ผู้เขียน หัวข้อ: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#  (อ่าน 548790 ครั้ง)

ออฟไลน์ audio

• Full LED TV member
Re: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#
« ตอบกลับ #702 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2013, 08:47:15 am »
แวะมาบอกนะครับ ว่า สายลำโพงที่ดีจริงๆ และ ราคาก็นะ แสนจะถูกเหมือนได้ฟรีแต่ ท่านๆจะต้องตกใจกับผลที่ออกมา เอาเป็นว่า ผมเองยอมเทใจให้เลยนะครับ บอกตรงๆถ้าท่านไม่ลองท่านจะเสียใจจริงๆครับ ตั้งแต่ชุดเริ่มต้นยันชุดสูงๆ ก็น่าจะลองนะครับ ไม่เสียหายกับราคาแค่หางอึ่ง

VELOCITA

กล้าบอกเพราะได้ลอง ครับ เมื่อวันจันทร์ได้หยุด ในรอบหลายๆเดือน กลับไปบ้านพ่อแม่ เลยถือเอาสาย velocita ไปเปลื่ยนให้แก  ( ที่บ้านพ่อแม่ ใช้ int nad ลำโพง boston  cd denon )  แค่เปลื่ยนสาย ผมตกใจกับเสียงที่เปิดขึ้น เพราะขึ้นมากๆ ต้องลองครับ ลองมาหลายชุดเจ้าของชุด ยกนิ้วให้ทุกคน กับราคาแค่ 6 เมตร ไม่เกิน 2000  ( เปลื่ยนเฉพาะ ชุดหน้าเส้นละ 2 เมตร 3 เส้น  ) ต้องลองครับขอยืนยัน

หมดอีกแล้ว อีก 2 ม้วน เล็กใหญ่ก็ว่ากันไป 555+  ( เดี๋ยวนี้จะคุยจะโม้ต้องมีรูปโชว์ ครับ ไม่โม้ว่า ขายได้เท่านั่น เท่านี้ เพื่อการตลาดครับ )

Re: HOMEDIGITAL THEATER l ศูยน์รวมสินค้าเครื่องเสียงระบบ hometheater แ&#
« ตอบกลับ #703 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2013, 08:58:31 am »
sub ที่ร้านผม มีจำหน่ายหลายยี่ห้อ นะครับ ย้ำอีกที

1 JL AUDIO  มีของเลย ไม่ต้องรอไม่ต้อง โม้ ครับ ที่นี้ที่เดียวเท่านั่น

2 SVS  วันที่ 15 นี้ มีของพร้อมขายเพียบครับ

3 MARTIN LOGAN  ของต้องโทรเช็ค ครับ

4 PARADIGM  มีของครับ

ย้ำครับ การตลาดใน net เป็นแค่ 1 สื่อครับ ความมั่นใจ และ เชื่อถือได้ ต้องดูครับ บริการหลังซื้อขาย ต้องดูครับ ทางบริษท เราพร้อมที่จะรับผิดชอบทุกวิธี ครับ  [yes]

JL ออกไปอีกตัว ครับ เอารูปมาโชว์ กันเลยไม่ได้โม้ เดียว วันหยุดเสาร์ อาทิตย์ นี้ ออกอีก 1 ตัวจะถ่ายรูปมาให้ดูครับ

งง ครับเอาขึ้นรถไม่ได้ 55+

สุดท้ายเอาไปได้แต่ตัวครับ กล่องฝากไว้เดี่ยวผมไปส่งให้แล้วไปปรับฟรี ครับ

« ตอบกลับ #704 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2013, 09:03:53 am »
เพิ่งมาถึงก็เอาสะแล้ว วันจันทร์ นี้ นัดยกไปลองสถานที่จริง ตลิ่งชั่น กับ เฮีย พรศักดิ์  เฮียมาฟังที่ร้านแล้วบอกว่า บอกตรงๆ ใครได้ฟังแล้ว ลืมเสียงมันยาก  pre / power ตัวนี้ สุดๆครับ เสียงยกระดับขึ้นมากเยอะครับ ใครสนใจ ก็บอกนะครับผมยินดี ยกไปลองกันเลยทีเดียว คิดว่า เฮีย คงเสร้จ ตัวนี้ 555+  ( ตอนเอาไปลองเดี๋ยว ถ่ายรูปให้ดู ครับ )

« ตอบกลับ #705 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2013, 09:21:31 am »
สุดท้าย ของวันนี้ มาเลยเข้ามาดูเร็วๆเลยครับ เตรียมพบกับ โปร  ของสายเส้นนี้ ที่ทุกคนต้องตัดใจลอง กับ เสียเงินเดือนละ 790 บาท 10 เดือนเท่านั่น แล้วท่านจะบอกว่ามันเปลื่ยนชุดท่านให้ก้าวไปสู่เสียงที่ระดับต้นๆ ได้โดยไม่ต้องทำอะไรมากเลย ไม่เชื่อมาลองเสียบเข้าออกดูที่ร้านครับ ทำโปร นี้เพราะอยากให้เปลื่ยนจริงๆครับ จะได้เห็นผล ของมันครับ

PRO  สายไฟ  AC E.S.P MusicCord-PRO 0% - 10 เดือน ของเข้าแล้วจะบอกครับ

แล้วท่านๆจะตกใจแบบที่ผมตกใจกับการที่เสียบมันเข้าไปกับอะไรก็ได้ ย้ำ ต้องลองครับ ไม่ต้องเปลื่ยนระบบอะไรเลย เยื่ยมๆๆๆๆ  ย้ำ 790 ต่อ เดือน แค่นั่น เหมือนได้ฟรี 555+

ปล ใครอยากจัดอะไร 0%-10 เดือน บอกได้เลยนะครับ เดี่ยวผม จัดให้ 555+ เอา sub svs มัยท่านๆ  555+  [yes] [yes] [yes]

ออฟไลน์ lasa

• ????????????? ??????????????????
    • ãËé¾ÃÊÔè§ã´ÁÒ ¢ÍãËéä´éµÒÁ¹Ñ鹨éÒ
« ตอบกลับ #706 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2013, 10:15:35 am »
สุดท้าย ของวันนี้ มาเลยเข้ามาดูเร็วๆเลยครับ เตรียมพบกับ โปร  ของสายเส้นนี้ ที่ทุกคนต้องตัดใจลอง กับ เสียเงินเดือนละ 790 บาท 10 เดือนเท่านั่น แล้วท่านจะบอกว่ามันเปลื่ยนชุดท่านให้ก้าวไปสู่เสียงที่ระดับต้นๆ ได้โดยไม่ต้องทำอะไรมากเลย ไม่เชื่อมาลองเสียบเข้าออกดูที่ร้านครับ ทำโปร นี้เพราะอยากให้เปลื่ยนจริงๆครับ จะได้เห็นผล ของมันครับ

PRO  สายไฟ  AC E.S.P MusicCord-PRO 0% - 10 เดือน ของเข้าแล้วจะบอกครับ

แล้วท่านๆจะตกใจแบบที่ผมตกใจกับการที่เสียบมันเข้าไปกับอะไรก็ได้ ย้ำ ต้องลองครับ ไม่ต้องเปลื่ยนระบบอะไรเลย เยื่ยมๆๆๆๆ  ย้ำ 790 ต่อ เดือน แค่นั่น เหมือนได้ฟรี 555+

ปล ใครอยากจัดอะไร 0%-10 เดือน บอกได้เลยนะครับ เดี่ยวผม จัดให้ 555+ เอา sub svs มัยท่านๆ  555+  [yes] [yes] [yes]

อ้าวพูดงี้ สวย ซิ คร้าบบบบบ ......  [หื่น] [หื่น] กิเลส พุ่งปรี๊ด ด ด ด ด ด  [โย่ว] เลย 55555  เดี๋ยวขอคิดดูก่อนเอาไรดี   [กระโดด] [กระโดด]

ออฟไลน์ demon120

• Flat TV member
  • *
« ตอบกลับ #707 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2013, 12:39:54 pm »
เพิ่งมาถึงก็เอาสะแล้ว วันจันทร์ นี้ นัดยกไปลองสถานที่จริง ตลิ่งชั่น กับ เฮีย พรศักดิ์  เฮียมาฟังที่ร้านแล้วบอกว่า บอกตรงๆ ใครได้ฟังแล้ว ลืมเสียงมันยาก  pre / power ตัวนี้ สุดๆครับ เสียงยกระดับขึ้นมากเยอะครับ ใครสนใจ ก็บอกนะครับผมยินดี ยกไปลองกันเลยทีเดียว คิดว่า เฮีย คงเสร้จ ตัวนี้ 555+  ( ตอนเอาไปลองเดี๋ยว ถ่ายรูปให้ดู ครับ )

ยกมาลองบ้านผมมั่งสิ 5555

ล้อเล่นครับ ไปลองร้านพี่ง่ายกว่าเยอะ

« ตอบกลับ #708 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 07:59:04 am »

อ้าวพูดงี้ สวย ซิ คร้าบบบบบ ......  [หื่น] [หื่น] กิเลส พุ่งปรี๊ด ด ด ด ด ด  [โย่ว] เลย 55555  เดี๋ยวขอคิดดูก่อนเอาไรดี   [กระโดด] [กระโดด]

ท่าน โชติ สักเส้นเชื่อผมสักครั้ง ของท่านเดี่ยวผมโทรไปหา เดี่ยวของเข้ามาก่อน รับรองท่านะจตกใจมากๆ กับสาย ac ตัวนี้ เชื่อเถอะครับ 555+ :)

« ตอบกลับ #709 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 08:13:48 am »
เมื่อวาน ลูกค้า ( พี่ชู ) มาขอลองสาย velocita ผมก็ลองให้แบบว่าจะๆ กันไปเลย  สุดท้ายพี่เค้าจัดชุดใหญ่ไปครับ ( ผมพยามที่จะไม่ขายถ้าลูกค้าฟังไม่ออกว่า เสียงเจ้า velocita มันเด่นด้านไหนสุดๆอย่างไร )  พี่ชูฟังออกแล้วผมจะติดตามผลแล้วจะมาแจ้งครับแต่เท่าที่ผมลอง มันสุดๆจริงๆครับ ยอดเยื่ยมใครมองข้ามสายนี้จะเสียใจที่พลาดของดีราคาไม่แพงแต่เสียงแพงมากๆๆๆ :)

ROME I : Bi-Wire = 1 ชุด

Naples V = 22 เมตร

Naples X = 6 เมตร 

« ตอบกลับ #710 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 08:21:51 am »
อีกเส้นที่ออกเมื่อวาน เป็นเจ้าตัว นี้ครับ  สาย  E S P  รุ่น es  ราคา 17500 บาท ( ราคาเงินสด) ครับ ขอบอกว่าสุดๆ ง่ายๆ สั้นๆ ครับ ของพี่ กิจ อ.พุพิน พี่เค้าฟังทีเดียวบอกจัดมาด่วนไอ้น้องงงง 555555+ ครับพี่จัดไปคร้าบบ :)

« ตอบกลับ #711 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 08:26:52 am »
Products from Homedigital Theater  [Thailand]

1. ลำโพง CANTON * Exclusive แต่เพียงผู้เดียวในภาคพื้นเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

2. โปรเซสเซอร์/พาวเวอร์ ROTEL * Exclusive Dealer สำหรับ Pre/Pro RSP-1580 และ Power RB-1592 (รุ่นเล็ก-กลางทางร้านก็มีจำหน่าย)

3. ปรี/พาวเวอร์ PARASOUND * Exclusive Dealer เคียงข้าง Audio Excellence แต่เพียงผู้เดียว

4. ซับวูฟเฟอร์ JL AUDIO * Exclusive Dealer เคียงข้าง Audio Excellence แต่เพียงผู้เดียว[/b]

5. ซับวูฟเฟอร์ SVS * ผู้นำเข้าอย่างเป็นทางการจาก SVS America

6. ซับวูฟเฟอร์ MARTIN LOGAN

7. สายลำโพง สายไฟ ESP - MIT - TARALAB - OYAIDE - ACROLINK - KIMBER - VELOCITA -

8. หัวท้ายปลั๊กไฟ ESP- PALIC - OYAIDE - WATTGATE

9. สาย HDMI  - JERICHO - ไม่ได้รับอนุญาต

10. อุปกรณ์กรองไฟ Line Stabilizer ต่างๆ ISOTEK - ... AUDIO - AUDYN

สนใจสอบถามได้ตลอดๆ นะครับ  086-3172935 เอก ครร้าบบบ  ปรึษา เรื่องเครื่องเสียงก็ได้นะครับ จะได้ไม่หลงทางและ ไม่หลงเหลื่ยม นะคร้าบบ :)

ออฟไลน์ ninemooo

• OLED TV member
« ตอบกลับ #712 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 09:05:33 am »
น่าลอง ESP เนอะ [เท่ห์]
¨§ÍÂèÒºÔ¹ãËéÊÙ§ÍÂèÒ§ã¤Ãà¤éÒ    ËÁÑ蹺ԹàÍÒà·èÒ·ÕèàÃҨкԹäËÇ
äÁèÊӤѭÇèҨкԹ·èÒÍÐäà      ¢Íà¾Õ§ä»ãËé¶Ö§½Ñ¹...à·èÒ¹Ñé¹¾Í

« ตอบกลับ #713 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 09:22:54 am »
น่าลอง ESP เนอะ [เท่ห์]

ของมา มาเอาไปสักเส้นพี่ แล้วจะถอดไม่ออก เอามัยจะเอาไปให้ลอง ....... วันนี้จะผ่านไปพระราม 3 สะด้วย ไปส่ง jl f 113 ฮิ้วๆๆๆ ออกอีกแย้ววววว :)

« ตอบกลับ #714 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 09:31:19 am »
จัดไปครับเมื่อวาน antham 300 ออกไป 1 ตัว บ้านท่าน เสือ เดี่ยวตามไป set ครับ ใครสนใจลองฟังที่ร้านก่อนได้เลยนะครับ

จัดอีกช่วงเช้าเมื่อวานอีกครับแทบจะแยกร่างกันเลยทีเดียว ลำโพง canton vento ออกอีกแย้ว คู่สุดท้ายแล้วว เฮ้ย คู่ละ 140000 นะครับทำมัยซื้อกันง่ายจัง มันต้องมีดีอะไรแน่ๆ มาลองฟังเล่นๆกันครับที่ร้าน

แวะเอารูปให้ดูครับบ้านลูกค้าใช้ลำโพง nola ตัวนี้สุดๆครับ ยังใช้ sub svs ของร้านเราเลย  sub ดีราคาไม่แพงนะคร้าบสนใจเชิญมาลองคร้าบบ :)

ไม่ต้องซื้อก็มานั่งลองเล่นที่ร้านได้เลยครับที่นี้เป็นห้องลองเล่นๆสำหรับพี่ๆเพื่อนๆทุกวัยจริงๆครับมาเสพ กันครับ ผมไม่ชอบขาดเพื่อน 5555+  [yes]

ออฟไลน์ BILLYHUI

• Flat TV member
  • *
« ตอบกลับ #715 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 09:44:17 am »
ใครได้ไปฟัง รับรองจะลุกไม่ขึ้นเชียวนะ แล้วจังหวะดีดีจะเข้าไปนั่งเล่นนะพี่เอก

ออฟไลน์ lao_evo

• LCD TV member
  • **
« ตอบกลับ #716 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 10:37:12 am »
ร้านดีๆๆๆบริการได้อารมณ์ [รัก]...คนขายก็แสนดี...ส่งถึงลูกถึงคนถึงแม้ราคาจะสูงกว่าคู่แข่ง...สบายใจ สบายอารมณ์
สบายหูแถมให้เครื่องกลับไปลองฟังก่อนถูกหูค่อยมาเสียตังค์....ไม่เข้าหูไม่ต้องเสียตังค์.....แบบนี้หาได้ยากยิ่ง...ปลื้มครับกับร้านนี้ ( อันนี้ส่วยตัวนะครับ )
เข้ามาแต่ละครั้งของดีๆๆมากันกระจายทรัพย์เลย

ปล.ผมได้ใบรับประกันแล้วนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 10:46:01 am โดย lao_evo »

ออฟไลน์ lasa

• ????????????? ??????????????????
    • ãËé¾ÃÊÔè§ã´ÁÒ ¢ÍãËéä´éµÒÁ¹Ñ鹨éÒ
« ตอบกลับ #717 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 03:26:20 pm »
อยากไปนอนเฝ้าร้านให้สักอาทิตย์  [คิคิ] [คิคิ] จริงๆ จะได้ฟัง ครบๆ ทุกตัว ทุกแนว

พกหนังสือ ธรรมมะ ไปด้วยสักเล่น ขันติ ขันติ ถ้าขันแตกละ เสียตังค์แน่ๆ  [คิคิ]

« ตอบกลับ #718 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 07:03:34 am »
ใครได้ไปฟัง รับรองจะลุกไม่ขึ้นเชียวนะ แล้วจังหวะดีดีจะเข้าไปนั่งเล่นนะพี่เอก

ลุกไม่ขึ้นเนี้ยก้นหนักเลยนะพี่ฮุย 555+

มาสิครับยิ่งตอนนี้ได้ power cary มาโอ้โห้ สุดๆ ต้องมาเลยครับจะรู้ถึงขีดความสามารถ ทะลุ จอครับ :)

« ตอบกลับ #719 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 07:18:59 am »
ร้านดีๆๆๆบริการได้อารมณ์ [รัก]...คนขายก็แสนดี...ส่งถึงลูกถึงคนถึงแม้ราคาจะสูงกว่าคู่แข่ง...สบายใจ สบายอารมณ์
สบายหูแถมให้เครื่องกลับไปลองฟังก่อนถูกหูค่อยมาเสียตังค์....ไม่เข้าหูไม่ต้องเสียตังค์.....แบบนี้หาได้ยากยิ่ง...ปลื้มครับกับร้านนี้ ( อันนี้ส่วยตัวนะครับ )
เข้ามาแต่ละครั้งของดีๆๆมากันกระจายทรัพย์เลย

ปล.ผมได้ใบรับประกันแล้วนะ

โอ้ๆๆ ขอบคุณพี่ บูณ มากๆอีกครั้งครับ  [ปลื่ม]
เรื่องราคาผมไม่ได้แพงอะไรมากมายนะครับ ถ้าเทียบกับคู่ต่อสู้ ผมแพงกว่าแค่ 1000-1500 ครับตอนนี้นะครับ ยิ่งเค้าเล่นราคากดลงเรื่อยๆ แย่ครับ ผมคงไม่กดด้วยครับน่นอน เราจะขายความเป็น homedigital ครับ ยืนยัน แต่ขอนะครับราคาที่สูงกว่า 1000-1500 ( ยี่ห้อ svs อย่างเดียวที่ชนราคา ) ขอไว้เพื่อความเป็น มืออาชีพ ครับ  [ปลื่ม]

แต่สินค้าตัวอื่นๆเราไม่ได้แพงนะครับมาคุยที่ร้านมีถูกใจ มีราคาถูกกว่าแน่นอนครับ :)