ผู้เขียน หัวข้อ: tcl55q7700สอบถามเรื่องเชื่อมต่อhddเพื่อดูหนังครับ  (อ่าน 7775 ครั้ง)

ออฟไลน์ multiman

• Flat TV member
  • *
คือสงสัยว่าต่อได้โดยตรงหรือว่าต้องต่อผ่านเครื่อง ถ้าต้องต่อผ่านเครื่องต้องเป็นเครื่องแบบไหน แล้วhddต้องใช้แบบไหนถึงจะดีครับคือผมเพิ่งซื้อโทรทัศน์ครับยังไม่มีอุปกรณ์อะไรสักชิ้นเลยครับกำลังมองหาจะได้ซื้อได้ถูกกับการใช้งานน่ะครับขอบคุณครับ

ออฟไลน์ andromeeda

• *
Re: tcl55q7700สอบถามเรื่องเชื่อมต่อhddเพื่อดูหนังครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2017, 02:58:26 pm »
สามารถต่อได้ครับ แต่อ่าน  External HD ที่มีความจุไม่เกิน 1,000 Gb. และสามารถอ่านได้หลายนามสกุลครับ ที่หลักๆ ก็มี mkv. MP4