¹Ñ鹨éÒ
« ตอบกลับ #315 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 11:47:06 am »
PB12 ราคาเท่าไหร่อะท่าน

ออฟไลน์ AgentMolder

• Edge LED TV member
« ตอบกลับ #316 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2012, 12:58:39 pm »
อ่า..ผมบอกให้ก็ได้ สาเหตุที่รักเจ้า svs pb12 ตั้งแต่แรกพบ

เกริ่นก่อนว่า ผมก็เป็นพนักงานบริษัท กินเงินเดือนเจ้านายคนนึง เงินทองมีไม่มากมายนัก แต่ก่อนผมใช้ชุดลำโพง sat ของ kef ซึ่งซับที่ให้มา เป็นดอก 8 นิ้ว ตู้ปิด ซึ่งมันไม่ดีเอาซะเลย(อาจดีก็ได้ แต่ผมไม่ชอบ) เลยขายไปแล้วยก RTiA7 เข้ามาแทน ซึ่งตอนนั้นยังไม่ได้ซื้อซับ เพราะไปฟังที่ร้านปิยนัส ซับ polk มันไม่ดุ ไม่หนักแน่น ไม่กระแทกเอาซะเลย ทั้งที่ดอก12นิ้ว แต่ตอนนั้นชอบ เจ้าหมา Sisamic แต่ก็แน่ละ ราคา 50k+ เลยไม่ได้ยกกลับ..ก็เลยมองหาซับที่จะมาเข้ากลุ่ม โจทย์ของผมคือ

- ราคาไม่แพง ที่คนอย่างผมจับต้องได้ (คิดไว้ว่าไม่เกิน 30k)
- ดอก 10 - 12 นิ้วพอแล้ว เพราะห้องผมไม่ได้ใหญ่มากมาย
- เสียงออกแนวดูดัน หนักหน่วง ลงต่ำได้ดี

หาไปหามาไม่มีอะไรเข้าพวกเลย แต่ไปเจอ paradigm DSP3100 มือสองราคาถูก เลยสอยมาก่อน เพราะตอนนั้นไม่มีซับฟัง มันดูหนังไม่สนุก ซึ่งเจ้า DSP นี้ก็ดังในสมัยก่อน ก็พอกล้อมแกล้มไปได้ แต่ไม่สุด พอดีที่เวบที่ผมเล่น(ไทยดีวีดีดอทเนท)มีคนบอกอยากได้ซับ sunfire ไม่ก็ svs (สักปีที่แล้ว) ผมเลยไปหาข้อมูลมา ปรากฏว่าราคาถูกมากกก แถมรีวิวไว้อย่างเทพ โดยตัวที่ผม ป๊ะแหงม ตัวแรกหลังจาก search อากู๋คือ svs pb12 เนี่ยแหล่ะครับ  ซึ่งมันก็มีพ่วงด้วย sb12 มาด้วย ซึ่งราคาถูกกว่า แต่พออ่านรีวิวกลับได้คะแนนน้อยกว่า แต่ที่สุดๆเห็นจะเป็น pb12 plus และ pb13ultra ที่ 5 เต็มทุกช่อง แต่ราคาโดดไปไกลกว่าที่ผมตั้งโจทย์ เลยไม่ได้สนใจครับ

นี่จึงเป็นที่มาที่ผมสนใจเจ้า pb12 ตั้งแต่คุณเอกยังไม่ได้นำเข้ามาเลยด้วยซ้ำ แต่เมืองไทยไม่มีดีลเลอร์ แต่ฟ้ามีตา เจอคุณเอกในงาน BAV ปีก่อน แกบอกว่ากำลังเจรจาเพื่อเอา svs เข้ามา ผมงี้ดีใจเลย รอ ร้อ รอ แต่ก็เงียบไป ผมเองก็ลืมๆไปแล้ว จนเกือบจะสอย Martin ไม่ก็ MK มาซะแล้ว แต่ฟ้าก็มีตาอีกข้าง ให้ผมไปเจอกระทู้ของอีกเจ้าหนึ่งที่ขายถูกกว่ามาก แต่มีคน ยost ว่าคุณเอกเป็นตัวแทนตรง เลยได้มาที่เวบนี้ด้วยประการฉะนี้

พล่ามมาซะยาว สรุปที่ผมชอบตัวนี้ แม้นไม่ได้ฟังคือ
- เป็นซับตู้เปิดที่ดอก 12 นิ้ว ในราคาที่ผมเอื้อมได้ และมีบุคลิคเสียง(ที่อ่านจากรีวิว)ว่าตรงกับที่ผมชอบ

แต่ถ้าถามผมจริงๆว่าผมอยากได้ซับไหนมากสุด คงเป็น JL213 5555+
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 08, 2012, 01:03:02 pm โดย AgentMolder »

ออฟไลน์ lasa

• ????????????? ??????????????????
    • ãËé¾ÃÊÔè§ã´ÁÒ ¢ÍãËéä´éµÒÁ¹Ñ鹨éÒ
« ตอบกลับ #317 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2012, 05:09:49 pm »
อ่า..ผมบอกให้ก็ได้ สาเหตุที่รักเจ้า svs pb12 ตั้งแต่แรกพบ

เกริ่นก่อนว่า ผมก็เป็นพนักงานบริษัท กินเงินเดือนเจ้านายคนนึง เงินทองมีไม่มากมายนัก แต่ก่อนผมใช้ชุดลำโพง sat ของ kef ซึ่งซับที่ให้มา เป็นดอก 8 นิ้ว ตู้ปิด ซึ่งมันไม่ดีเอาซะเลย(อาจดีก็ได้ แต่ผมไม่ชอบ) เลยขายไปแล้วยก RTiA7 เข้ามาแทน ซึ่งตอนนั้นยังไม่ได้ซื้อซับ เพราะไปฟังที่ร้านปิยนัส ซับ polk มันไม่ดุ ไม่หนักแน่น ไม่กระแทกเอาซะเลย ทั้งที่ดอก12นิ้ว แต่ตอนนั้นชอบ เจ้าหมา Sisamic แต่ก็แน่ละ ราคา 50k+ เลยไม่ได้ยกกลับ..ก็เลยมองหาซับที่จะมาเข้ากลุ่ม โจทย์ของผมคือ

- ราคาไม่แพง ที่คนอย่างผมจับต้องได้ (คิดไว้ว่าไม่เกิน 30k)
- ดอก 10 - 12 นิ้วพอแล้ว เพราะห้องผมไม่ได้ใหญ่มากมาย
- เสียงออกแนวดูดัน หนักหน่วง ลงต่ำได้ดี

หาไปหามาไม่มีอะไรเข้าพวกเลย แต่ไปเจอ paradigm DSP3100 มือสองราคาถูก เลยสอยมาก่อน เพราะตอนนั้นไม่มีซับฟัง มันดูหนังไม่สนุก ซึ่งเจ้า DSP นี้ก็ดังในสมัยก่อน ก็พอกล้อมแกล้มไปได้ แต่ไม่สุด พอดีที่เวบที่ผมเล่น(ไทยดีวีดีดอทเนท)มีคนบอกอยากได้ซับ sunfire ไม่ก็ svs (สักปีที่แล้ว) ผมเลยไปหาข้อมูลมา ปรากฏว่าราคาถูกมากกก แถมรีวิวไว้อย่างเทพ โดยตัวที่ผม ป๊ะแหงม ตัวแรกหลังจาก search อากู๋คือ svs pb12 เนี่ยแหล่ะครับ  ซึ่งมันก็มีพ่วงด้วย sb12 มาด้วย ซึ่งราคาถูกกว่า แต่พออ่านรีวิวกลับได้คะแนนน้อยกว่า แต่ที่สุดๆเห็นจะเป็น pb12 plus และ pb13ultra ที่ 5 เต็มทุกช่อง แต่ราคาโดดไปไกลกว่าที่ผมตั้งโจทย์ เลยไม่ได้สนใจครับ

นี่จึงเป็นที่มาที่ผมสนใจเจ้า pb12 ตั้งแต่คุณเอกยังไม่ได้นำเข้ามาเลยด้วยซ้ำ แต่เมืองไทยไม่มีดีลเลอร์ แต่ฟ้ามีตา เจอคุณเอกในงาน BAV ปีก่อน แกบอกว่ากำลังเจรจาเพื่อเอา svs เข้ามา ผมงี้ดีใจเลย รอ ร้อ รอ แต่ก็เงียบไป ผมเองก็ลืมๆไปแล้ว จนเกือบจะสอย Martin ไม่ก็ MK มาซะแล้ว แต่ฟ้าก็มีตาอีกข้าง ให้ผมไปเจอกระทู้ของอีกเจ้าหนึ่งที่ขายถูกกว่ามาก แต่มีคน ยost ว่าคุณเอกเป็นตัวแทนตรง เลยได้มาที่เวบนี้ด้วยประการฉะนี้

พล่ามมาซะยาว สรุปที่ผมชอบตัวนี้ แม้นไม่ได้ฟังคือ
- เป็นซับตู้เปิดที่ดอก 12 นิ้ว ในราคาที่ผมเอื้อมได้ และมีบุคลิคเสียง(ที่อ่านจากรีวิว)ว่าตรงกับที่ผมชอบ

แต่ถ้าถามผมจริงๆว่าผมอยากได้ซับไหนมากสุด คงเป็น JL213 5555+

เล่าให้ฟังซะผมใจอ่อน เนี่ยๆ คาดว่าผมคงต้องเอาตัวหนึ่ง แต่ยังไม่รู้ว่า จะเป็นตู้ปิดหรือเปิดดี แต่ไม่รีบ รอท่าน agentmolder ใช้แล้วรีวิวให้ฟัง และรอคุณเอกมาเปิดสาขาแถวๆชล (จะอีกนานไหมอ่า  ท่าน  [ร้องไห้] )

ท่านเอก รบกวน pm ราคามาให้หน่อยนะ pb12 ตู้เปิด กับ ปิด มันเรียกว่า sb12 ใช่ไหมท่าน
และสายลำโพง ของ VELOCITA ROME I bi-wire ด้วยนะ ต้องเอาอันใดอันหนึ่งก่อน กำลังตัดสินใจอยู่ครับ
ช่วงนี้ งบแฮบ แทบไม่เหลือแล้ว [ร้องไห้] [ร้องไห้]

ออฟไลน์ anakea99

• LCD TV member
  • **
« ตอบกลับ #318 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2012, 10:49:56 am »

ถ้ายังสนใจหมาน้อย โทรคุยได้ครับ ขายได้ขายครับ http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=38609.0
ผมจะไป SVS ตัวใหญ่ครับ

ออฟไลน์ AgentMolder

« ตอบกลับ #319 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2012, 09:13:50 pm »

ถ้ายังสนใจหมาน้อย โทรคุยได้ครับ ขายได้ขายครับ http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=38609.0
ผมจะไป SVS ตัวใหญ่ครับ
อ่า ท่าน ก็ผมรอสอย svs อยู่นี่ไงคร้าบบ หมาน่อยไม่สนแล้ว

ออฟไลน์ purinho

« ตอบกลับ #320 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2012, 05:28:30 am »
svs sp 1000 กะ  sb 1000 สรุปราคาหรือยังคับ ขายเท่าไหร่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 10, 2012, 04:55:51 pm โดย purinho »

ออฟไลน์ torres09

« ตอบกลับ #321 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2012, 11:28:32 pm »
ขอราคาซับ SVS ทุกรุ่นด้วยครับท่าน audio

ออฟไลน์ aunneng

• Flat TV member
  • *
« ตอบกลับ #322 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 08:11:26 am »
ขอราคาซับ SVS ทุกรุ่นด้วยครับท่าน audio

พอทราบบางรุ่น ราคาดีทีเดียวครับ
ใกล้เคียงกับอีกร้าน บางรุ่นก็แพงกว่าพอควร
ผมจะถอย SVS เหมือนกัน อยากได้รุ่นใหญ่สุด
แต่ตัวมันใหญ่จังเลย หาที่วางยาก
ปล.ขอรอคุณเอกมาบอกราคาดีๆ ด้วยดีกว่าครับ

« ตอบกลับ #323 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 09:11:07 am »
กลับมาแล้วครับ ถึง กทม เมื่อคืน พร้อมด้วย อาการ ไข้ กิน ครับ แย่เลย วันนี้ ยังมีอาการ วิงเวียนอยู่เลยครับ ยังงัย ขอโทดด้วย ที่เมื่อวาน ผมไม่สามารถ รับสายใครได้เลย นอนอย่างเดียว มีสาย เข้ามา เป็น สิบ เบอร์ เดียววันนี้ จะไล่โทรกลับ นะครับ ขอโทดด้วยใจจริง คร้าบบบบ   [ปลื่ม]

เข้าเรื่องนะครับ

@ คุณ  AgentMolder

ขอบคุณที่ท่าน ชอบ svs ด้วยนะครับ ตอนนี้ ผมก็หวังว่ามันจะ ทำให้ท่านได้มีความสุขกะมันครับ ถามผม ผมก็ไม่เคยลองเลยเจ้าตัวที่ท่านชอบ ตอนนี้ ผมก็ ตื่นเต้นเหมือนกันที่ จะได้ฟังมันอะครับ แล้วไว้เจอกันที่ร้านนะคร้าบบบบ  [ปลื่ม]

@ ท่าน lasa

มีเวลามาหาผมที่ร้านสักทีสิครับ นะๆๆๆ มาลองกันก่อนตัดสินใจอะไรทั้งหมดครับท่าน สำหรับ ท่าน มาเลย กันเอง ไม่ต้องห่วงคร้าบบ :)

@  ท่าน  anakea99

จะไปตัวใหญ่ตัวไหน ครับ ตอนนี้ เจ้า pb 13 ultra จองเต็มแล้วนะครับ ยังงัยโทรหาผมอีกทีนะครับ ของ lot ที่ 2 ผมกำลังจะสั่งครับ สั่งเติมเลยดีกว่าผมว่า ของดีราคาไม่แพงมันขายได้อยู่แล้วครับ lot 2 น่าจะมาไม่เกินสิ้นเดือน ม.ค ครับ โทรหาผมได้เลยครับ :)

@ ท่าน purinho ท่าน torres09  ท่าน aunneng

ราคา svs นะครับ ไม่อาจทำได้ทุกรุ่น เพราะบ้างรุ่นผมไม่ได้สั่งเข้ามา เช่นพวกที่เป็น sub แท่งๆ ผมไม่เอาเข้าครับแต่ถ้าใครอยากได้ก็สั่งให้ได้ครับ เอาราคาที่ผมนำเข้ามาแล้วมี stock พร้อมขายไม่ต้องรอของนะครับ ยกเว้น ของหมด นะครับต้องรอ lot ใหม่อะครับ :)

1 SB 1000 = 17000

2 PB 1000 = 17000

3 SB 12 -NSD  = 26500

4 PB 12- NSD = 28000

5 SB 13 ULTAR = 50000 ลงราคาได้แค่นี้ครับ ตอนแรกจะทำ 51000 ผมพยามกดต่ำที่สุดให้ครับ เรานำเข้ามาถูกต้องทุกอย่างครับเห็นใจเราด้วยครับ

6 PB 12 ULTAR = 50000

7 PB 13 ULTAR = 67000

เอาครับ ทางเราจะแพง จะถูกกว่า อีกร้านก็ลองดูครับตัดสินใจได้เลย ผมพิม มากก็ว่าจะไปโจมตีเค้า เอาเป็นว่า อยู่ในวงการเครื่องเสียง ท่านจะรู้เอง เกี่ยวกับอีกร้านนึงอะครับ  ทางผม เข้าหน้าโรงงาน svs โดยตรงครับ ผมรับประกัน 5 ปี มีใบรับประกัน เสียเปลื่ยนตัวใหม่ให้เลย ภายใน 1ปี  ทางเรามี 0 ซ้อมเอง ไม่ได้จ้างคนข้างนอน ซ้อม อุปกรณ์ก็ของแท้จาก svs  ทางการซ้อมอุปกรณ พวกนี้ ไม่ต้องห่วงครับ พี่ชายผมที่เป็นหุ้นส่วนกัน คือ คุณสยาม เจ้าของ บริษ์ท Gyroscope Technology  ทำงานซ้อม อุปกรณ์ อิเล็ค ระดับ ซ้อมเครื่องบินได้ครับไม่ต้องห่วงครับผม สบายใจได้เลย กะแค่ subwoofer  แต่ส่งซ้อมข้างนอนก นั่น คิดให้ดีนะครับ ว่าจะได้อุปกรณ์ แท้รึเปล่า ส่วน ท่านเราแน่นอนแล้วครับ คง จด serial number ทุกตัวที่ขายออกไปนะครับ ผมไม่รับ ซ้อมของอีกเจ้าแน่นอนครับ ฟันธงเลย แบบดีต้องคิดดูให้ดีนะครับ แล้วผมรับปากว่าเราจะดูแล ท่านๆเป็นอย่างดีตลอดไปครับ ผมรักอาชีพ นี้ มาก ไม่ต้องห่วงครับ :)   [ปลื่ม] [ปลื่ม]