หน้า: [1]

++แนะนำ TV 55" ทีครับงบไม่เกิน 40,000 เอาไว้เล่นเกม ps4PRo เป็นหลักครับ++

• hohstudio
  • Flat TV member
  • *
  • ดูรายละเอียด อีเมล์

++แนะนำ TV 55" ทีครับงบไม่เกิน 40,000 เอาไว้เล่นเกม ps4PRo เป็นหลักครับ++
ตอนนี้เลือกไม่ถูกครับเล็งๆ ไว้ SS KS7500 รุ่นนี้ดีไหม แต่ไม่รู้ซื้อที่ไหนครับราคาถูกๆ
กับ LG ราคาไม่แพงหรือแนะนำรุ่นอื่นก็ได้ครับ รบกวนแนะนำทีครับพร้อมแหล่งที่ซื้อ
ปล . อยู่เชียงรายครับคงต้องสั่งอย่างเดียวไม่มีโอกาศไปดูครับ  ร้องไห้

ภาพดีสุด samsung KS9000 กระทู้ด้านล่างมีชี้เป้าราคา39990 ครับ

รองลงมาก็ samsung KS7500

รองลงมาอีกก็เป็น sony X8500D กับ LG UH850T
  • Badee
  • *

ภาพดีสุด samsung KS9000 กระทู้ด้านล่างมีชี้เป้าราคา39990 ครับ

รองลงมาก็ samsung KS7500

รองลงมาอีกก็เป็น sony X8500D กับ LG UH850T

ผมสอบถาม KS9000 ไปแล้วครับราคานีเป็นสินค้าตัวเกรดครับ ไม่ได้ประกันศูนย์ครับ
  • hohstudio
  • *

โทรไปถามบางร้าน บอก ks9000 ตกรุ่นไปแล้วจะมีรุ่นใหม่มา จริงไหมครับ
  • koko00737
  • Edge LED TV member

โทรไปถามบางร้าน บอก ks9000 ตกรุ่นไปแล้วจะมีรุ่นใหม่มา จริงไหมครับ

จริงครับ เเต่เทียบกับราคาก็คุ่มอยู่ รุ่นใหม่มา 5หมื่นอัพสำหรับรุ่นท็อป
  • koko00737
  • Edge LED TV member

ks9000 ks7500 คุ้มสุดเเล้ว input lag ก็ต่ำ ไปยี่ห้ออื่น เเค่เปิดโหมด hdr input lag ก็พุ่งกระจายเเล้ว

จริงครับ เเต่เทียบกับราคาก็คุ่มอยู่ รุ่นใหม่มา 5หมื่นอัพสำหรับรุ่นท็อป

น่าจะแพงกว่าห้าหมื่นนะครับ

เพราะ qled ราคาขายแพงกว่า oled อีก  ปาดเหงื่อ
  • hohstudio
  • *

55ks9000 ซื้อที่ไหนดีครับแนะนำให้ผมทีนะครับ ขอประกัน 0 นะครับ
หน้า: [1]