ผู้เขียน หัวข้อ: ทีวี Panasonic ไม่มี IFLIX Primetime Plex เหรอครับ  (อ่าน 9188 ครั้ง)

ออฟไลน์ kay_cm

• Flat TV member
  • *
ทีวี Panasonic ไม่มี IFLIX Primetime Plex เหรอครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2017, 01:18:01 pm »
ที่บ้าน มี ทีวี อยู่ 2 ยี่ห้อ คือ Panasonic Samsung ปัญหาคือ Panasonic ไม่มี แอพ IFLIX ,Primetime ,Plex
Samsung มีทั้ง 2 แอพ แอบดู LG , Sony ก้อ มีทั้ง 2 แอพ
รู้สึกแย่ คงต้องไปซื้อ Chromecast มาต่อเพื่อดูไปก่อน

ออฟไลน์ kay_cm

• Flat TV member
  • *
Re: ทีวี Panasonic ไม่มี IFLIX Primetime Plex เหรอครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 07:09:06 am »
ถามว่า อะไรครับ