ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 144 ครั้ง)

ออฟไลน์ japbeauty

• Full LED TV member
คุณภาพได้เเก่ถุงทรายร้อนเเปะเท้า
ของร้าน japbeauty.com
ชิ้นงานนี้ เป็นผลิตภัณฑ์ที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
สัญลักษณ์ อาลาดินขี่พรม สหายๆ คุ้นๆกับยี่ห้อนี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าความชำนาญในการผลิต เเละ คุณลักษณะสินค้า
ทุกขนาดที่ออกจากหุ้นส่วนเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท อาลาดินขี่พรม ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน แผ่นแปะให้ความร้อน หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ ถุงทรายกันหนาว
ถุงทรายขยำหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่กำเนิดไปที่นี่จะได้ชื่อ มีการคุมคุณภาพที่อุดมค่ะ
(ก็ขนาดถุงยางอนามัย ที่จำต้องมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
ความอบอุ่นที่จารึกไว้ข้างกล่อง ลงความว่า แผ่นแปะถุงเท้า มีความอบอุ่นอุดมถึง 44 องศา ค่ากลางของอุณหภูมิที่ 36 องศา พร้อมทั้ง อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นข้อความที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ ต้นเหตุที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีผู้ใช้หลายๆคนมาบ่นให้ทางร้านรวงฟังว่า
ซื้อถุงทราย ที่ค่าถูกกว่า มีลายลักษณ์อักษรภาษาญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่มีความอุ่นเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามจำนวนรวมที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนเกินจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ข้างบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในห่อ สูงเกินพอดีค่ะ
ต้องการลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นผลิตภัณฑ์ ที่ดำเนินการในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
รับประกันเลยค่ะ ว่า ค่ายาถนอมผิวหนัง ไหม นั้น สูงกว่า ราคาถุงทรายร้อนแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเฉพาะอย่างยิ่ง ในเด็กเล็กๆที่ต้องไปเที่ยว วิรัชกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นยอดเยี่ยมนะคะ

เพราะว่า ผู้ใช้หลายๆท่าน ที่มาสอบถามกับทางร้านค้า ก็เข้าใจอย่างเเน่นอน กว่าจะรู้ว่า สายเลือดตัวเอง หนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบผิวกายค่ะ คราวนี้ วงเเตก เศร้าโศกโยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวต่างถิ่น กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้ารับประกันนะคะ ว่า อาจเเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า ของซื้อของขายแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ไคโระร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อคำพูดญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน ผลิตจากบริษัท ระดับโลกที่มีการดูแลคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่ยิ่งใหญ่ที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

ขอบคุณบทความจาก : http;//www.แผ่นกันหนาว.com

Tags : kairo,hotpack