ผู้เขียน หัวข้อ: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#  (อ่าน 546638 ครั้ง)

ออฟไลน์ audio

• Full LED TV member
Re: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#
« ตอบกลับ #414 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 08:15:38 am »
เอาแน่ ๆ เลย 1 ตัว PB12 หรือ SB12 ดีหว่า หรือเอา SB12 คู่ มีหวัง คอขาดแน่ๆ แต่อยากได้ SB12 คู่มาก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ราคาโปรด้วย  [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้]

ทำไงดี ๆๆ ๆ ๆ ๆ  [เขย่า] [เขย่า] [เขย่า] [แทง] [แทง] [แทง]

ราคาโปร จะสู้ราคาเพื่อนได้ปะท่านโชติ 5555+

มาสักทีสิท่าน รอนานแล้ว ว่างมานะครับ เดี๋ยวค่อยโทรคุยนะ :)

Re: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#
« ตอบกลับ #415 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 08:16:31 am »
เอาแน่ ๆ เลย 1 ตัว PB12 หรือ SB12 ดีหว่า หรือเอา SB12 คู่ มีหวัง คอขาดแน่ๆ แต่อยากได้ SB12 คู่มาก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ราคาโปรด้วย  [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้]

ทำไงดี ๆๆ ๆ ๆ ๆ  [เขย่า] [เขย่า] [เขย่า] [แทง] [แทง] [แทง]

...ย้ายมาอยู่ คอนโด ด้วยกันกับผมครับ...จะได้ไม่คิดเยอะ...5555 [ร้องไห้] [ร้องไห้]

ไม่เอาอะ ย้ายไป ดูหนังเปิด sub ไม่ได้ 5555+  [เศร้า]

« ตอบกลับ #416 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 08:22:36 am »
คุยกันเล่นๆกับพี่ๆ เพื่อน ๆ และน้องๆ รวมทั้งเจ้าของร้าน HDT ด้วยนะครับ ก่อนซับฯ svs จะมาถึง คือผมผมเล็ง pb-1000 แต่ตู้มันใหญ่พอสมควรห้องฟังผมคอนโดครับ แต่ถ้าผมจะเล่นตัว sb-1000 ซึ่งตู้มันกระทัดรัดดีมันจะเหมาะสมไหมครับ ก็เลยปรึกษาขอคำแนะนำจากทุก ๆ ท่านไปพางๆ ก่อน ระหว่างรอฟังเสียงจริงครับ

เจ้าของร้านเนี้ย ใช่ผมเปล่าพี่ วิชัย ถ้าผม รวมเป็นน้องๆด้วยได้ปะ 5555+

เข้าเรื่องพี่ เอางี้เลยพี่ ว่างมาเลย ของเข้าแล้วมานั่งเล่นลองกัน พี่ชอบตัวไหนไม่ชอบตัวไหนว่ากันพี่ แต่ ถ้าพี่ชอบทุกตัว ซวยนะพี่ เปลื้องเงิน 55555+

มานะพี่ วิชัย ของมาแล้วผมก็ยังบอกไม่ได้ว่าตัวไหนมันจะดีกว่ากัน แต่ สรุปคราวๆว่า ตู้เปิดเสียงลึกกว่า ตู้ปิด  แต่เสียงจะไม่ชัดเท่าตู้ปิด   ส่วนตู้ปิดเสียงลึกไม่เท่าแต่ได้เสียงสะอาดกว่าชัดกว่า   ต้องมาลองครับพี่ แต่ตอนนี้ลูกค้าผมมีหลากหลายเลยพี่ ชอบมันทั้ง เปิด ปิด ครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ lasa

• ????????????? ??????????????????
    • ãËé¾ÃÊÔè§ã´ÁÒ ¢ÍãËéä´éµÒÁ¹Ñ鹨éÒ
« ตอบกลับ #417 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 08:33:32 am »

...ย้ายมาอยู่ คอนโด ด้วยกันกับผมครับ...จะได้ไม่คิดเยอะ...5555 [ร้องไห้] [ร้องไห้]

ถ้าไปอยู่ คอนโดเหมือนคุณหมู กลัวว่า มันะกลายเป็น แค่เก้าอี้ นะชี้ ครับ 5555สงสารป้า ข้างห้อง แล้วก็คนท้อง ด้วยเดี๋ยวเด็กออกมา หูเทพละยุ่งเลย อิอิ [คิคิ] [คิคิ]

« ตอบกลับ #418 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 08:35:13 am »
คุณเอก SVS มายัง...คร้าบ
รุ่นไหนยังไม่ review (พวกตู้เปิดทั้งหลาย)
รบกวนลงให้ดูบ้างนะครับ รอชม

พี่ของมาแย้วววว พี่ วันนี้ตอนนี้กำลังพิม ที่ท่าเรือกำลังเอาของขึ้นรถ ครับ คิดว่าน่าจะถึงโรงงานผม สัก เที่ยง หรือ บ่าย ครับ  รับรองพรุ่งนี้ส่งแน่ๆครับ พี่โทรหาผมด้วยนะครับ  [ปลื่ม]

เดี๋ยวได้ครบทุกตัว จะรีวิวให้นะครับป๋มๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  [yes]

« ตอบกลับ #419 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 08:39:27 am »
มาแย้ววววว คร้าบบบบบบบ svs มาถึงผมวันนี้ บ่ายๆๆ นะครับ ใครรออยุ่ใคร จ้องอยุ่ รีบนะครับ งวด นี้จำนวนจำกัดครับ หมด lot นี้ ของอาจจะเข้ามาอีกก้ กลาง ถึงปลายเดือน หน้า ( ม.ค ) ครับ  รีบๆเด้อของดีจริงๆเอาหัวเป็น ประกัน คร้าบบบ

ใครจองไว้โทรหาผมวันนี้ด้วยนะครับ จะเริ่มเคลียของส่งให้ไปมีความสุข ช่วง เทศกาล ปีใหม่นี้นะครับผมมม

ออฟไลน์ lasa

• ????????????? ??????????????????
    • ãËé¾ÃÊÔè§ã´ÁÒ ¢ÍãËéä´éµÒÁ¹Ñ鹨éÒ
« ตอบกลับ #420 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 08:40:31 am »
เอาแน่ ๆ เลย 1 ตัว PB12 หรือ SB12 ดีหว่า หรือเอา SB12 คู่ มีหวัง คอขาดแน่ๆ แต่อยากได้ SB12 คู่มาก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ราคาโปรด้วย  [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้]

ทำไงดี ๆๆ ๆ ๆ ๆ  [เขย่า] [เขย่า] [เขย่า] [แทง] [แทง] [แทง]

ราคาโปร จะสู้ราคาเพื่อนได้ปะท่านโชติ 5555+

มาสักทีสิท่าน รอนานแล้ว ว่างมานะครับ เดี๋ยวค่อยโทรคุยนะ :)

ผมหยุด 29-2 กะว่าจะขับรถไปกะลูก ไปเอาซับ 5555 แต่กำลังหาคนนั่งไปเป็นเพื่อน อยู่ครับ แฟนไม่อยู่ กลับเบตง
ไปคนเดียว มีหวังอดฟังเสียง ดีๆ แหงมๆ เลย
เดี๋ยวได้คน ไปเป็นเพื่อนแล้วจะโทรบอกครับ คงต้องไปให้ได้วันที่ 28 หรือ 29 เพราะร้านคุณเอกปิด 30  [เหม่อ] [เหม่อ]

ปล  ตอนนี้ SVS ดังมากท่าน  อิอิ เล่นเอา คนที่รอซื้อซับหลายๆ คน ชลอการซื้อ ซับ P ซับ K  ไปหลายท่านเลย เขารอ SVS กัน เพราะราคาเป็นมิตรมากครับ

สำหรับผม ยังเลือกไมได้ ว่าเอาปิด หรือเอา เปิด ครับ ท่านเอก ไม่เป็นไร ไม่รีบ ถ้าหมดก่อน รอได้ครับ ท่าน

ช่วงปลายปีงานยุ่งมาก ๆ ๆ ๆ ๆๆ  ไม่ได้โทรหาเลยท่าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 25, 2012, 08:43:35 am โดย lasa »

ออฟไลน์ ball98

« ตอบกลับ #421 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 09:19:40 am »
คุยกันเล่นๆกับพี่ๆ เพื่อน ๆ และน้องๆ รวมทั้งเจ้าของร้าน HDT ด้วยนะครับ ก่อนซับฯ svs จะมาถึง คือผมผมเล็ง pb-1000 แต่ตู้มันใหญ่พอสมควรห้องฟังผมคอนโดครับ แต่ถ้าผมจะเล่นตัว sb-1000 ซึ่งตู้มันกระทัดรัดดีมันจะเหมาะสมไหมครับ ก็เลยปรึกษาขอคำแนะนำจากทุก ๆ ท่านไปพางๆ ก่อน ระหว่างรอฟังเสียงจริงครับ

เจ้าของร้านเนี้ย ใช่ผมเปล่าพี่ วิชัย ถ้าผม รวมเป็นน้องๆด้วยได้ปะ 5555+

เข้าเรื่องพี่ เอางี้เลยพี่ ว่างมาเลย ของเข้าแล้วมานั่งเล่นลองกัน พี่ชอบตัวไหนไม่ชอบตัวไหนว่ากันพี่ แต่ ถ้าพี่ชอบทุกตัว ซวยนะพี่ เปลื้องเงิน 55555+

มานะพี่ วิชัย ของมาแล้วผมก็ยังบอกไม่ได้ว่าตัวไหนมันจะดีกว่ากัน แต่ สรุปคราวๆว่า ตู้เปิดเสียงลึกกว่า ตู้ปิด  แต่เสียงจะไม่ชัดเท่าตู้ปิด   ส่วนตู้ปิดเสียงลึกไม่เท่าแต่ได้เสียงสะอาดกว่าชัดกว่า   ต้องมาลองครับพี่ แต่ตอนนี้ลูกค้าผมมีหลากหลายเลยพี่ ชอบมันทั้ง เปิด ปิด ครับ  [ปลื่ม]
ถูกต้องครับคุณเอก(เจ้าของร้าน)ยังเลือกไม่ถูกเหมือนกัน จะตู้ปิด-เปิด ต้องไปลองฟังก่อนเน๊าะ ตู้เปิดก็ใหญ่จัง ตู้ปิดก็เล็ดี โอ้ยรักพี่เสียดายน้องครับ เดี๋ยวจะโทรหานะครับถ้าพี่จะมาฟัง ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ AgentMolder

• Edge LED TV member
« ตอบกลับ #422 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 09:41:13 am »
มาแย้ววววว คร้าบบบบบบบ svs มาถึงผมวันนี้ บ่ายๆๆ นะครับ ใครรออยุ่ใคร จ้องอยุ่ รีบนะครับ งวด นี้จำนวนจำกัดครับ หมด lot นี้ ของอาจจะเข้ามาอีกก้ กลาง ถึงปลายเดือน หน้า ( ม.ค ) ครับ  รีบๆเด้อของดีจริงๆเอาหัวเป็น ประกัน คร้าบบบ

ใครจองไว้โทรหาผมวันนี้ด้วยนะครับ จะเริ่มเคลียของส่งให้ไปมีความสุข ช่วง เทศกาล ปีใหม่นี้นะครับผมมม

เย้ๆๆๆ ของมาแล้วรึครับ เดี๋ยวอาทิตย์นี้ผมไปเอามาดูฉลองปีใหม่โลดดดด

ว่าแต่ปิดร้านแล้วไปเที่ยวไหนไหมครับ ยังไงเดี๋ยวผมจะโทรไปอีกที

« ตอบกลับ #423 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 11:09:10 pm »
เอาแน่ ๆ เลย 1 ตัว PB12 หรือ SB12 ดีหว่า หรือเอา SB12 คู่ มีหวัง คอขาดแน่ๆ แต่อยากได้ SB12 คู่มาก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ราคาโปรด้วย  [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้]

ทำไงดี ๆๆ ๆ ๆ ๆ  [เขย่า] [เขย่า] [เขย่า] [แทง] [แทง] [แทง]

ผมหยุด 29-2 กะว่าจะขับรถไปกะลูก ไปเอาซับ 5555 แต่กำลังหาคนนั่งไปเป็นเพื่อน อยู่ครับ แฟนไม่อยู่ กลับเบตง
ไปคนเดียว มีหวังอดฟังเสียง ดีๆ แหงมๆ เลย
เดี๋ยวได้คน ไปเป็นเพื่อนแล้วจะโทรบอกครับ คงต้องไปให้ได้วันที่ 28 หรือ 29 เพราะร้านคุณเอกปิด 30  [เหม่อ] [เหม่อ]

ปล  ตอนนี้ SVS ดังมากท่าน  อิอิ เล่นเอา คนที่รอซื้อซับหลายๆ คน ชลอการซื้อ ซับ P ซับ K  ไปหลายท่านเลย เขารอ SVS กัน เพราะราคาเป็นมิตรมากครับ

สำหรับผม ยังเลือกไมได้ ว่าเอาปิด หรือเอา เปิด ครับ ท่านเอก ไม่เป็นไร ไม่รีบ ถ้าหมดก่อน รอได้ครับ ท่าน

ช่วงปลายปีงานยุ่งมาก ๆ ๆ ๆ ๆๆ  ไม่ได้โทรหาเลยท่าน

ไม่มีปัญหา ครับท่านโชติ ท่านว่างมาเลย ถ้ามีของจัดไปครับผมม หรือ โทรหากันครับว่าอยากได้ตัวไหนผมจะได้เก้บไว้ให้ครับ :)

« ตอบกลับ #424 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 11:17:44 pm »

เย้ๆๆๆ ของมาแล้วรึครับ เดี๋ยวอาทิตย์นี้ผมไปเอามาดูฉลองปีใหม่โลดดดด

ว่าแต่ปิดร้านแล้วไปเที่ยวไหนไหมครับ ยังไงเดี๋ยวผมจะโทรไปอีกที

โทรมาครับท่าน ผมไม่ได้ไปไหนครับ ปีใหม่ ชอบอยุ่ กทม ครับ เวลา คนเข้าไม่ออกเที่ยวผมจะไปเที่ยวครับ พอดี ชอบไปแบบคนน้อยๆ ไปทิ้งเวลา เรื่อยๆ แบบนั่นผมชอบครับ แต่ไปคนเยอะ ๆ เหมือนมันรีบไปหมดอะครับท่าน 555+

แต่ว่าวันอาทิด ผมปิดแล้วนะนั่น 55+ ท่านจะมากี่โมงครับ ลองโทรหากันดูก่อนนะครับ   เผื่อยังไม่ได้ไปไหนจะไปเปิดตอนรับคร้าบบท่าน เดี่ยวพรุ่งนี้ ตอนค่ำๆผมจะมารายงานผล pb 12-nsd ครับ วันนี้ไม่ได้ฟังเพราะลูกค้าเยอะครับ อยากฟังมากกกกกกกกก :)

« ตอบกลับ #425 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 11:23:07 pm »
โอ้ ของมา ตรึม คร้าบบ วันนี้ เด็กยก บอกว่า ผมแทบตายๆๆ ยิ่งตัว pb13 ultra หนัก 70 กว่าโล มา 10 ตัวเกือบตายครับ 555+

ยังงัยจะพยามรีบส่งของให้หมดนะครับ ต่ถ้าล่าช้าก็เห็นใจนิดนะครับ บ้างที รถมัน บรรทุก ไปไม่หมดในรอบเดียวอะครับ พรุ่งนี้ จะเริ่ม ทะยอยส่งนะครับ ขอบพระคูณมากๆนะครับ พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกท่านครับผม  [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]

เยอะจริงๆครับ แต่ตอนนี้ ถูกจองเกือบจะหมดแล้วนะครับ พรุ่งนี้ ผมไปทำห้อง คุณ brid นะครับ น่าจะกลับเข้าร้านได้ ก็ 3-4 โมงเย้น นะครับใครจะมา โทรหาผมอีกทีนะครับ ขอบคุณคร้าบบบ

ป.ล พรุ่งนี้ พี่ brid เจอกันครับ จะ ยกโรงหนังย่อมๆไปฝากครับ :) [ปลื่ม] [ปลื่ม]

ออฟไลน์ ball98

« ตอบกลับ #426 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 11:46:39 pm »
คุณเอกครับ 26 ธ.ค. ช่วงบ่ายแก่ๆๆๆ โน้นแหละจะขอเข้าไปชมรูปร่างหน้าตัวจริงเสียงจริง เจ้า pb-1000 นะครับ ใจจริงอยากให้คุณเอกลงรูปจริงๆ ให้เห็นก่อนจัง แต่ท่านคงจะยุ่งใช่ไหมครับ

ออฟไลน์ AgentMolder

• Edge LED TV member
« ตอบกลับ #427 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2012, 09:39:15 am »
ผมคงได้เข้าไปวันจันทร์ครับ วันอาทิตย์มีงานปีใหม่ที่บ้านอ่ะ ยังไงจะโทรไปครับ ถ้าไม่ว่างจริงๆ ก็คงต้องไปเอาปีหน้าโน่นเลย [ร้องไห้]

ตอนนี้สายซับ สายสัญญาณพร้อมแล้ว รอแต่ตัวซับอย่างเดียว [ปลื่ม]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 26, 2012, 09:41:21 am โดย AgentMolder »

ออฟไลน์ aunneng

• Flat TV member
  • *
« ตอบกลับ #428 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2012, 08:27:12 pm »

โทรมาครับท่าน ผมไม่ได้ไปไหนครับ ปีใหม่ ชอบอยุ่ กทม ครับ เวลา คนเข้าไม่ออกเที่ยวผมจะไปเที่ยวครับ พอดี ชอบไปแบบคนน้อยๆ ไปทิ้งเวลา เรื่อยๆ แบบนั่นผมชอบครับ แต่ไปคนเยอะ ๆ เหมือนมันรีบไปหมดอะครับท่าน 555+

แต่ว่าวันอาทิด ผมปิดแล้วนะนั่น 55+ ท่านจะมากี่โมงครับ ลองโทรหากันดูก่อนนะครับ   เผื่อยังไม่ได้ไปไหนจะไปเปิดตอนรับคร้าบบท่าน เดี่ยวพรุ่งนี้ ตอนค่ำๆผมจะมารายงานผล pb 12-nsd ครับ วันนี้ไม่ได้ฟังเพราะลูกค้าเยอะครับ อยากฟังมากกกกกกกกก :)

มารอรีวิว [เท่ห์]

ออฟไลน์ bird9243

• Flat TV member
  • *
« ตอบกลับ #429 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2012, 09:15:23 pm »
ขอบคุณพี่เอกครับแล้วก็ฝากขอบคุณพี่เกียรติ(ไม่แน่ใจใช่ชื่อนี้เปล่า)ด้วยครับที่ช่วยมาติดตั้งให้ มาทำให้ตั้งแต่เที่ยงเพิ่งกลับออกไปใกล้ๆทุ่มอยู่กันยาวเลย งานเสร็จโรงหนังย่อมๆจริงๆครับ มันแจ่มมากมายยยยย  [ปลื่ม]

« ตอบกลับ #430 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 08:01:34 am »
ผมคงได้เข้าไปวันจันทร์ครับ วันอาทิตย์มีงานปีใหม่ที่บ้านอ่ะ ยังไงจะโทรไปครับ ถ้าไม่ว่างจริงๆ ก็คงต้องไปเอาปีหน้าโน่นเลย [ร้องไห้]

ตอนนี้สายซับ สายสัญญาณพร้อมแล้ว รอแต่ตัวซับอย่างเดียว [ปลื่ม]

555+ มาได้เลยคร้าบบ แต่ดทรมาก่อนนะครับ เดี่ยวถ้าวันจันทร์ ผมไม่ไปไหน อยุ่แถวบ้าน ผมจะไปเปิดร้าน ส่งสินค้าให้ครับ แล้วจะได้นั่งลองอะไรกันด้วยครับ แต่โทรหากันวันอาทิตย์ อีกทีนะครับ ถ้าติดภาระกิจ ก้คงรอท่านหลังปีใหม่นะคร้าบบบ :)

ปล เดี๋ยวผม เล่าเรื่อง sub ให้ฟังครับท่าน ตามอ่านด้านล่างนะครับ :)

« ตอบกลับ #431 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 08:07:17 am »
ขอบคุณพี่เอกครับแล้วก็ฝากขอบคุณพี่เกียรติ(ไม่แน่ใจใช่ชื่อนี้เปล่า)ด้วยครับที่ช่วยมาติดตั้งให้ มาทำให้ตั้งแต่เที่ยงเพิ่งกลับออกไปใกล้ๆทุ่มอยู่กันยาวเลย งานเสร็จโรงหนังย่อมๆจริงๆครับ มันแจ่มมากมายยยยย  [ปลื่ม]

ขอบคุณพี่  brid มากๆครับ ยังงัยขอให้มีความสุขกับชุดเครื่องเสียง canton นะครับ

ส่วนใครที่อยุ่ คอนโด ผมว่าเป็นชุดที่ดีมากๆนะครับ อยากให้ลองจริงๆครับ ใครที่บอกว่าเล่นชุด sat แล้วต้องเปลื่ยนคู่หน้าเวลาฟังเพลง อยากให้ลองจริงๆครับ ไม่เชื่อถามพี่ brid 5555+

เอารูปมาฝากคร้าบบ อย่าดูแต่รูปว่าลำโพงนิดเดียว โปรด ฟังเสียงแล้วจะอึ้งครับ :)