ผู้เขียน หัวข้อ: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#  (อ่าน 547745 ครั้ง)

ออฟไลน์ audio

• Full LED TV member
Re: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#
« ตอบกลับ #396 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2012, 09:15:35 pm »
รีบร้อยไปอีก 1 ห้องคร้าบบวันนี้  ห้อง บักแจ็ค  ณ ปากคลองคร้าบบ เอารูปมาฝากเช่นเคย แต่ตอนแบกขึ้นไป ชั้น 5 ไม่ได้ถ่ายนะครับ เดี่ยวๆหลายๆ สยอง 555+

จัดไปครับห้องนี้ เสียง ภาพ สมบูรณ์แบบเป็นที่สุด ยิ่ง 2 ch ยิ่งสุด วันนี้ ผมset 2 ch  เจ้าแจ็ค หงายท้องเลยคร้าบบ เสียงดีมากกก ..........

อะไรอยู่ในความมืดดดด....

เฉลย... ด้วยรูปคร้าบบ  ... บัก SUB JL F113 คร้าบบ สุดๆ ทั้งหนักทั้งเสียงดี อิอิ

เอ้าชัดๆอีกที แต่ ... ทำไมช่วงนี้เจอแต่เจ้าของห้องรอชั้นวาง ตลอด 55+ จัดมาครับแล้วจะไปเก็บสายให้คร้าบบ

ต่ออีกนิดครับ ห้องนี้ ก็ VELOCITA ROME V ครับ .. ใครไม่ได้ฟังบอกคำเดียวว่า พลาดสายดีราคาสุดๆไปแย้วว

ขอบคุณนะคร้าบบ ที่ไว้วางใจ ทีมพวกเรา HDT คร้าบบบบ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ demon120

• Flat TV member
  • *
Re: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#
« ตอบกลับ #397 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2012, 07:23:05 am »
ขอบคุณพี่เอกครับ ที่ทำห้องนี้ให้ ตอนนี้เสียงดีมากๆครับ ฟังเพลงเพลินจนหลับคาห้องเลยไม่ได้ดูหนังเทส เจ้า JL เลย 5555

JL หนักไม่หนัก ก็แค่แก้วแตกเอง 55555

« ตอบกลับ #398 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2012, 10:39:02 am »
ขอบคุณพี่เอกครับ ที่ทำห้องนี้ให้ ตอนนี้เสียงดีมากๆครับ ฟังเพลงเพลินจนหลับคาห้องเลยไม่ได้ดูหนังเทส เจ้า JL เลย 5555

JL หนักไม่หนัก ก็แค่แก้วแตกเอง 55555

หลับเลยเหรอลูกพี่ เสียงดีจนไม่ได้ลงไปดู ดนตรี สนข้างๆสะพานพุทธ เลยใช่ปะ 555+ :)

แก้วแตก พี่ไม่จ่ายนะครับ มันเป็นเพราะ jl 555+ :)

« ตอบกลับ #399 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2012, 10:41:41 am »
สายดีจริงต้องตัวนี้ ครับ รับประกันด้วย..... หัวเลยละกัน 555+

ตามไปดูครับที่ เวป noomhifi ครับ รับรองเด็ดๆๆๆๆๆๆ  แนวมันเปิดใสโปร่งขึ้นแตความหนา เบสไม่หาย เบสกับมีมากขึ้นด้วยครับเข้าขั้น หนักเลยครับ แหม มันครบเครื่องจริงๆครับ มาลองได้ที่ร้านครับ เดี่ยวมีตัวเทียบ 555+ :)

http://noom-hifi.com/webboard/webboard_ans.php?id=105435

• *
« ตอบกลับ #400 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2012, 02:37:57 pm »

หลับเลยเหรอลูกพี่ เสียงดีจนไม่ได้ลงไปดู ดนตรี สนข้างๆสะพานพุทธ เลยใช่ปะ 555+ :)

แก้วแตก พี่ไม่จ่ายนะครับ มันเป็นเพราะ jl 555+ :)
วันนี้มีหนังกลางแปลง กับเวทีลูกทุ่งด้วยะพี่ สนใจมาดูไหม5555

« ตอบกลับ #401 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2012, 07:51:33 am »

วันนี้มีหนังกลางแปลง กับเวทีลูกทุ่งด้วยะพี่ สนใจมาดูไหม5555
555ไปไม่ได้เด้อ.   ได้ข่าวสาย tunami. ทำ jl. หนักเกินเลยหรอ555.

เนี้ยครับผมขอแจ้งเลยนะครับสายไฟ ac. มีผลเยอะมากกกนะครับใครคิดจะเล่นต้องถึงนะครับอย่าซื้อเพราะถูกท่านจะเจ็บตัวมากกว่าอีกครับ. พร้อมค่อยซืัอสายดีๆไปใช้รับรองเห็นผลแน่นอนครับ:)

« ตอบกลับ #402 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 12:18:33 pm »
ใกล้เต็มทีแล้วนะครับ เรื่อง sub svs ตอนนี้ของอยู่ท่าเรือ ครับคาดว่าไม่เกินกลางอาทิด น่าจะถึงร้านครับ ใครสนใจก็รีบเลยนะครับ มีจำนวนจำกัดจริงๆรอบนี้ แต่รอบหน้าคงมีสินค้าไม่ขาดครับ แต่ใครอยากได้ไปฟังช่วงหยุดยาวปีใหม่ ก็รีบเลยนะครับ สำหรับ sub รุ่นไม่ใหญ่แต่ คุณภาพ ทิ้งทุกตัวในราคาตลาด ครับ ต้องลองครับ เชื่อผมได้เลยว่า sub ยี่ห้อนี้ดีจริงๆ จากใจเลยครับ

SVS : SB-1000 และ SVS : PB-1000   ราคา ตัวละ 17000 ถูกกว่า ร้าน หิ้ว อีกนะครับ ต้องลองครับสำหรับ sub ตัวนี้  [ปลื่ม]

ส่วนถ้าจะเล่นระดับ ช่วงราคาไม่เกิน 20000 - 30000  ผมบอกกเลยว่าไม่มีใครกินมันแน่ๆครับราคาช่วงนี้ ต้องตัวนี้ครับ

SVS : SB 12 -NSD  ราคาตัวละ  26500 บาทครับ ตัวนี้ผมลองแล้วรับรองเลยครับไม่ดีด่าผมได้เลย แต่ต้องปรับเป็นนะ 555+

ไม่ต้องประมูล    มาคุยได้เลยครับ รับรองรับผิดชอบด้วย ประกัน 5 ปีภายใน 1 ปีเสียเปลื่ยนตัวใหม่ ไม่ใช่ของหิ้ว มีใบรับประกันครับ

« ตอบกลับ #403 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 12:25:48 pm »
เกือบลืมครับ ถ้าจับคู่ซื้อได้ นะครับ สำหรับรุ่น SB 12 -NSD  สำหรับสมาชิก เวปนี้แจ้งยูธ ผมเลยครับ ถ้าจับคุ่ได้ ซื้อ 2 ตัวสำหรับเพื่อนในเวปนี้

ราคาขาย ต่อตัว 26500 ( สีดำเงา ) ถ้ามาคู่ รับไปเลยคู่ละ 48500 (สีดำเงา ) ครับผม จัดไปครับ รับรองแผ่นดินแถวบ้านสะเทือนครับ  [ปลื่ม]

จำกัดจำนวนนะครับเพื่อนๆ พี่ๆ ครับบบบ  ย้ำครับ ไม่ต้องประมูล [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]

• *
« ตอบกลับ #404 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 01:15:19 pm »
เกือบลืมครับ ถ้าจับคู่ซื้อได้ นะครับ สำหรับรุ่น SB 12 -NSD  สำหรับสมาชิก เวปนี้แจ้งยูธ ผมเลยครับ ถ้าจับคุ่ได้ ซื้อ 2 ตัวสำหรับเพื่อนในเวปนี้

ราคาขาย ต่อตัว 26500 ( สีดำเงา ) ถ้ามาคู่ รับไปเลยคู่ละ 48500 (สีดำเงา ) ครับผม จัดไปครับ รับรองแผ่นดินแถวบ้านสะเทือนครับ  [ปลื่ม]

จำกัดจำนวนนะครับเพื่อนๆ พี่ๆ ครับบบบ  ย้ำครับ ไม่ต้องประมูล [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]
โอววว มาแล้วสุดยอดซับ เจอโปรโมชั่นจับคู่เข้าไป หรือผมจะเอามาคู่กับ JL ซักตัวดี 5555

ออฟไลน์ pimdown

• *
« ตอบกลับ #405 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 02:42:53 pm »
SVS : SB-1000  ผมจอง 1 ตัวน่ะครับตามที่คุยทางโทรศัพย์ สุรเชษฐ์ แก่นท้าว มาแล้วแจ้งด้วยครับ ขอบคุณคร้าบ....

ออฟไลน์ ball98

« ตอบกลับ #406 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 07:30:12 pm »
คุณเอกครับ อยากปรึกษาว่า ถ้านำซับฯมาวางใต้เซ็นเตอร์มันจะดีกว่าการ วางทางมุมซ้ายหรือขวาไหมครับ ตอนนี้กำลังลังเลระหว่าง  pb1000(10 นิ้ว)ตัวใหญ่ กับ sb1000(12 นิ้ว)ตัวเล็กกระทัดรัด แต่ราคาเท่ากันนี่ละซิ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ AgentMolder

• Edge LED TV member
« ตอบกลับ #407 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 10:17:20 pm »
คุณเอกครับ อยากปรึกษาว่า ถ้านำซับฯมาวางใต้เซ็นเตอร์มันจะดีกว่าการ วางทางมุมซ้ายหรือขวาไหมครับ ตอนนี้กำลังลังเลระหว่าง  pb1000(10 นิ้ว)ตัวใหญ่ กับ sb1000(12 นิ้ว)ตัวเล็กกระทัดรัด แต่ราคาเท่ากันนี่ละซิ ขอบคุณมากครับ
ขอตอบแทนนะครับ ตำแหน่งวางซับที่ดีสุด คือใต้ center เนี่ยแหล่ะครับ แต่่ส่วนใหญ่มันวางไม่ได้ เพราะติดขาตั้ง ไม่สวย เกะกะ เลยขยับไปมุมแทน

แต่ยังไงขึ้นกับห้องด้วยนะครับ

« ตอบกลับ #408 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 07:46:00 am »
@ demon120  โอววว มาแล้วสุดยอดซับ เจอโปรโมชั่นจับคู่เข้าไป หรือผมจะเอามาคู่กับ JL ซักตัวดี 5555

พอเถอะท่าน แจ็ค 5555+ รอ jl burn  ไปก่อนเด้อ รับรองดีแน่นอน ถ้าจะเสริม ก็เอาตัว pb 12-nsd ไปเสริม หัวเบสดีก่าเด้อ :)

@ pimdown ขอบคุณมากครับพี่ SVS : SB-1000  ผมจัดไว้ให้ 1 ตัวครับผม ขอบคุณมากครับ  [ปลื่ม]

@ ball98  ครับพี่ แบบท่าน  AgentMolder  แจ้งเลยครับ ตำแหน่งที่ดีที่สุดของ sub คือ ตรงกลาง ถ้าเล่นตัวเดียวนะครับ แต่อย่างที่ท่าน  AgentMolder ห้ามครับอย่างวาง center บน sub ครับ จัดไปครับพี่ รับรองว่างใกล้ center ที่สุด ปรับง่ายมากๆครับ ส่วน svs กำลังจะถึงร้านเต้มทีแล้วนะคร้าบบ :)

@ AgentMolder  ขอบคุณมากครับมาช่วยตอบ อิอิ ของใกล้เข้าแล้วนะท่าน จะมาร้านแจ้งผมได้เลยนะครับท่าน ยินดีตอนรับคร้าบบ  [ปลื่ม]

เอ้า เข้าเรื่องครับ มาแจ้งวันหยุดปีใหม่ นะครับ ทางร้าน จะหยุด ตั้งแต่วันที่  30 ธ.ค  - 2 ม.ค  ครับ เปิดวันที่ 3 ม.ค เด้อเพื่อนๆ ใครยังไม่ได้เปิดงานก็มานั่งเล่นนั่งลองกันนะคร้าบบบ รับรอง มีความสุขและได้ความรู้แน่ๆๆ คร้าบบ :)  [ปลื่ม]  [ปลื่ม]  [ปลื่ม]

« ตอบกลับ #409 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 07:58:27 am »
วางๆมานั่งดูหนังกันนะคร้บผม....

ออฟไลน์ lasa

• ????????????? ??????????????????
    • ãËé¾ÃÊÔè§ã´ÁÒ ¢ÍãËéä´éµÒÁ¹Ñ鹨éÒ
« ตอบกลับ #410 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 02:16:38 pm »
เอาแน่ ๆ เลย 1 ตัว PB12 หรือ SB12 ดีหว่า หรือเอา SB12 คู่ มีหวัง คอขาดแน่ๆ แต่อยากได้ SB12 คู่มาก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ราคาโปรด้วย  [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้]

ทำไงดี ๆๆ ๆ ๆ ๆ  [เขย่า] [เขย่า] [เขย่า] [แทง] [แทง] [แทง]

ออฟไลน์ ninemooo

• OLED TV member
« ตอบกลับ #411 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 03:05:46 pm »
เอาแน่ ๆ เลย 1 ตัว PB12 หรือ SB12 ดีหว่า หรือเอา SB12 คู่ มีหวัง คอขาดแน่ๆ แต่อยากได้ SB12 คู่มาก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ราคาโปรด้วย  [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้]

ทำไงดี ๆๆ ๆ ๆ ๆ  [เขย่า] [เขย่า] [เขย่า] [แทง] [แทง] [แทง]

...ย้ายมาอยู่ คอนโด ด้วยกันกับผมครับ...จะได้ไม่คิดเยอะ...5555 [ร้องไห้] [ร้องไห้]
¨§ÍÂèÒºÔ¹ãËéÊÙ§ÍÂèÒ§ã¤Ãà¤éÒ    ËÁÑ蹺ԹàÍÒà·èÒ·ÕèàÃҨкԹäËÇ
äÁèÊӤѭÇèҨкԹ·èÒÍÐäà      ¢Íà¾Õ§ä»ãËé¶Ö§½Ñ¹...à·èÒ¹Ñé¹¾Í

ออฟไลน์ ball98

« ตอบกลับ #412 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 03:24:07 pm »
คุยกันเล่นๆกับพี่ๆ เพื่อน ๆ และน้องๆ รวมทั้งเจ้าของร้าน HDT ด้วยนะครับ ก่อนซับฯ svs จะมาถึง คือผมผมเล็ง pb-1000 แต่ตู้มันใหญ่พอสมควรห้องฟังผมคอนโดครับ แต่ถ้าผมจะเล่นตัว sb-1000 ซึ่งตู้มันกระทัดรัดดีมันจะเหมาะสมไหมครับ ก็เลยปรึกษาขอคำแนะนำจากทุก ๆ ท่านไปพางๆ ก่อน ระหว่างรอฟังเสียงจริงครับ

ออฟไลน์ aunneng

• *
« ตอบกลับ #413 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 08:10:03 am »
คุณเอก SVS มายัง...คร้าบ
รุ่นไหนยังไม่ review (พวกตู้เปิดทั้งหลาย)
รบกวนลงให้ดูบ้างนะครับ รอชม