ผู้เขียน หัวข้อ: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#  (อ่าน 546551 ครั้ง)

ออฟไลน์ audio

• Full LED TV member
Re: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#
« ตอบกลับ #324 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 09:41:17 am »
แจ้งข่าวอีกนิด นะครับ 

ตอนนี้ svs subwoofer รุ่น pb 13 -ultra  ของ lot แรกหมดแล้วนะครับ จองเต็มแล้ว 10 ตัว ใครสนใจก็แจ้งผมไว้ได้เลยนะครับ ผมกำลังจะสั่งเข้าไปอีก lot ครับน่าจะได้ของประมาณไม่เกินปลายเดือน ม.ค ครับ ผมสั่งทางเรือ นะครับเพราะสั่งเยอะ ไม่ได้ รับ order แล้วสั่ง ทีละ ไม่เกิน 10 ตัวแบบนั่นมา air ได้ครับ เราสั่งมาให้มีของพร้อมขายเลยอะครับ รอบแรกอาจจะของขาดบ้างเพราะไม่รู้ระดับการตลาด ก็อย่างว่ากันนะครับ เดี๋ยวรอบ สอง ผมเข้าที่เข้าทางแน่ๆครับ :)

ย้ำ อีก ที่ด้วย รับ ยืนยันการเป็นตัวแทนในประเทศไทย ครับ สัญญา 1 ปี แค่นั่นครับ ถ้าเราทำผลงานดี ต่ออีกที 5 ปี ครับ :)

Re: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#
« ตอบกลับ #325 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 10:05:13 am »
ไป เชียงใหม่มาเอาสาย velocita  ตัว top ไปให้ พักพวก ลอง แหม เสียงมันดีเกินราคาจริงๆ ครับ ใส่กับ ระดับชุดฟังเพลงระดับล้านได้อย่างไม่เขิล เลยครับ เอาเป็นว่าใครจะเปลื่ยนสายลำโพงใหม่ มองตัวนี้ไว้ก่อนเลยครับ ไม่ดีจริง มาด่าผมได่เลยครับ ผมลองสะจำเสียงและบุคลิคมันจนขึ้นหูแล้วครับ :)

ได้แวะไปเที่ยวที่ แจ้ซ้อน เดี๋ยวนี้ เค้าแช่ไข่ กันเป็น ลังแบบนี้แล้วครับ 55+ กะเอาไปแก้บนเลยใช่มัยเนี้ย 555+

ออฟไลน์ lasa

• ????????????? ??????????????????
    • ãËé¾ÃÊÔè§ã´ÁÒ ¢ÍãËéä´éµÒÁ¹Ñ鹨éÒ
« ตอบกลับ #326 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 12:19:45 pm »
ผมคนนึงละครับ ที่ขอซื้อจากตัวแทนตรงๆ ที่สามารถรับประกันสินค้าได้ ดีกว่า อุ่นใจกว่าเยอะ ครับ

ยกเว้น บางอย่างหรือของทั่วๆ ไป ก็จะซื้อกับเจ้าที่สามารถเชื่อถือได้

อย่างสากกระเบือยันเรือรบ นี่ก็ซื้อกับ   คุณหมู(9moo)  ประจำ  55555 เพราะอะไรไม่ดีแกก็บอกไม่ดี ดีก็บอกว่าไม่ดี  เฮ้ย ดีซิ   [ช็อค] พูดผิด 55555

ออฟไลน์ poltoday

• *
« ตอบกลับ #327 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 12:51:36 pm »
สนใจ เจ้า  svs  ตู้ปิด12นิ้วครับคุณเอกขอรายละเอียดทาง pm ด้วยครับ   :)

« ตอบกลับ #328 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 03:42:40 pm »
สนใจ เจ้า  svs  ตู้ปิด12นิ้วครับคุณเอกขอรายละเอียดทาง pm ด้วยครับ   :)

พี่พล ผมแจ้งไปทาง pm แล้วนะครับยังงัย ก็โทรหากันนะครับพี่ ขอบคุณครับ  [ปลื่ม]

« ตอบกลับ #329 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 03:44:09 pm »
ผมคนนึงละครับ ที่ขอซื้อจากตัวแทนตรงๆ ที่สามารถรับประกันสินค้าได้ ดีกว่า อุ่นใจกว่าเยอะ ครับ

ยกเว้น บางอย่างหรือของทั่วๆ ไป ก็จะซื้อกับเจ้าที่สามารถเชื่อถือได้

อย่างสากกระเบือยันเรือรบ นี่ก็ซื้อกับ   คุณหมู(9moo)  ประจำ  55555 เพราะอะไรไม่ดีแกก็บอกไม่ดี ดีก็บอกว่าไม่ดี  เฮ้ย ดีซิ   [ช็อค] พูดผิด 55555

เหอๆๆ ขานั่นเค้า ทุกอย่าง ครับ ผมยังยอมเค้าเลย ขานั่นเค้า สาก ยัน เรือ จริงๆครับ แต่หลังๆเนี้ยเห้นขายเรือ เลยนะนั่น 555 :)

ออฟไลน์ lao_evo

• LCD TV member
  • **
« ตอบกลับ #330 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 05:59:48 pm »
คุณเอกครับสอบถามนิดนึง..
pb 12 กับ pb 12 ultra ขนาดมันแตกต่างกันมั๊ยครับ..เสียงที่ได้แตกต่างชนิดฟังออกมั๊ย
ถ้าตัว pb13 เนี่ยถ้าเอามาเทียบกับ pb 12 ultra มันห่างกันมั๊ยครับ
ใจจริงอยากซื้อทีเดียวเอาแบบคุ้มๆไม่อยากเปลี่ยนบ่อย ห้องผมขนาด 3*3.5 เห็น sb 12 แล้วชอบที่มันเล็กสวยดีเวลาถอดหน้ากาก
แต่พออ่านจากรีวิวเวปนอก กลายเป็นตัว pb หนักว่าแต่ผมกลัวที่ตัวมันจะใหญ่มากๆที่วางมันจำกัด เพราะช่องวางซับผมแค่ 50*50 ซม.เอง
เดี๋ยวเผื่อขยับเซตอีก

ออฟไลน์ Zissler

• Flat TV member
  • *
« ตอบกลับ #331 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 07:21:47 pm »
โอว...ไม่ได้แวะเข้ามาดูนาน สงสัย martin ผมจะจ๋อยไปซะแล้ว

เชียร์ครับร้านนี้คุณภาพ ทั้งคนขายทั้งสินค้า  [เท่ห์]

ออฟไลน์ ball98

« ตอบกลับ #332 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 11:45:00 pm »
กลับมาแล้วครับ ถึง กทม เมื่อคืน พร้อมด้วย อาการ ไข้ กิน ครับ แย่เลย วันนี้ ยังมีอาการ วิงเวียนอยู่เลยครับ ยังงัย ขอโทดด้วย ที่เมื่อวาน ผมไม่สามารถ รับสายใครได้เลย นอนอย่างเดียว มีสาย เข้ามา เป็น สิบ เบอร์ เดียววันนี้ จะไล่โทรกลับ นะครับ ขอโทดด้วยใจจริง คร้าบบบบ   [ปลื่ม]

เข้าเรื่องนะครับ

@ คุณ  AgentMolder

ขอบคุณที่ท่าน ชอบ svs ด้วยนะครับ ตอนนี้ ผมก็หวังว่ามันจะ ทำให้ท่านได้มีความสุขกะมันครับ ถามผม ผมก็ไม่เคยลองเลยเจ้าตัวที่ท่านชอบ ตอนนี้ ผมก็ ตื่นเต้นเหมือนกันที่ จะได้ฟังมันอะครับ แล้วไว้เจอกันที่ร้านนะคร้าบบบบ  [ปลื่ม]

@ ท่าน lasa

มีเวลามาหาผมที่ร้านสักทีสิครับ นะๆๆๆ มาลองกันก่อนตัดสินใจอะไรทั้งหมดครับท่าน สำหรับ ท่าน มาเลย กันเอง ไม่ต้องห่วงคร้าบบ :)

@  ท่าน  anakea99

จะไปตัวใหญ่ตัวไหน ครับ ตอนนี้ เจ้า pb 13 ultra จองเต็มแล้วนะครับ ยังงัยโทรหาผมอีกทีนะครับ ของ lot ที่ 2 ผมกำลังจะสั่งครับ สั่งเติมเลยดีกว่าผมว่า ของดีราคาไม่แพงมันขายได้อยู่แล้วครับ lot 2 น่าจะมาไม่เกินสิ้นเดือน ม.ค ครับ โทรหาผมได้เลยครับ :)

@ ท่าน purinho ท่าน torres09  ท่าน aunneng

ราคา svs นะครับ ไม่อาจทำได้ทุกรุ่น เพราะบ้างรุ่นผมไม่ได้สั่งเข้ามา เช่นพวกที่เป็น sub แท่งๆ ผมไม่เอาเข้าครับแต่ถ้าใครอยากได้ก็สั่งให้ได้ครับ เอาราคาที่ผมนำเข้ามาแล้วมี stock พร้อมขายไม่ต้องรอของนะครับ ยกเว้น ของหมด นะครับต้องรอ lot ใหม่อะครับ :)

1 SB 1000 = 17000

2 PB 1000 = 17000

3 SB 12 -NSD  = 26500

4 PB 12- NSD = 28000

5 SB 13 ULTAR = 50000 ลงราคาได้แค่นี้ครับ ตอนแรกจะทำ 51000 ผมพยามกดต่ำที่สุดให้ครับ เรานำเข้ามาถูกต้องทุกอย่างครับเห็นใจเราด้วยครับ

6 PB 12 ULTAR = 50000

7 PB 13 ULTAR = 67000

เอาครับ ทางเราจะแพง จะถูกกว่า อีกร้านก็ลองดูครับตัดสินใจได้เลย ผมพิม มากก็ว่าจะไปโจมตีเค้า เอาเป็นว่า อยู่ในวงการเครื่องเสียง ท่านจะรู้เอง เกี่ยวกับอีกร้านนึงอะครับ  ทางผม เข้าหน้าโรงงาน svs โดยตรงครับ ผมรับประกัน 5 ปี มีใบรับประกัน เสียเปลื่ยนตัวใหม่ให้เลย ภายใน 1ปี  ทางเรามี 0 ซ้อมเอง ไม่ได้จ้างคนข้างนอน ซ้อม อุปกรณ์ก็ของแท้จาก svs  ทางการซ้อมอุปกรณ พวกนี้ ไม่ต้องห่วงครับ พี่ชายผมที่เป็นหุ้นส่วนกัน คือ คุณสยาม เจ้าของ บริษ์ท Gyroscope Technology  ทำงานซ้อม อุปกรณ์ อิเล็ค ระดับ ซ้อมเครื่องบินได้ครับไม่ต้องห่วงครับผม สบายใจได้เลย กะแค่ subwoofer  แต่ส่งซ้อมข้างนอนก นั่น คิดให้ดีนะครับ ว่าจะได้อุปกรณ์ แท้รึเปล่า ส่วน ท่านเราแน่นอนแล้วครับ คง จด serial number ทุกตัวที่ขายออกไปนะครับ ผมไม่รับ ซ้อมของอีกเจ้าแน่นอนครับ ฟันธงเลย แบบดีต้องคิดดูให้ดีนะครับ แล้วผมรับปากว่าเราจะดูแล ท่านๆเป็นอย่างดีตลอดไปครับ ผมรักอาชีพ นี้ มาก ไม่ต้องห่วงครับ :)   [ปลื่ม] [ปลื่ม]
  คุณเอกสวัสดีครับ ตัว pb1000 กับ sb1000 เข้ามาแล้วหรือครับ มีของให้ทดลองฟังหรือเปล่าวครับ

ออฟไลน์ ball98

« ตอบกลับ #333 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2012, 12:14:26 am »
อีกนิดครับ แล้วเจ้า sb 12 -nsd ถ้าจับใส่คอนโดจะเหมาะมั้ยครับ  ช่วยให้คำแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณมากครับคุณเอก

« ตอบกลับ #334 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2012, 08:18:13 am »
คุณเอกครับสอบถามนิดนึง..
pb 12 กับ pb 12 ultra ขนาดมันแตกต่างกันมั๊ยครับ..เสียงที่ได้แตกต่างชนิดฟังออกมั๊ย
ถ้าตัว pb13 เนี่ยถ้าเอามาเทียบกับ pb 12 ultra มันห่างกันมั๊ยครับ
ใจจริงอยากซื้อทีเดียวเอาแบบคุ้มๆไม่อยากเปลี่ยนบ่อย ห้องผมขนาด 3*3.5 เห็น sb 12 แล้วชอบที่มันเล็กสวยดีเวลาถอดหน้ากาก
แต่พออ่านจากรีวิวเวปนอก กลายเป็นตัว pb หนักว่าแต่ผมกลัวที่ตัวมันจะใหญ่มากๆที่วางมันจำกัด เพราะช่องวางซับผมแค่ 50*50 ซม.เอง
เดี๋ยวเผื่อขยับเซตอีก

เดาว่าเป็น pb 12 -nsd กับ pb 12 ultra นะครับ   ผมขอโทดจริงๆครับ ผมยังไม่เคยฟัง ตัว pb12-nsd เลยครับ กำลังใจจดใจจ่อ รอของมาจะได้ฟังสักทีอะครับ

แต่ขอตอบแบบที่เคยทดสอบ ระหว่างรุ่น ที่เป็นตู้ ปิด กับ ตู้เปิด ของ svs ดีกว่านะครับ 

หลังทดสอบแล้ว ตู้ปิด ของ svs ทำเสียงได้ดีสะอาดชัดเจน  แต่ ตู้เปิดของ svs จะให้เสียงที่ลงต่ำมาก ให้เสียงที่ชัดเช่นกัน แนวเสียงมาแนวเดียวกันแต่สิ่งที่ตู้เปิดให้ได้มากกว่าคือ แรงปะทะ ครับ ผมว่า แล้วแต่คนชอบเลยครับ ตู้เปิดข้อดี เสียงลงต่ำได้มาก แต่ข้อเสียคือตัวใหญ่ครับ  ตู้ปิดข้อดีคือตัวไม่ใหญ่ไม่เลือกที่วาง แต่ข้อเสียลงลึกได้ไม่เท่าตู้เปิดครับ :)

« ตอบกลับ #335 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2012, 08:41:47 am »
โอว...ไม่ได้แวะเข้ามาดูนาน สงสัย martin ผมจะจ๋อยไปซะแล้ว

เชียร์ครับร้านนี้คุณภาพ ทั้งคนขายทั้งสินค้า  [เท่ห์]

อะ พี่น้องก็ ....555+

martin มันก้มีดีของมันครับที่ svs ไม่สามารถมีได้เช่นกันครับ   martin มันเป็น เกรด audiophile อะครับมันยืดหยุ่น ในการใช้งานได้มากกว่า svs อะครับ มันดูหนัง ฟังเพลง ฟังคอน ได้ดีพอๆกันเลยอะครับ ยังงัยสะเจ้า martin ก็ยังคงอยุ่ในระดับของมันได้ดีครับ แล้วแต่คนชอบเลยครับ มันจะออกนุ่มกว่า svs ก็แค่นั่นเองอะครับ

ส่วนเจ้า svs  เหมือนมันเกิดมาเพื่อดูหนังจริงจังเลยอะครับ แต่ดูคอน ฟังเพลงอาจจะไม่เด่นเท่าการดูหนังของมันนะครับ :)

ขอบคุณ พี่น้องมาก นะครับเข้ามาเชียร์กัน มาที่ร้านบางสิครับพี่ มานั่งฟังอะไรเล่นๆกัน ว่างๆมานะครับ :)

@ ขอบคุณ พี่น้อง (Zissler)   และ ท่าน AgentMolder ที่ช่วยให้กำลังใจผมที่ ไทยดีวีดี ครับขอบคุณมากครับ  [ปลื่ม]

« ตอบกลับ #336 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2012, 08:46:49 am »
อีกนิดครับ แล้วเจ้า sb 12 -nsd ถ้าจับใส่คอนโดจะเหมาะมั้ยครับ  ช่วยให้คำแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณมากครับคุณเอก

มันเหมาะหมดอะครับพี่ จริงๆแล้วห้องของพี่ก็ไม่ได้ใหญ่อะรไลยครับ จริงๆแค่ 10"ก็พอแล้วครับ ส่วนตัวที่พี่สนใจ ผมว่ามันได้อยุ่แล้วครับ แต่เน้นดูหนังนะครับมันโหดแท้ครับ สุดท้าย ทุกอย่างอยุ่ที่พี่ปรับและ setนะครับ ส่วน pb 1000 sb1000 ของยังไม่เข้านะครับ เลยยังไม่สามารถแจ้งได้ว่ามันจะดี เท่าราคามันได้ขนาดไหนครับ รออีกนิดครับผม :)

« ตอบกลับ #337 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2012, 08:57:51 am »
ฝากหนังสือ the wave เล่มเดือน ธค นี้ด้วยนะครับพอดี อ.วิจิตร ท่านได้นำ ชุด canton movie 1050 ไปทดสอบ และได้โทรมาชมกับผมว่าท่าน เพิ่งได้ยินเสียงจากชุกลำโพง sat ที่ดีที่สุดครับ ขอบคุณท่าน อ.วิจิตร ไว้ตรงนี้มากๆนะครับ ผมครั้งแรก ก็ตื่นเต้น มากๆเช่นกันครับที่ได้ฟัง ชุด 1050 อะครับขอบคุณครับ  [ปลื่ม]

ปล ท่าน อ.วิจิตร ท่าน ขอ นำลำโพง ตัวใหญ่ๆ ขอไปลองเทสในโอกาส ต่อไปด้วยครับ ขอบคุณท่าน อ. มากๆครับ

ออฟไลน์ ninemooo

• OLED TV member
« ตอบกลับ #338 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2012, 10:55:05 am »
ฮ้าดดดดดดดดดดดดดด...ชิ๊ว......

คล้ายๆมีคนพูดถึง..... [หื่น] [หื่น]
¨§ÍÂèÒºÔ¹ãËéÊÙ§ÍÂèÒ§ã¤Ãà¤éÒ    ËÁÑ蹺ԹàÍÒà·èÒ·ÕèàÃҨкԹäËÇ
äÁèÊӤѭÇèҨкԹ·èÒÍÐäà      ¢Íà¾Õ§ä»ãËé¶Ö§½Ñ¹...à·èÒ¹Ñé¹¾Í

ออฟไลน์ AgentMolder

• Edge LED TV member
« ตอบกลับ #339 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2012, 12:59:21 pm »

อะ พี่น้องก็ ....555+

martin มันก้มีดีของมันครับที่ svs ไม่สามารถมีได้เช่นกันครับ   martin มันเป็น เกรด audiophile อะครับมันยืดหยุ่น ในการใช้งานได้มากกว่า svs อะครับ มันดูหนัง ฟังเพลง ฟังคอน ได้ดีพอๆกันเลยอะครับ ยังงัยสะเจ้า martin ก็ยังคงอยุ่ในระดับของมันได้ดีครับ แล้วแต่คนชอบเลยครับ มันจะออกนุ่มกว่า svs ก็แค่นั่นเองอะครับ

ส่วนเจ้า svs  เหมือนมันเกิดมาเพื่อดูหนังจริงจังเลยอะครับ แต่ดูคอน ฟังเพลงอาจจะไม่เด่นเท่าการดูหนังของมันนะครับ :)

ขอบคุณ พี่น้องมาก นะครับเข้ามาเชียร์กัน มาที่ร้านบางสิครับพี่ มานั่งฟังอะไรเล่นๆกัน ว่างๆมานะครับ :)

@ ขอบคุณ พี่น้อง (Zissler)   และ ท่าน AgentMolder ที่ช่วยให้กำลังใจผมที่ ไทยดีวีดี ครับขอบคุณมากครับ  [ปลื่ม]

ไม่เป็นไรครับท่านเอก ผมก็พูดไปตามจริงแหล่ะครับ ส่วนตัวผม จริงๆถ้ามีอะไรที่ถูกกว่า ผมก็จ่ายนะครับ เพราะยังไงผมก็ทำงานมนุษเงินเดือน แต่ก็ต้องดูที่ความคุ้มค่าด้วย ไม่ใช่เอาแต่ถูก แต่จะมีปัญหาทีหลัง แพงกว่าเล็กน้อย แต่ได้คุณภาพและบริการคุ้มกว่าเยอะครับ [โย่ว]

ออฟไลน์ lasa

• ????????????? ??????????????????
    • ãËé¾ÃÊÔè§ã´ÁÒ ¢ÍãËéä´éµÒÁ¹Ñ鹨éÒ
« ตอบกลับ #340 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2012, 04:40:33 pm »
เพิ่งเข้าไปอ่านใน ไทยดีวีดี เห็นละ

ตอนนี้ร้านคุณเอกมาแรงมาก นะครับ ย่อมมีอุปสรรค หรือ คนยังไม่รู้จัก ไม่เข้าใจเป็นธรรมดาครับ หลายๆ ร้าน คงต้องเริ่มปรับกลยุทธกันเยอะละ 

โดยเฉพาะซับ SVS ผมว่ามาแรงมากนะ ครับ ขนาดของยังไม่เข้าก็ขายไปเกือบหมดแล้ว เอาใจช่วยครับ

ความจริงใจ การเอาใจใส่และดูแลลูกค้า สำคัญ ธุรกิจนี้ ชื่อเสียงและความน่าเชื่อถือสำคัญจริงๆ

ร้านคุณเอก นี่เกือบจะถือได้ว่า กำเนิดจาก web lcdtv thailand จริงๆ เลยนะ และชื่อเสียงก็ขจรขจายไปไกล ด้วยเวลาอันรวดเร็วจริงๆ

อีกไม่นานจะเป็นร้าน คู่แข่งที่น่ากลัวมาก ๆ ของร้านใหญ่ๆ หลายๆ ร้านเลยนะ 55555 นี่ขนาดยังไม่ครบขวบเลยนะ เนี่ย  [เท่ห์]

« ตอบกลับ #341 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 09:29:45 am »
อุย ดีใจจังครับ ขอบคุณท่าน AgentMolder  และ ท่าน โชติ (lasa เพื่อนผม) อีกครั้งนะครับ ผมจะพยาม ทำให้ดีให้มัน ดัง ควบคู่ไปให้ได้ครับ จะพยามเป็นร้านเครื่องเสียงแนวใหม่ให้ได้ครับ  ไอ้ผมเองเล่นมาก็นานมาก ไปร้านไหนที่เป็นเครื่องเสียง เคยมัย ครับไม่กล้าเข้า เค้าไปแล้ว เงินยังไม่พอก็ไม่กล้าเข้า เดินดูข้างนอน ใจยากฟังแต่ไม่กล้า ติดหรู ... [เศร้า]

... ผมตั้งใจว่าจะเปิดร้านเครื่องเสียง ที่ ไม่ได้เน้นขาย นะครับ จริงๆนะไม่ได้เอาฮา แต่ ใครเข้ามาเป็นเพื่อน เป็น พี่ เป็น น้องกันหมด มาลองมาเล่นมาดู ชอบค่อยซื้อ ไม่ชอบก็มาหาความรู้ ที่ร้านผม เครื่องเสียงรุ่นใหญ่ๆ ไม่จำเป็นต้องรองาน ถึงจะได้ฟังฟรี มาที่ร้านมานั่งเล่น ลองกันแบบเพื่อนๆพี่ๆ สนุกออก ยังงัยจะพยามให้มัน ดังและดีไปพร้อมๆกันให้ได้ครับ  [ปลื่ม] ไม่มีลูกน้องขายทำเองจากใจครับ ขายเองคุยเอง วางแผนเอง โอ้ เหนื่อยยังงัยก็รักครับ :)