ผู้เขียน หัวข้อ: ใหม่ ++ Zappiti 4K HDR, Himedia, Egreat, Zidoo ครบๆพร้อมโปร จาก ThaiMKV  (อ่าน 462287 ครั้ง)

ออฟไลน์ khaikem1

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
Re: Xteamer Sidewinder2 มาแล้ว ร้านจัสคอม : HD Player+HDD ราคาถูกใจ คลิกเลย
« ตอบกลับ #288 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 02:56:02 am »
ทางร้านจัสคอมได้ ลองทดสอบดูแล้ว GUI3.0 ของ Xtreamer สวยงามมากสุดๆกว่า HD Player ในรุ่นเดียวกัน ช่วงนี้่ใครมองหา HD Player เจ๋งๆ ตัวนี้เลยครับ

ราคา Xtreamer Sidewinder พร้อม HDD 2.5" SATA

Xtreamer Sidewinder + HDD 2.5" WD 320 GB SATA (Data Plus) ราคาพิเศษ 6,200 บาท
Xtreamer Sidewinder + HDD 2.5" Seagate/WD 500 GB SATA (Data Plus) ราคาพิเศษ 6,500 บาท
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 18, 2011, 11:32:16 pm โดย khaikem1 »

• *
Noontec A3 II ตัวนี้ก็มาใหม่ครับ ราคาไม่แพง 2,300 เท่านั้น พร้อม HDMI Cable

• *

ออฟไลน์ White_Hybrid

• Flat TV member
  • *
รบกวน อีกทีนะครับ 
ราคาโปรโมชั่น  PlayON HD 2 + HDD 2 TB พร้อมหนัง ไปซื๊อที่ร้านเอง  ราคา น่าจะได้ ถูกกว่า ราคาโปรโมชั่นของเดือน กันยายนนี้ ไม๊ครับ (8,200 บาท)
รบกวน ขอ รายชื่อหนังล่าสุด อีกทีนะครับ    กะว่า จะ ต้อง ซื๊อ ภายใน เสาร์นี้แล้วน่ะครับ

[email protected]   

• *
รบกวน อีกทีนะครับ 
ราคาโปรโมชั่น  PlayON HD 2 + HDD 2 TB พร้อมหนัง ไปซื๊อที่ร้านเอง  ราคา น่าจะได้ ถูกกว่า ราคาโปรโมชั่นของเดือน กันยายนนี้ ไม๊ครับ (8,200 บาท)
รบกวน ขอ รายชื่อหนังล่าสุด อีกทีนะครับ    กะว่า จะ ต้อง ซื๊อ ภายใน เสาร์นี้แล้วน่ะครับ

เท่ากันนะครับ แต่ลองมาทดสอบสินค้าดูก่อนได้ตลอดครับ

ออฟไลน์ imchot

• *
ขอราคา MED500X2+(WD) HDD 1 TB+ รายชื่อหนังด้วยครับ   
[email protected] ขอบคุณครับ

• *
ขอราคา MED500X2+(WD) HDD 1 TB+ รายชื่อหนังด้วยครับ   
แจ้งทาง Email ละครับ ขอบคุณครับ

• *
สินค้าใหม่ Popbox V8 จาก Popcorn Hour Popbox V8 ใช้ชิปเซ็ท Sigma Design SMP8671 ที่มีความเร็วในการประมวลผลสูงถึง 700 MHZ ซึ่งมาพร้อมกับความสามารถต่างๆมากมาย รวมถึงการรองรับระบบเสียง HD และการเล่นเมนูบลูเรย์แบบ Simple BD navigation

ราคา 4,900 บาท

-Sigma Design ตัวใหม่ SMP8671 ที่มีความเร็วในการประมวลผล 700MHz
    -256MB DDR2 DRAM และ 256MB NAND Flash
    -เชื่อมต่อเน็ตเวิร์คผ่านพอร์ตแลน 10/100 mbps หรือ Wireless N USB Dongle (อุปกรณ์เสริม)
    -ตัวเครื่องเป็น Aluminum ไม่มีพัดลมเพื่อลดเสียงรบกวน
    -พอร์ตเชื่อมต่อหลากหลาย ได้แก่ USB x 2, 10/100 LAN, HDMI1.3a, Component Video,
     Composit Video, Streo Analog, และ S/PFIF Optical
    -รองรับไฟล์มัลติมีเดียหลากหลาย พร้อมเมนูบลูเรย์แบบ Simple BD navigation
    -รองรับระบบเสียงรอบทิศทางรวมถึงระบบเสียง HD ไม่ว่าจะเป็น DTS-HDMA, DTS-HD-HD, Dolby True HD
    รองรับไฟล์ซับไทเทิ้ล SRT, MicroDVD, SSA, SUB/IDX, หรือแม้กระทั่ง Opensubtitle direct

ออฟไลน์ rajawadeealive

• *
ขอราคา-med8 500x2+1T พร้อมรายชื่อหนัง
           -สายHDMIของlcd tv

ขอบคุณค่ะ

• *
ขอราคา-med8 500x2+1T พร้อมรายชื่อหนัง
           -สายHDMIของlcd tv

ขอบคุณค่ะ

ตอบทาง Mail ละครับ
เข้าไปดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่นี่ www.thaimkv.com

• *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 21, 2011, 12:20:10 am โดย khaikem1 »

ออฟไลน์ suie

• *
ผมสนใจอยุ่ 3ตัวอะครับคือ cute'sกับ sidewider2 กับPopbox V8  แต่อยากรุ้รายละเอียดของPopbox V8 มีการรับประกันยังไง มีfirmware มารับรองรึยัง แล้วเปรียบเทียบตัวไหนดีกว่ากันน่ะครับ

• *
ผมสนใจอยุ่ 3ตัวอะครับคือ cute'sกับ sidewider2 กับPopbox V8  แต่อยากรุ้รายละเอียดของPopbox V8 มีการรับประกันยังไง มีfirmware มารับรองรึยัง แล้วเปรียบเทียบตัวไหนดีกว่ากันน่ะครับ

สรุปง่ายๆเลยครับ

1.เน้นการรองรับภาษาไทย ---> Cute S
2.เน้นการ Online, Interface สวย, คุ้มราคา (เนื่องจากมี WiFi และใส่ HDD ภายในได้ด้วย) ---> Xtreamer SideWinder2
3.เน้นการแสดงผลด้านภาพ และ Online Service ---> Popbox V8

เข้ามาดูสินค้าที่ร้านได้ครับ

• *
ตรวจสอบสถานะการส่งของได้ที่นี่ครับ

http://www.thaimkv.com/index.php?mo=5&qid=430425

• *
ประกาศ
ร้านจัสคอม
หยุดวันที่ 4 ตค , 9 - 10 ตค ครับ
ท่านใดมาซื้อของที่ร้านโปรดหลีกเลี่ยงวันดังกล่าวครับ
อ้อลืมบอกไปครับ ปิดทุกวันศุกร์ด้วยนะครับ

ขอบคุณลูกค้าที่น่ารักทุกคนครับ

ออฟไลน์ ืnachat

• *
Re: PlayON2|Mede8er|Egreat|Xtreamer|Popcorn|Vivo| + HDD พร้อมโปรที่ จัสคอม ปิ่นเกล้า
« ตอบกลับ #303 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 05:59:42 pm »

ขอราคา MED500X2+(WD) HDD  + รายชื่อหนังด้วยครับ   

• *
Re: PlayON2|Mede8er|Egreat|Xtreamer|Popcorn|Vivo| + HDD พร้อมโปรที่ จัสคอม ปิ่นเกล้า
« ตอบกลับ #304 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2011, 01:55:30 pm »

ขอราคา MED500X2+(WD) HDD  + รายชื่อหนังด้วยครับ   

ตอบทาง Email ละครับ

ออฟไลน์ jutipum888

• *
« ตอบกลับ #305 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2011, 11:15:45 pm »
ขอราคา Playon HD + HDD 1 TB พร้อมรายชื่อหนังครับ

solutions.all(AT)gmail.com