ผู้เขียน หัวข้อ: เหมือนว่า BD-MOD จะมีอะไรมาให้ชาว OPPO 203 เล่นอีกแล้ว ใครจัดไปแล้วบ้าง  (อ่าน 29075 ครั้ง)

ออฟไลน์ aunnoi

• Edge LED TV member
103 105 103d 105d เคยถามแล้วเค้าไม่รับเจลแล้วครับ ถ้าจะซื้อให้ซื้อเครื่องมือ2ที่เจลแล้วเลยครับ

ออฟไลน์ Quality

• Flat TV member
  • *
รบกวนสอบถามหน่อย ใช้ 203 ทำไมเล่นไฟล์ H265 Main10 .MKV

สีภาพจะเป็นโทนแดงมากเลยครับ แต่ถ้าเล่นไฟล์ H264 .MKV ภาพปกติดี

สาย HDMI 2.0 ช่วยแนะนำทีครับ...

ออฟไลน์ art1469

• LCD TV member
  • **
รบกวนสอบถามหน่อย ใช้ 203 ทำไมเล่นไฟล์ H265 Main10 .MKV

สีภาพจะเป็นโทนแดงมากเลยครับ แต่ถ้าเล่นไฟล์ H264 .MKV ภาพปกติดี

สาย HDMI 2.0 ช่วยแนะนำทีครับ...

ไฟล์ ตัว UPSCALE จากเว็บ Siam.... หรือครับ บางทีเค้าอาจโมไฟล์มาแล้วเป็นแบบนั้นก็ได้นะครับ เคยโหลด 4k โม ก็อมแดงกระจายแบบนี้แหล่ะลองเครื่งออื่นก็เป็น เลย สรุปเป็นที่ไฟล์

ลองเปลี่ยนเครื่องอื่่นเล่นดูหรือยังครับ พี่  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ ouddyhot

• **
ผมได้. 203 เวอร์ชั่น 1209. มาอยากเจล. เข้าไปในเว็บ. ต้องซื้อตรงไหน. ครับ. 

ออฟไลน์ puccainbkk

• Edge LED TV member
ผมได้. 203 เวอร์ชั่น 1209. มาอยากเจล. เข้าไปในเว็บ. ต้องซื้อตรงไหน. ครับ. 
ตอนนี้เหมือนงด ขาย จากเจล ไปแล้วนิครับผมเข้าไปดูเมื่อเดือนที่แล้ว รออยู่เหมือนกัน
OnCe YoU Go JVC BLACK.....YoU NeVer gO BACK!!!!

ออฟไลน์ art1469

• **
เหมือนผมก็ยังเห็นเค้าขายอยู่นะ ลองติดต่อไปที่เมล์ เค้าดูเลยครับ ต้องในเว็บ หน้า ซื้อมีเมล์อยู่ น่าจะยังขายนะ