ผู้เขียน หัวข้อ: ใหม่ ++ Zappiti 4K HDR, Himedia, Egreat, Zidoo ครบๆพร้อมโปร จาก ThaiMKV  (อ่าน 463428 ครั้ง)

ออฟไลน์ kuayjeng

• Flat TV member
  • *
ขอราคา MED500X2+ รายชื่อหนังด้วยครับ  [มีHDD 1Tแล้ว]
[email protected] 

ออฟไลน์ youngman

• *
1. Play on HD2  HDD 1TB + ลงข้อมูลเต็มลูก
2. Med500x2  HDD 1TB + ลงข้อมูลเต็มลูก
3. ขอรายละเอียด ชื่อหนังด้วยครับ (รวม 3D)

ออฟไลน์ aiyaresv

• *
ขอราคา
1. Play on HD2  HDD 1TB + ลงหนังเต็มลูก
2. Play on HD2  HDD 2TB + ลงหนังเต็มลูก
3. ขอรายละเอียด ชื่อหนังด้วย
4. ราคาพร้อมส่ง ems ตจว ขอบคุณครับ
email   [email protected]

ออฟไลน์ NJJR

• *
1. Play on HD2  HDD 2TB + ลงหนังเต็มลูก เน้น HD, 3D
+รายละเอียด ชื่อหนังด้วย, ราคาพร้อมส่ง ems ตจว ขอบคุณครับ

2. HDD 2TB + ลงหนังเต็มลูก เน้น HD, 3D
+รายละเอียด ชื่อหนังด้วย, ราคาพร้อมส่ง ems ตจว ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ khaikem1

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
ตอบทาง Email หมดทุกท่านแล้วครับ ใช้ Promotion เดือนมิถุนายน 55 ได้เลยจ้า

• *

ออฟไลน์ Ukrit

• *
ขอราคา Extreamer avila+internal HD 1tb ด้วยครับ
แล้วถ้าลงข้อมูลเต็มความจุเพิ่มอีกเท่าไหร่ครับ  ไปรับเองครับ บ้านอยู่แถวปิ่นเกล้า
ส่งมาทางข้อความส่วนตัวก็ได้ครับ

• *
PM ให้ละครับ

ออฟไลน์ amlovelove

• *
1. Play on HD2  HDD 2TB + ลงข้อมูลเต็มลูก
2. Med500x2  HDD 2TB + ลงข้อมูลเต็มลูก
3. ขอรายละเอียด ชื่อหนังทั้งหมดด้วยครับ (รวม 3D)
4. ราคาเอา HDD ไปให้ลงข้อมุลอย่างเดียว..

• *
1. Play on HD2  HDD 2TB + ลงข้อมูลเต็มลูก
2. Med500x2  HDD 2TB + ลงข้อมูลเต็มลูก
3. ขอรายละเอียด ชื่อหนังทั้งหมดด้วยครับ (รวม 3D)
4. ราคาเอา HDD ไปให้ลงข้อมุลอย่างเดียว..

แจ้งทาง Email แล้วครับ

ออฟไลน์ pom_mut

• *
พี่ครับ ผมเป็นลูกค้าประจำร้านพี่นะครับที่สาขา พาต้าปิ่นเกล้า ผมพาเพื่อนไปอุดหนุนร้านพี่ก้หลายครั้งและครับ แต่เมื่อวานผมเสียความรู้สึกนิดนึงครับ คือเมื่อวานผมเข้าไปร้านพี่ประมาณหกโมงเย็นครับ โดยเอาฮาดดิส ไปลงหนังปกติครับ แต่เมื่อวานนี้เจอน้องผู้ชาย 2 คนคือไม่เจอพี่และพี่ผู้ ญ ที่ผมจะเจอตามปกติ ผมเอาไฟล์ที่เลือกหนังไปให้ครับโดยมีปริมาณไฟล์ 920 gb น้องผู้ชายเค้าก็เอาไฟล์ผมไปเก็บแล้วก็คิดราคามา ราคาประมาณ 1380 บาทผมก็งง แล้วก็ถามน้องเค้าว่าปกติที่เคยมาราคาไม่ถึงนิครับ น้องเค้าบอกเปลี่ยนราคาแล้ว ผมก็เลยบอกว่าผมเป็นลูกค้าประจำไม่เห็นมีการบอกซะนี้ดเลยครับในเวป thai mkv ก็ไม่มีแจ้งนะครับ กับอีกเรื่องผมเอาฮาดดิสไปพร้อมกับ hd player play on essencial ให้น้องเค้าแกะให้ แต่รู้สึกว่าจะไม่เคยแกะเครื่องมั้งครับ ไม่ค่อยคล่อง แกะได้น่ากลัวมาก ผมกลัวสายมันจะขาดครับ ดีนะเมื่อวานกดเงินไปเผื่อไม่งั้น อด แค่นี้ล่ะครับพี่แต่ผมก็ยังอุดหนุนพี่ต่อแหละครับ บ่นนิดหน่อยนะครับ

• *
พี่ครับ ผมเป็นลูกค้าประจำร้านพี่นะครับที่สาขา พาต้าปิ่นเกล้า ผมพาเพื่อนไปอุดหนุนร้านพี่ก้หลายครั้งและครับ แต่เมื่อวานผมเสียความรู้สึกนิดนึงครับ คือเมื่อวานผมเข้าไปร้านพี่ประมาณหกโมงเย็นครับ โดยเอาฮาดดิส ไปลงหนังปกติครับ แต่เมื่อวานนี้เจอน้องผู้ชาย 2 คนคือไม่เจอพี่และพี่ผู้ ญ ที่ผมจะเจอตามปกติ ผมเอาไฟล์ที่เลือกหนังไปให้ครับโดยมีปริมาณไฟล์ 920 gb น้องผู้ชายเค้าก็เอาไฟล์ผมไปเก็บแล้วก็คิดราคามา  ผมก็เลยบอกว่าผมเป็นลูกค้าประจำไม่เห็นมีการบอกซะนี้ดเลยครับในเวป ก็ไม่มีแจ้งนะครับ กับอีกเรื่องผมเอาฮาดดิสไปพร้อมกับ hd player play on essencial ให้น้องเค้าแกะให้ แต่รู้สึกว่าจะไม่เคยแกะเครื่องมั้งครับ ไม่ค่อยคล่อง แกะได้น่ากลัวมาก ผมกลัวสายมันจะขาดครับ ดีนะเมื่อวานกดเงินไปเผื่อไม่งั้น อด แค่นี้ล่ะครับพี่แต่ผมก็ยังอุดหนุนพี่ต่อแหละครับ บ่นนิดหน่อยนะครับ
น้องเค้ามือใหม่น่ะครับ ยังไงก็มาอุดหนุนเหมือนเดิมนะครับ

ออฟไลน์ pumpoom2005

• *
HDD 2TB 3.5" + ลงหนังเต็มลูก เน้น HD, 3D

• *
HDD 2TB 3.5" + ลงหนังเต็มลูก เน้น HD, 3D
ตอบทาง Email ละครับ

ออฟไลน์ adadai

• *
เมื่อวานนี้ผมโอนเงินไปแล้วทั้งสิ้น11000 กับธนาคารกสิกร สาขาปิ่นเกล้า  นามสุวรรณา สุขุมประเสริฐศรี แต่เบอร์โทรที่ให้ใว้มันติดแต่ไม่มีคนรับ  ที่บอกว่าอันดับแรกสำคัญมากคือโทรบอกแม่ค้า  แต่โทรติดไม่รับกับฝากข้อความ  และผมเลยข้ามขั้นตอน  ส่งเมล็ที่เลือกหนังไปให้แล้วพร้อมที่อยู่จัดส่งกับเบอร์โทร  พร้อมกับรายละเอียดการโอนไปหมดแล้วครับ ที่เขียนมาทางนี้เพราะไม่แน่ใจว่าทางร้าน   รับเมลฺ์ผมถึงหรือเปล่า ถ้าถึงแล้วก็แล้วไป   ผมก็แค่รอสินค้าเท่านั้นเองครับ  xstreamer prodigy  1  ตัว กับ hardisk 2 TB 1ลูก   ถ้าเช็คแล้วเมล็ไม่ถึงก็ตอบกลับมาด้วยนะครับ  เพราะไม่มีใบสั่งซื้อ  แค่เมล็ถามทางร้าน   พอทางร้านเมล็บอกขั้นตอนก็โอนเลย  [email protected]  ปีที่แล้วก็ถอย popcorn a210 กับ ฮาดดิส 2 TB ที่ร้านคุณมาแล้ว เลยอุดหนุนอีกครับผม  อย่าว่าผมคงไม่มากเรื่องเกินไปนะครับ

ออฟไลน์ Orn

• *
ขอราคาค่ะ

4. ราคาเอา HDD 500 gb 2.0 ไปให้ลงข้อมุลอย่างเดียว ราคาเท่าไรคะ
5. xtreamer prodigy with wifi + hdd 2tb

• *
เมื่อวานนี้ผมโอนเงินไปแล้วทั้งสิ้น11000 กับธนาคารกสิกร สาขาปิ่นเกล้า  นามสุวรรณา สุขุมประเสริฐศรี แต่เบอร์โทรที่ให้ใว้มันติดแต่ไม่มีคนรับ  ที่บอกว่าอันดับแรกสำคัญมากคือโทรบอกแม่ค้า  แต่โทรติดไม่รับกับฝากข้อความ  และผมเลยข้ามขั้นตอน  ส่งเมล็ที่เลือกหนังไปให้แล้วพร้อมที่อยู่จัดส่งกับเบอร์โทร  พร้อมกับรายละเอียดการโอนไปหมดแล้วครับ ที่เขียนมาทางนี้เพราะไม่แน่ใจว่าทางร้าน   รับเมลฺ์ผมถึงหรือเปล่า ถ้าถึงแล้วก็แล้วไป   ผมก็แค่รอสินค้าเท่านั้นเองครับ  xstreamer prodigy  1  ตัว กับ hardisk 2 TB 1ลูก   ถ้าเช็คแล้วเมล็ไม่ถึงก็ตอบกลับมาด้วยนะครับ  เพราะไม่มีใบสั่งซื้อ  แค่เมล็ถามทางร้าน   พอทางร้านเมล็บอกขั้นตอนก็โอนเลย  [email protected]  ปีที่แล้วก็ถอย popcorn a210 กับ ฮาดดิส 2 TB ที่ร้านคุณมาแล้ว เลยอุดหนุนอีกครับผม  อย่าว่าผมคงไม่มากเรื่องเกินไปนะครับ
ตอบกลับทางemailละครับเรียบร้อยokครับ

• *
ขอราคาค่ะ

4. ราคาเอา HDD 500 gb 2.0 ไปให้ลงข้อมุลอย่างเดียว ราคาเท่าไรคะ
5. xtreamer prodigy with wifi + hdd 2tb

ตอบทางemailละครับ