ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแนะนำร้านที่สามารถลองไปฟังเสียง ของ onkyo และ denon ใน กทม ให้หน่อยครับ  (อ่าน 2840 ครั้ง)

ออฟไลน์ Melancia

• Flat TV member
  • *
รบกวนแนะนำร้านที่สามารถลองไปฟังเสียง ของ onkyo และ denon ใน กทม ให้หน่อยครับ

อยากไปเปรียบเทียบเสียง แต่ถ้าไม่มี 2 แบรนด์ นี้ในร้านเดียวกัน แยกร้านก็ได้ครับ

อยากเทียบ Onkyo HT-S3800 กะ Denon BTW-X2

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2017, 11:21:13 am โดย Melancia »

ออฟไลน์ bkav

• Full LED TV member
ลองโทรถามร้าน ปิยะนัท ดูนะครับ จัดให้ฟังได้ไม๊

• *
ลองโทรถามร้าน ปิยะนัท ดูนะครับ จัดให้ฟังได้ไม๊

ขอบคุณครับ ลอง line ไปที่ร้านแล้วครับ

ปรากฏว่า ไม่มีให้ลองครับ T_T เพราะ HTIB ต้องสั่งอย่างเดียวทางร้านไม่ได้ stock ของครับ

มีร้านอื่นอีกไหมครับ

ออฟไลน์ kkhifi

ไปฟังในห้างเอาครับเพราะตามร้านเขาไม่ค่อยสั่งกันครับ

• *
ไปฟังในห้างเอาครับเพราะตามร้านเขาไม่ค่อยสั่งกันครับ

ชี้เป้าให้หน่อยครับ

ออฟไลน์ bkav

...ตามห้างร้านส่วนมากจะวางเป็นล๊อคเครื่องเสียง ..เซ็นทรัลทุกสาขาตัวแทนจำหน่าย Onkyo และ Polk